• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đấu giá - Chó Rottweiler - Carmen of VNRottweiler - xem quy định trang 01

KimCuong

Active Member
Lại một buổi sáng im lặng tiếng búa của anh em ở các đầu cầu Mái nhà Vietpet! Mấy ngày đầu tuần sôi nổi, thứ 6 cuối tuần tạm nghỉ ngơi lấy sức, luyện công để sang tuần đấu tiếp. Hihihi.

Mức giá của Carmen vẫn đang dừng lại ở mức 20.500.000 VNĐ do bạn Cường - thành viên Vietpet Hà Nội trả giá.

Chờ tin anh em.................................

emily_vn

Member
Tiếc quá, ko ở nhà tham gia thi đấu. Theo mình giá em này nếu tính ở US, ko dưới $3,000. Ở bên mình, chắc cũng phải $1,500 - $2,000, nhất là khi khoản tiền đó còn chia 3 nữa. Ước chừng giá cuối phải tầm 35tr-40tr. Hơn thì quá mừng.
Topic dài quá rồi, mình nghĩ bạn chủ có thể cập nhật thêm ít ảnh mới cho nóng. Anh em nhìn ảnh mới bức xúc mà gõ số :D

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tiếc quá, ko ở nhà tham gia thi đấu. Theo mình giá em này nếu tính ở US, ko dưới $3,000. Ở bên mình, chắc cũng phải $1,500 - $2,000, nhất là khi khoản tiền đó còn chia 3 nữa. Ước chừng giá cuối phải tầm 35tr-40tr. Hơn thì quá mừng.
Topic dài quá rồi, mình nghĩ bạn chủ có thể cập nhật thêm ít ảnh mới cho nóng. Anh em nhìn ảnh mới bức xúc mà gõ số :D
chào bác Emily ! cám ơn bác đã có những nhận xét tốt về Carmen. về hình ảnh thì em đã update 2 lần vào lúc khoảng 40 ngày cho lần đầu tiên và 50 ngày cho lần thứ 2, em dự tính sẽ update lần thứ 3 vào lúc 60 ngày tuổi ( khoảng vài ngày nữa ). vì nếu update hình gần nhau sẽ khong thấy rõ sự phát triển.

thân chào.

sanka1828

Member
Sao tư nhiên thấy trầm lăng vậy ta ? híc các bác đường làm em sợ, chắc sóng sẽ to lắm đây ................ HELP ME......... có bác nào lên tiếng không ạ? anh KC cho em Sorry vì SPAM

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Sao tư nhiên thấy trầm lăng vậy ta ? híc các bác đường làm em sợ, chắc sóng sẽ to lắm đây ................ HELP ME......... có bác nào lên tiếng không ạ? anh KC cho em Sorry vì SPAM
ka..ka... trước cơn bão lớn không khí thường im lặng, em nên chuẩn bị kỹ lưỡng nhé..chúc em thành công.

thân chào.

sanka1828

Member
ka..ka... trước cơn bão lớn không khí thường im lặng, em nên chuẩn bị kỹ lưỡng nhé..chúc em thành công.

thân chào.
cảm ơn anh Sơn nhiều em sẽ cố hết sức......hi vong sẽ đưa được carman về chơi với Alex

thang_Q5

Active Member
MC

Thông báo :)] Thông báo :)] Tình hình chiến trường đang im lặng hiện giờ chưa có động tịnh gì của quân địch ,lúc này Sanka1828 hảy hết sức cảnh giác ,coi trừng du kích đấy nhé =)) .Mong rằng chiến sự vẫn bình yên ;;)

slik245

vote cho Sanka1828!!!!:party::party:=D>=D>
chúc ông anh dành được chú Carmen để về em còn chơi với nó hé hé.:D
Cũng mong các bác khác thành công trong cuộc chiến không khoan nhượng này.:-bd
:)]:)]Sau dây là dự báo tình hình cơn bão "Carmen"
Cơn bão vẫn còn tiếp diễn dù gió đang lặng dự báo trong những ngày tới bão sẽ tiếp tục giạt cấp 12 trên cấp 12 dù trời có thể nắng.
Sorry các anh vì đã spam :p

Vâng!! Em sẽ cố gắng nhưng các anh ấy súngqua hihi mà lại còn được nhiều người ủng hộ nữa. Em có mỗi 1 mình. Anh thỉnh thoảng ghé vào động viên em chút nhé!
Cố gắng lên em ới !!! Nếu đưa được em Rot này về Nam ĐỊnh thì cơ hội phát triển NamĐỊnhpet là rất tốt đấy:love struck: Ủng hộ !!! Ủng hộ !!!Ủng hộ !!!Cố lên !!! Cố lên !!! Cố lên !!!:-bd:-bd:-bd

KimCuong

Active Member
Lại một ngày thứ 7, KC vào theo dõi mà không nghe được tiếng búa nào của anh em! Tình hình im ắng quá thành ra hơi buồn buồn. Sanka1828 đừng manh động nhé, hihi. Anh đang cảm nhận thấy 1 cơn sóng ngầm đang chuẩn bị vào bờ với cuộc đấu giá Carmen rồi đấy. Nhưng hy vọng Sanka vẫn trụ vững. Hihi.

Anh em đâu hết rồi: Anh Huy - Vietpet Hải Phòng, Thành Nam - Vietpet Nam Định, Trung Nghĩa - Vietpet Sài Gòn, Ngọc Nguyên - Vietpet Sài Gòn và các anh em ở các Tỉnh thành trên cả nước của Mái nhà Vietpet nữa? Anh em lên tiếng đi..........................................

