• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đấu giá - Chó Rottweiler - Carmen of VNRottweiler - xem quy định trang 01

HUY_X135

Member
Vậy là bác thiên vị với ae vietpet Hải Phòng với ae Vietpet Hà Nội roài hay là mình nghĩ như vậy đi bác coi có được hông nha :D Bác tài trợ cho ai rước được Carmen về 1 chuyến ra Hải Phòng hoặc Hà Nội chơi nha =))
Nói vậy là anh em Vietpet Sài Gòn quyết tâm giữ Carmen lại trong Nam rồi ka..ka... buồn quá.

HUY_X135

Member
anh à thời gian còn dài lắm mà cứ bình tĩnh, mà sao chỉ có hai anh em mình thế nhỉ, các bác ở ba miền đâu rồi em đang chờ để tiếp chiêu đây, anh huy quyết tâm ôm nhóc con này về a? em cũng quyết tâm lắm đấy, em tý tuổi thôi nhưng cũng muốn chiến tới cùng với các bậc đàn anh.
Đúng là tuổi trẻ bao giờ cũng nhiệt huyết.:-bd Nhưng mà trước cơn bão lớn bao giờ biển cũng lặng chú à.

sanka1828

Member
Đúng là tuổi trẻ bao giờ cũng nhiệt huyết.:-bd Nhưng mà trước cơn bão lớn bao giờ biển cũng lặng chú à.
em cũng biết mà anh Huy nên cũng phải đặt một chiếc thuyền đủ lớn đủ khoẻ để ra khơi đánh bắt xa bờ ma.

Vậy là bác thiên vị với ae vietpet Hải Phòng với ae Vietpet Hà Nội roài hay là mình nghĩ như vậy đi bác coi có được hông nha :D Bác tài trợ cho ai rước được Carmen về 1 chuyến ra Hải Phòng hoặc Hà Nội chơi nha =))
Carmen mà được về tay cô chủ nào đấy...:thingking: thì em sẵn sàng tiếp chiêu như lời của bác nói liền=))
Carmen: Hiện tại đã là 19.500.000 vnđ...Mời các anh chị vào "tiếp lửa" thêm nhé :party::party:

thang_Q5

Active Member
MC

Giá hiện tại của Carmen19.500.000vnd do anh Cường (nick là sanka1828) của Vietpet Hà Nội không biết vietpet TPHCM có cô chủ nào trả giá cao hơn để giành được 1 vé ra Hà Nội hoặc Hải Phòng chơi không :)) ,mấy ngày nay thấy tình hình Vietpet TPHCM có vẻ im lặng quá không biết có âm mưu gì to lớn đây ;) ,vietpet Hà Nội Vietpet Hải Phòng hảy chờ đây phen này ae ta sẽ chiến đấu 1 mất 1 con luôn :))

bulldogFAT hảy đặt vé chuẩn bị đi nha ;;), không biết có cô chủ nào nhận được vé đi du lịch dài hạn của bulldogFAT không nhỉ :thingking:

anh à thời gian còn dài lắm mà cứ bình tĩnh, mà sao chỉ có hai anh em mình thế nhỉ, các bác ở ba miền đâu rồi em đang chờ để tiếp chiêu đây, anh huy quyết tâm ôm nhóc con này về a? em cũng quyết tâm lắm đấy, em tý tuổi thôi nhưng cũng muốn chiến tới cùng với các bậc đàn anh.
Chào anh Cường !!!! Mấy hôm thời tiết không tốt nên em không đấu chỉ ghé qua đọc bài thôi! Anh có dủ thiên thời địa lợi là lòng đam mê lại nhặt được tiền nữa hi hi, nhân hoà nữa chứ nhỉ có vợ tiếp ứng mà. Em chắc nhỏ tuổi nhất rồi nhưng lòng đam mê cũng không kém các bậc đàn anh. Hôm nay trời đẹp gió xuôi rất thuận lợi để căng buồm ra khơi. Ngày đẹp trời 20.000.000 cho carmen ra Bắc !!!!

KimCuong

Active Member
Chào anh Cường !!!! Mấy hôm thời tiết không tốt nên em không đấu chỉ ghé qua đọc bài thôi! Anh có dủ thiên thời địa lợi là lòng đam mê lại nhặt được tiền nữa hi hi, nhân hoà nữa chứ nhỉ có vợ tiếp ứng mà. Em chắc nhỏ tuổi nhất rồi nhưng lòng đam mê cũng không kém các bậc đàn anh. Hôm nay trời đẹp gió xuôi rất thuận lợi để căng buồm ra khơi. Ngày đẹp trời 20.000.000 cho carmen ra Bắc !!!!
Rất bình dị, rất đơn giản. Cho dù được hay không được nhưng đối với anh em miền Bắc, KC rất muốn ngồi với anh em 1 trận thoải mái. Chỉ đơn giản là KC cảm kích trước tấm lòng của anh em thôi nhé, 1/3 giá trị của Carmen sau khi trừ đi chi phí vận chuyển sẽ được chuyển vào Quỹ hoạt động của Diễn đàn Vietpet. Những đóng góp này của anh em, Diễn đàn Vietpet sẽ còn ghi nhận mãi đến sau này.

