• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đi Hà Giang tìm chó Hmong.

nhu thuy

E vua mua 1 e bac ha den tuyet dep van chuyen vat va vao toi sai gon mat ca tuan vay ma e cun ve den nha o 2 ngay da di theo ong ba roi. huhu. co ai o sg ma co e bac ha nao thi buzz e voi.

MinaShop

Member
E vua mua 1 e bac ha den tuyet dep van chuyen vat va vao toi sai gon mat ca tuan vay ma e cun ve den nha o 2 ngay da di theo ong ba roi. huhu. co ai o sg ma co e bac ha nao thi buzz e voi.
bạn mua của ai vậy ? bạn có đọc hướng dẫn cún mới về nhà ko ? dành riêng cho cún vùng tây bắc đó

chicks

Member
mấy em chó đjep quá là đẹp . mà cái em dingo lùn ấy sao xinh thế không biết , có bác nào ngoài Bắc vào cho em xin một con không thế ?
Vạay là mình cũng đang sở hữu dingo, nuôi mãi mà không biết giống chó gì...

hope_vn

Member
em chủ chú cộc nhìn rất đáng yêu
cả mấy chú cún bác gửi nhìn đẹp quá:-w:-w:-w

nhannhin2000

Hôm nay tớ mới xem bài viết này, cám ơn BB, ngưỡng mộ cái thú vui rong ruổi, cái tấm lòng yêu súc vật bản địa Việt của bạn! thân=((

Mr.Xuân Quý

Kết thúc chợ phiên, Tai vễnh mua được 2 chú HMong cụt đuôi mang về xuôi nuôi dưỡng, hy vọng 2 chú này lớn lên sẽ làm mẫu tuyên truyền về chó Hmong. Nhận xét về 2 chú này: chó tầm hơn tháng tuổi, thần kinh khá tốt, vượt qua phần lớn các phép thử chọn chó con. Sau khi vươt 500km về Hà Nội, 2 chú vẫn khõe, đã thích nghi tốt khí hậu vùng xuôi:

Dog show in en placé ?

Chó đẹp quá, bạn cho mình hỏi 1 con như vậy giá bao nhiêu vậy. Mình cũng yêu chó lắm mà tiền bạc không nhiều vì là sinh viên, nên cần tham khảo trước. Các loại chó khác như trong bài viết này giao động từ bao nhiêu đến bao nhiêu tiền thế bạn. Mong được sự giải đáp từ bạn, cảm ơn bạn trước!