HUY_X135

Member
Lại một ngày thứ 7, KC vào theo dõi mà không nghe được tiếng búa nào của anh em! Tình hình im ắng quá thành ra hơi buồn buồn. Sanka1828 đừng manh động nhé, hihi. Anh đang cảm nhận thấy 1 cơn sóng ngầm đang chuẩn bị vào bờ với cuộc đấu giá Carmen rồi đấy. Nhưng hy vọng Sanka vẫn trụ vững. Hihi.

Anh em đâu hết rồi: Anh Huy - Vietpet Hải Phòng, Thành Nam - Vietpet Nam Định, Trung Nghĩa - Vietpet Sài Gòn, Ngọc Nguyên - Vietpet Sài Gòn và các anh em ở các Tỉnh thành trên cả nước của Mái nhà Vietpet nữa? Anh em lên tiếng đi..........................................
AI kêu anh đấy có anh đ...â...y .Vui một chút với AE cho đỡ buồn, quả là không khí ngột ngạt quá. Thật đáng sợ, đúng là trước bão lớn có khác.Thôi để anh xoá tan cái bầu không khí đáng sợ này nhé. 21.000.000VND . Chúc AE một ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Anh em Miền Nam dạo này lép vế anh em Miền Bắc quá.....để ủng hộ tinh thần em xin ủng hộ 50kg đầu gà,20kg bò vụn cho anh em Miền Nam nào quyết tâm giữ Cacmem ở lại.....
Chúc anh em 3 miền một ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ......

sanka1828

Member
Anh KC đâu rồi anh Huy-X135 đã lên tiếng rồi kìa, híc híc cuối ngày găp quả búa ác quá, có anh em nào lên tiếp chiêu bác Huy không kìa? Anh em ơi có lên nào, cố lên nào

dungvoi_hp

Member
Chào các Bác !
Em cũng ở HP, em cũng đam mê dòng Rott này từ lâu. Em xin ủng hộ nhiệt tình anh Huy-135 ,anh cố lôi Carmen về với HP anh nhé . :D

KimCuong

Active Member
AI kêu anh đấy có anh đ...â...y .Vui một chút với AE cho đỡ buồn, quả là không khí ngột ngạt quá. Thật đáng sợ, đúng là trước bão lớn có khác.Thôi để anh xoá tan cái bầu không khí đáng sợ này nhé. 21.000.000VND . Chúc AE một ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ.
Một sáng chủ nhật thật đẹp trời. Vào Vietpet lại thấy cuộc sống càng đẹp hơn. :D

Đẹp vì thấy mức giá của Carmen lại tăng lên một bậc nữa, các bước giá liên tục được đưa ra. Đến sáng hôm nay tạm thời mức giá của Carmen 21.000.000 VNĐ do anh Huy - HUY_X135 - thành viên Vietpet Hải Phòng trả giá.

Cảm ơn anh Huy cùng các anh em đã làm cho Topic này luôn sôi động và thật ý nghĩa.

Mai là thứ 2 rồi, hơn 2 tuần nữa là cuộc đấu giá này kết thúc, các anh em khác lên tiếng sớm nhé! :-bd

Thanks./.

KimCuong

Active Member
hôm nay chủ nhật thật đẹp 22.000.000VNĐ cho carman về hà nội
Ha ha, nhất trí với ông em. Hà Nội, chủ nhật đẹp trời 22.000.000 VNĐ cho Carmen về Hà Nội.

Mức giá của Carmen lại thay đổi anh em nhé! Bạn Cường đến từ Vietpet Hà Nội đang sở hữu mức giá cao nhất của Carmen đến thời điểm này: 22 triệu đồng nhé.

Thế nào đây nhỉ, anh em ơi???????????? :thingking:

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh em Miền Nam dạo này lép vế anh em Miền Bắc quá.....để ủng hộ tinh thần em xin ủng hộ 50kg đầu gà,20kg bò vụn cho anh em Miền Nam nào quyết tâm giữ Cacmem ở lại.....
Chúc anh em 3 miền một ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ......
cám ơn dauggiamem nhé , đã tăng mức khuyến mãi ủng hộ cho anh em VP miền nam, anh em miền nam cố gắng lên nào....ka..ka... để anh nghĩ thêm cái gì hay hay để ủng hộ thêm tinh thần anh em VP miền nam.

thân chào.

dungvoi_hp

Member
Anh Huy ơi , Hà Nội quyết tâm lôi Carmen ra thủ đô hay sao anh ạ. Anh cố gắng và quyết tâm hơn anh nhé, em ủng hộ anh tới cùng trong dịp đấu giá lần này.

HUY_X135

Member
Anh Huy ơi , Hà Nội quyết tâm lôi Carmen ra thủ đô hay sao anh ạ. Anh cố gắng và quyết tâm hơn anh nhé, em ủng hộ anh tới cùng trong dịp đấu giá lần này.
Cám ơn em đã có lời động viên, hy vọng là sẽ nhận được nhiều sự động viên và cổ vũ của anh em dành cho mình trong cuộc đấu này.
To: Anh em Miền Nam: Xin thán phục tinh thần đoÀN kết và sự cổ động nhiệt tình, và những chiêu cổ động độc đáo dành cho những AE miền Nam tham gia cuộc đấu già này.^:)^^:)^^:)^.
Anh em MIỀN BẮC Ơ....Ơ.....I.....ƠI...........