Anh em có cần gì nói hơn không? Mức giá của Carmen giờ là 20.000.000 VNĐ do Thanh Nam đến từ Vietpet Nam Định trả giá nhé.

Tất cả những gì Nam đã tâm sự với anh, anh rất trân trọng em. Hy vọng Carmen sẽ về với em nếu......................

Nhưng chắc rằng anh Huy Vietpet Hải Phòng rồi đến sanka1828 Vietpet Hà Nội lại không có ý kiến gì? Cuộc đấu này đã nghiêng hẳn về phía giang hồ Vietpet miền Bắc, anh em các Tỉnh đâu nhỉ? Nhất là anh em Vietpet miền Nam cho ý kiến trả lời đi! Thanks thanks nhiều.

sanka1828

Member
tối qua về nhà xem bóng đá mệt quá híc híc, sáng nay vội vào vietpet, thấy Việt Pet Nam Định lên tiếng rồi, thế anh em các tinh đâu rồi ạ? 20.500.000vnd cho Carman về Hà Nội

hoangthuy

Member
xin lỗi cho em ngoài lề 1 tý.Nam ơi cố lên:party::clown:,anh em NĐ đang dõi từng bước của em đấy:-bd>:D<

anh KC đâu rồi. vào cập nhập thông tin đi. giá của carman đã là 20.500.000 VND. anh cường ơi. cố lên nhé. mang carman ra HN anh nhé. để em được chiêm ngưỡng bé nó.

sanka1828

Member
anh KC đâu rồi. vào cập nhập thông tin đi. giá của carman đã là 20.500.000 VND. anh cường ơi. cố lên nhé. mang carman ra HN anh nhé. để em được chiêm ngưỡng bé nó.
cảm ơn mjss_mjlano anh sẽ cố gắng hi hi hi

thang_Q5

Active Member
MC

wow.wow giá của Carmen bây giờ là 20.500.000 vnd rồi có ai trả giá cao hơn không :D đây có thể là giá cao nhất mà chưa có duy nhất :)) Chắc sanka1828 hôm qua ăn kèo rồi hôm nay mạnh dạn lên tiếng ;;) có ai hồi tối thắng đá banh thì xin tiếp chiêu của sanka1828 nha =))

xin lỗi cho em ngoài lề 1 tý.Nam ơi cố lên:party::clown:,anh em NĐ đang dõi từng bước của em đấy:-bd>:D<
Vâng!! Em sẽ cố gắng nhưng các anh ấy súngqua hihi mà lại còn được nhiều người ủng hộ nữa. Em có mỗi 1 mình. Anh thỉnh thoảng ghé vào động viên em chút nhé!

KimCuong

Active Member
Mức giá trị của Carmen đang được thay đổi chóng mặt, một ngày mà có rất nhiều bước giá mới cho Carmen. Cảm ơn anh em đã nhiệt tình ủng hộ và tham gia vào cuộc đấu giá này, đây là một hoạt động vì cộng đồng, vì tập thể rất đáng trân trọng.

Xin thông báo mức giá của Carmen đã là 20.500.000 VNĐ (Hai mươi triệu, năm trăm ngàn đồng./.) do bạn Cường - thành viên Vietpet Hà Nội trả giá.

Chúng ta lại tiếp tục theo dõi các bước giá mới của Carmen nhé.....................

CookySaigon

Member
Chào các Bác......

........Anh không đấu thắng.....thì không....thì không ...thì không đụng phòng......... :sick: ....

nóng bỏng ....nóng bỏng....Cực kỳ nóng bỏng....Từ đầu đến giờ xem các bác đấu ghê thật......xem hồi hộp phết.....Vì không làm sao có thể đoán được hồi kết....Khâm phục....:-bd :-bd :-bd .....

Khoái cách đấu của Bác Săn-ká (Ấy lộn Sanka ) .....Bác nào vừa ngoi lên lấy hơi .....là Bác ấy Lụm được 5 xị....phang tới.....không lăn Tăn ....(đoán chừng Bác này Súng to ...Đạn tướng lắm nhể... :worried: =D> =D> =D>)

Thôi tạm dừng Bút Đấu......Mời các Bác chén trà ....Nhắn gửi câu ...Cố lên...Chúc cả nhà sức khỏe... >:D<

Sẵn Tiện em xin đoán Mức giá của Carmen là 28500000vnd(hổng biết trúng có thưởng hông nữa...:)) )

trung2t3c

Active Member
Vâng!! Em sẽ cố gắng nhưng các anh ấy súngqua hihi mà lại còn được nhiều người ủng hộ nữa. Em có mỗi 1 mình. Anh thỉnh thoảng ghé vào động viên em chút nhé!
Một người con của đất Nam Định hoan nghênh tinh thần bác....em ủng hộ cổ vũ bác 2 tay luôn.........cố lên Nam Định .....:-bd:-bd:-bd

Chẳng giúp bạn được gì chỉ có lời chúc bạn chiến thắng.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
CÀNG GẦN THẮNG LỢI _ CÀNG NHIỀU GIAN NAN ......Màn đấu giá cho CARMEN càng lúc càng gay cấn .....
CỐ LÊN.....CỐ LÊN.....CỐ LÊN