• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

bebe6383

Member
Vợ chồng Beck - Vic hội ý cho buổi off sắp tới !

Beck :Em ơi Cn tuần này cho đứa nào đi off với mình đây ?
Vic :Em cũng không biết nữa anh định như thế nào ?

Ji Su : Mẹ ơi cho con đi off với mẹ đừng cho Suri đi nó hư lắm!

Ji su : Pa pa ơi mẹ đồng ý cho con đi rồi đấy.

Ji su :Bố mẹ cho chị đi chơi đấy em ở nhà ngoan về chị thương.
Su ri :Xí :not talking: ai thèm .Chị là đồ nịnh hót lại còn làm bộ.

yoko1910

Member
Mình rất vui lòng nếu được giao lưu với bạn .Vp Hp có lịch off vào 28/11 rồi đấy mình sẽ cho Beck đi .Chúc bạn vui !
bebe cho mình hỏi tí :). 2 em này buổi off trước có cho ra off không nhỉ ( 31/10 ấy) :D.
Tiện thể chúc bạn giật giải ở icon hht nhé ( chả biết cái giải thưởng gọi là gì :D )

bebe6383

Member
Mình không thèm !Ở nhà chơi với anh Cọp cũng được.

Nhưng mà không được đi thì cũng tiếc quá vì một tháng chỉ off có một lần mà:worried:

Sao bố mẹ lại thiên vị thế nhỉ hay mình là con nuôi ?:((

Thôi mệt quá!Cho cả hai đứa đi đỡ phải tranh nhau .

bebe6383

Member
bebe cho mình hỏi tí :). 2 em này buổi off trước có cho ra off không nhỉ ( 31/10 ấy) :D.
Tiện thể chúc bạn giật giải ở icon hht nhé ( chả biết cái giải thương gọi là gì :D )
Thanks bạn!Hai em này buổi trước không ra off vì bé quá chỉ có Beck được đi thôi .Lần tới mình sẽ cho đi mong được giao lưu với bạn.Còn giải thưởng đó gọi là Hoa học trò Icon 2010 đang bước qua vòng hai rồi.Bạn có thể tham khảo tại đây:
http://icon.hoahoctro.vn/
Cảm ơn vì đã quan tâm và đừng quên bình chọn cho chị Vy của gia đình Beck bạn nhé!

Tiện thể chúc bạn giật giải ở icon hht nhé ( chả biết cái giải thưởng gọi là gì :D )
Thanks bạn !Hai em này lần trước không đi được vì nhỏ quá mình chỉ cho Beck đi thôi .Lần này mình sẽ cho cả gia đình Beck đi mong được giao lưu với bạn.Còn giải thưởng đó là Hoa học trò Icon 2010 bạn có thể tham khảo ở đây : http://icon.hoahoctro.vn/
Cảm ơn vì đã quan tâm và nhớ bình chọn cho chị Vy của gia đình Beck bạn nhé !

Thanks bạn nhiều !Lần trước hai em này nhỏ quá mình không đưa đi chỉ có Beck được đi thôi.Lần này mình định cho cả gia đình Beck đi cho vui mong được giao lưu với bạn.Còn bạn hỏi đó là cuộc thi : Hoa học trò Icon 2010.Cảm ơn bạn đã quan tâm và nhớ bình chọn cho Chị Vy của gia đình Beck bạn nhé .Thân chào bạn !

Khủng long

Active Member
Hà...hà...vậy đây là topic của con , sau khi xem hết từ đầu tới cuối topic của con thì cô chợt nổi lòng tham :(:)(:)((.........đúng là lòng tham không đáy :at wits end::at wits end::at wits end: . Mấy đứa này nhìn dễ thương quá ta ơi ....cô đang nổi lòng tham muốn nuôi thêm tụi này đây nè :sick:........nhưng tham thế thôi....cứ mơ thế thôi , còn cả mớ đứa ở nhà ôm chưa hết kìa =))=))=)) . Ráng chăm sóc tụi nó cho tốt nhe con .Chuẩn bị ọp ẹp rồi , chụp hình nhiều nhiều khoe cô coi với nhé .....;););)

bebe6383

Member
Hà...hà...vậy đây là topic của con , sau khi xem hết từ đầu tới cuối topic của con thì cô chợt nổi lòng tham :(:)(:)((.........đúng là lòng tham không đáy :at wits end::at wits end::at wits end: . Mấy đứa này nhìn dễ thương quá ta ơi ....cô đang nổi lòng tham muốn nuôi thêm tụi này đây nè :sick:........nhưng tham thế thôi....cứ mơ thế thôi , còn cả mớ đứa ở nhà ôm chưa hết kìa =))=))=)) . Ráng chăm sóc tụi nó cho tốt nhe con .Chuẩn bị ọp ẹp rồi , chụp hình nhiều nhiều khoe cô coi với nhé .....;););)
Nhà con nuôi có một em miu cái và hai em fox cái thì chúng cùng rủ nhau sinh cả một lượt làm con bơ phờ.Nhưng chúng mới đáng yêu làm sao cô nhỉ nhất là mấy đứa nhỏ ấy nó tình cảm đến phát ghét.Con đi đâu một lát là nhớ quá chỉ muốn về nhà thôi.Cô tham một chắc con tham mười.Con sang trại chó mà con nào cũng muốn đón về nuôi tiếc là nhà nhỏ quá chỉ nuôi mấy em bé này.Hơn nữa chắc cô cũng đồng ý với con là vì chúng nhỏ nên mình âu yếm mọi lúc mọi nơi và bế đi đâu chơi cũng được.Ở nhà Beck được con cưng nhất vì nó cũng yêu con nhất.Mấy bữa nay nó bị viêm phổi phải tiêm mười mấy ngày mà con xót hết cả ruột cũng may đỡ rồi nên con mới tính cho đi off.Con sẽ up hình để cô coi nhé.Mà ngoài này off gần nhà con nên đi lại cũng tiện mai mốt nếu vào đó chắc con nhờ cô giới thiệu vào hội trong đó cho vui cô nhỉ !

_DucPham_

Vietpet sponsor
Wow wow câu chuyện gia đình nhà Beck-Vick này sao nghe hay quá ta :D:D,bái phục ^:)^,hehe, tiếc quá 2 đứa em cùng bố khác mẹ của Sơri - Suhào nhỏ quá nên chưa đi được chỉ ở nhà bú tí mẹ thôi :D

bebe6383

Member
Wow wow câu chuyện gia đình nhà Beck-Vick này sao nghe hay quá ta :D:D,bái phục ^:)^,hehe, tiếc quá 2 đứa em cùng bố khác mẹ của Sơri - Suhào nhỏ quá nên chưa đi được chỉ ở nhà bú tí mẹ thôi :D
Uh nhanh thôi mà tháng sau là cứng cáp em cho đi off nhé.Chị muốn sang thăm quá ,chừng nào được nói chị nhé.

bebe6383

Member
Chủ nhật này chị đi thi HHt Icon rồi nên không đi off được.Tiếc quá Beck nhỉ Dog Eye thôi đi chơi rồi kể lại cho chị nhưng nhớ để mắt hai thiên thần kia đấy kẻo mấy em lớn hơn bắt nạt thì chít với chị !

Xem ai xinh hơn nào:)

kimlaito

Member
.gớm trông cô chủ lẫn cún kute quá.bạn có đàn cún đẹp tuyệt.........................................

bebe6383

Member
Đi off hụt buồn quá hic... !

Bữa nay cho gia đình Beck đi off nhưng toàn thấy mấy anh chó to "chọi" nhau .Thôi mấy em chip này đành đưa đi dã ngoại vậy.

Hai đứa chip này lần đầu tiên được cho đi chơi coi bộ chúng lạ lẫm chưa nè nhìn gì cũng lạ nhỉ :drooling:

Bắt đầu hành trình khám phá nào .

Cái gì thế cho chị coi với :day dreaming:

bebe6383

Member
Bố cõng con một tí nhé con mỏi chân quá .

Cả con nữa con cũng muốn cõng .

Ặc mệt muốn chết luôn hè hè ..:((

bebe6383

Member
Bố ăn gì thế cho con một miếng :drooling:

Để bố nhai thử xem có ngon không đã.Chà sao mà cứng thế nhỉ .

Hươu cao cổ chắc cũng ăn thế này giống mình hèn chi cổ dài thía ..:thingking:

bebe6383

Member
Hai chị em mình chơi trốn tìm đi .

Mình trốn chỗ này chị ấy tìm sao nổi :))

Đang chơi vui lại phải về rồi không biết bao giờ lại được đi nhỉ !:sigh:

bebe6383

Member
Con biết bài hát này nhưng không nhớ tên bài hát cô ạ.Nó có đoạn "Bố là tàu hỏa. Bố là xe hơi .Bố là con ngựa em cưỡi em chơi...".Hồi nhỏ con hát bài này suốt mà.Tối nay con vừa cho Beck đi tập thể dục cô ạ .Con mua cái yếm dắt vì như thế mình kiểm soát nó tốt hơn (xung quanh hồ nhiều chó lắm nó lại to nữa chứ). Lúc đầu nó có vẻ hơi sợ nhưng đi về lại thích thú lắm .Mai chắc ngoan hơn con sẽ nhắn lại cho cô sau nhé.Con chào cô .

bebe6383

Member
Suri tập hát các bác nghe nhé !

Một con vịt xòe ra hai cái cánh:-"

Nó kêu rằng :Quác quác quác..quạc quạc quạc..

Gặp hồ nước nó bì bà bì bõm.

Lúc lên bờ vẫy cái cánh cho khô.Cháu xin hết ạ mong mọi người ủng hộ cháu trở thành ca sĩ nhé >:D<

bebe6383

Member
Cảm ơn Suggar nhé.Ngao tạng nhà bạn cũng dễ thương lém .Mình cũng thích mấy em lớn như vậy nhưng nhà mình không được rộng rãi đành nuôi mấy em xinh xinh này thôi.Mình thấy ngao tạng dữ dằn lắm nhưng chúc bạn sẽ có người bảo vệ hết xảy .Mình thấy nuôi em nào cũng là một niềm vui phải không bạn .

bebe6383

Member
Gia đình chia sẻ !

Chị Vy của gia Beck đã lọt vào Top 10 thí sinh tham dự chung kết cuộc thi Hoa học trò Icon 2010
http://icon.hoahoctro.vn/index.php?option=com_content&view=category&layout=blog&id=23&Itemid=18
Xem chị ấy hớn hở khoe với Beck kìa.Cảm ơn ACE diễn đàn Vp đã ủng hộ Vy nhé >:D<

Hai nhóc này cũng vui chạy lăng xăng.:p

Thằng Beck này chắc đang mơ về một cuộc thi tương tự dành cho mình đây (Đồ tưởng bở ăn dưa bở :)))

Cuối cùng thấy bố con nó thì thầm chắc bàn tính vụ chúc mừng động viên chị Vy đây.:love struck: