• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đấu giá - Chó Rottweiler - Carmen of VNRottweiler - xem quy định trang 01

Hung.tinhyeu

Active Member
mjss_mjlano : cảm ơn em nhiều hôm nào rảnh muốn gạp em để xem chivas thế nào có được không vậy:

trần huy hoàng: cảm ơn anh nhiều em sẽ cố gắng hết sức a

chặng đường còn dài mọi người cố lên nhé
Thư giãn trong lúc chờ tin mới.

Đúng là chặng đường phía trước còn dài lắm, đ/c em ăn tạm chái bưởi này để lấy sức rồi đi nốt chặng đường còn lại nhé.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin cám ơn bác hùng tình yêu đã tiếp sức bằng "bưởi" cho các thí sinh..kaka... nhân tiện đây cũng xin update hình ảnh mới của Carmen

KimCuong

Active Member
Còn khoản gần 20 ngày nữa mà mức giá Carmen hiện giờ là 17.500.000 VNĐ rồi chắc con số không ở như vậy đấy chứ :worried:
Xin lỗi anh em, sáng sớm nay KC có mặt tại Văn Bàn - Lao Cai, đến giờ mới vào theo dõi được cuộc đấu giá của Carmen.

Cảm ơn anh Sơn Nguyễn đã đưa những hình ảnh rất chân thực về Carmen qua 49 ngày tuổi, hiện giờ mức giá của Carmen đang ở mức 17.500.000 VNĐ do bạn Cường (nick name sanka 1828) đến từ Vietpet Hà Nội trả giá.

Qua 2 ngày nghỉ cuối tuần nhưng KC tin rằng khởi đầu 1 tuần mới, mức giá của Carmen sẽ được anh em đánh giá đúng và trả giá với 1 bước giá đúng với giá trị của Carmen cùng lòng đam mê về dòng chó Rottweilei của mình.

KC cùng anh em tiếp tục chờ đợi..........................>:D<

Thư giãn trong lúc chờ tin mới.

Đúng là chặng đường phía trước còn dài lắm, đ/c em ăn tạm chái bưởi này để lấy sức rồi đi nốt chặng đường còn lại nhé.

To anh HÙNGtinhyeu: Loại bưởi này là lbưởi da xanh phải không anh?....Ai có dịp về đồng tháp,tiền giang...bưởi này là đặc sản đấy,nổi tiếng có loại "DA XANH CỔ CÒ" ruột đỏ,muối bưởi chắc nịch (rất mọng nước và tương đối "khô") ngọt thanh,trái bưởi cầm rất chắc tay..:-bd
Trước là góp vui đôi dòng với "trái bưởi" của anh HÙNG :D....sau là chúc cho carmen sớm về được với chủ mới và diễn đàn VP,câu lạc bộ VN rottweiler của anh SƠN có được kết quả đấu giá cao nhất
:-bd:party:

HUY_X135

Member
Cảm ơn bác Hùng đã chiêu đãi bữa bưởi ngon tuyệt, [đến tận hôm nay mới thưởng thức xong]:))
Sau khi ăn xong mình thấy phấn chấn cả người nên quyết định< cưa cẩm> em Carmẹn tiếp đây.
18.000.000 cho em Camen:$-)$-)$-)

KimCuong

Active Member
Trước là góp vui đôi dòng với "trái bưởi" của anh HÙNG :D....sau là chúc cho carmen sớm về được với chủ mới và diễn đàn VP,câu lạc bộ VN rottweiler của anh SƠN có được kết quả đấu giá cao nhất:-bd:party:
Thứ 2 là ngày đầu tuần... tiếp theo là thứ 3 rồi thứ 4...rồi đến 16h30" ngày 28.04.2010.

Sao anh em lại im lặng thế nhỉ, với Ngọc Nguyên thì đang chờ quân chi viện, với Trung Nghĩa thì đang luyện công rèn búa, thế còn anh Huy Hải Phòng đâu nhỉ? Rồi cả Thành Nam nữa? Cùng các anh em đang ở ẩn tại các Tỉnh thành khác trên cả nước chờ ngay khai đao đập búa nữa chứ?

Giang hồ đang im lìm tiếng sóng, giới giang hồ Hà Nội đang nắm thế chủ động với phát búa đã nện của bạn Cường trả giá cho Carmen là 17.500.000 VNĐ. Há chi đây là mức giá cuối cùng của Carmen sao? Thế thì KC cùng Cường sắp được ngồi nhậu bia hơi Hà Nội với nhau rồi đó. Hihihi

Nhưng chưa thể nói gì nhiều, giang hồ chắc chắn sẽ còn dậy sóng..........................:wel:

KimCuong

Active Member
Cảm ơn bác Hùng đã chiêu đãi bữa bưởi ngon tuyệt, [đến tận hôm nay mới thưởng thức xong]:))
Sau khi ăn xong mình thấy phấn chấn cả người nên quyết định< cưa cẩm> em Carmẹn tiếp đây.
Trời!!!!!!! Đúng như nhận định của KC và cũng thành thật, thành thật, thành thật xin lỗi anh Huy Hải Phòng. Anh em cùng KC đã nhận được tiếng búa của anh Huy chỉ sau ít phút trong khi KC đang viết bài.

Haha, mức giá của Carmen đã vượt lên với giá 18.000.000 VNĐ (Mười tám triệu đồng./.) do anh Huy - thành viên Vietpet Hải Phòng trả giá.

Giang hồ tiếp tục nổi sóng rồi, các anh em khác đâu??? Ông Địa, Thành Nam, Ngọc Nguyên, Sanka tiếp chiêu đi.................... :wall:

HUY_X135

Member
Thứ 2 là ngày đầu tuần... tiếp theo là thứ 3 rồi thứ 4...rồi đến 16h30" ngày 24.04.2010.

Sao anh em lại im lặng thế nhỉ, với Ngọc Nguyên thì đang chờ quân chi viện, với Trung Nghĩa thì đang luyện công rèn búa, thế còn anh Huy Hải Phòng đâu nhỉ? Rồi cả Thành Nam nữa? Cùng các anh em đang ở ẩn tại các Tỉnh thành khác trên cả nước chờ ngay khai đao đập búa nữa chứ?

Giang hồ đang im lìm tiếng sóng, giới giang hồ Hà Nội đang nắm thế chủ động với phát búa đã nện của bạn Cường trả giá cho Carmen là 17.500.000 VNĐ. Há chi đây là mức giá cuối cùng của Carmen sao? Thế thì KC cùng Cường sắp được ngồi nhậu bia hơi Hà Nội với nhau rồi đó. Hihihi

Nhưng chưa thể nói gì nhiều, giang hồ chắc chắn sẽ còn dậy sóng..........................:wel:
ÔI TRỜI ÔI.............. KIM CƯƠNG ÔI anh lên tiếng rồi....đấy thôi sao chú lại không nghe thấy anh, phải chăng anh nói nhỏ quá???

thang_Q5

Active Member
MC

Tới thời điểm này mức giá Carmen18.000.000 vnd mức giá này đang tạm là mức giá cao nhất do HUY_X135 ra anh em nào muốn có được Carmen hảy ra giá đi nhé :))

Chúc mừng HUY_X135 sắp sở hữu được Carmen rồi :cool::cool::cool:

thang_Q5

Active Member
MC

Xin mời các bác Ông địa,Thành Nam, Ngọc Nguyên, Sanka... và những ae nào có nhu cầu sở hữu Carmen ra mức giá cao nhất và duy nhất :)) .Nghi chắc các bác này tính tới thời điểm cuối ra đòn tấn công thí mạng giành lấy Carmen luôn quá =)) .Các bác hảy cố lên >:D<

Hoan hô anh!!!! Nhưng chắc chắn là tiếng đập búa vẫn chưa yên đâu!! Em đang chờ ngày tốt đã, mấy ngày vừa rồi sao quả tạ chiếu nên tốt nhất là nằm yên hi hi!!!! Kiểu này thì carmen ra Bắc thôi, quan trọng là thời gian. Còn chờ gì nữa nhỉ :beer

KimCuong

Active Member
chưa đâu bác ơi cứ từ từ, em muốn uống bia của bác KC lắm
Hoan hô anh!!!! Nhưng chắc chắn là tiếng đập búa vẫn chưa yên đâu!!
Anh em Vietpet Hà Nội Vietpet Nam Định đã lên tiếng hẹn ngày giao đấu. Thế còn anh em Vietpet Sài Gòn đâu vậy? Chắc các anh em đang quyết tâm mài cho đao sắc hơn nữa, rèn cho búa to hơn nữa để đập như sấm gầm đây. :thingking: :D

Quần hùng tiếp tục dõi theo bước chân của anh em................................

Tạm thời đến thời điểm hiện tại, mức giá của Carmen đang ở mức 18.000.000 VNĐ (Mười tám triệu đồng./.) do anh Huy (nick name HUY_X135) đến từ Vietpet Hải Phòng trả giá nhé! :-bd

Jackie

Member
hnay vào đây thấy xôm tụ quá, ngày càng gay cấn và hấp dẫn đây. chúc mừmng bác Sơn và các anh em.

thang_Q5

Active Member
MC

Anh em vietpet Hà Nội và anh emvietpet Nam định đừng vội vui mừng anh em vietpet Sài Gòn đang chờ thời cơ mà ra đòn quết định chiến thắng luôn :)) anh em vietpet Sài Gòn nhất định sẽ lấy cho bằng được Carmen và quà tặng khuyến mãi của Daugagiamem cũng không thiếu 1 chầu nhậu linh đình xã lán nữa chứ ;) ,anh em Vietpet Hà Nội và anh em Nam Định hãy kiếm áo giáp sắt bận vào đỡ đòn nha :))

Vietpet Sài Gòn Quyết thắng :)]:)]:)]
Vietpet Sài Gòn cố gắng tới giây phút cuối cùng lấy cho bằng được Carmen
Quyết Thắng :-bd Quyết Thắng :-bd Quyết Thắng :-bd

sanka1828

Member
sáng nay hà nội mưa gió quá nhỉ, ra ngoài đường nhặt được tờ 500.000vnđ, hí hửng đến công ty đê xem cuộc đấu giá thế nào, vẫn thấy các bác im hơi lặng tiếng quá, hôm qua về nhà vợ em nó bảo là anh nuôi mấy chú cún cũng được nên hôm nay phấn khởi quá. quyết định chiến đấu tới cùng 18.500.000vnd cho carman nè, em muốn uống bia với bác KC quá

KimCuong

Active Member
Ngày 28.04.2010, trước kỳ nghỉ Tết 30/4 và 1/5 ngoài Hà Nội mà được uống bia hơi mừng chiến thắng thì khoái biết bao và ngọt ngào biết mấy. Còn 21 ngày nữa là đến giờ G nhưng cuộc đấu này vẫn có 1 cơn sóng ngầm đang lan toả.

Hôm nay im lặng thật, tự nhiên không được nghe tiếng búa gõ ở các đầu cầu thấy buồn buồn. Trời Hà Nội lại đang mưa mưa và thời tiết se se lạnh, buồn thế này chắc trưa nay kiếm 1 quán cháo lòng rồi ngồi lai rai với mấy anh em Vietpet Hà Nội và chờ đến chiều về cơ quan được nghe tiếng búa của anh em thôi.

@ Anh em ở các đầu cầu: Thật tiếc, KC không được tham dự vào cuộc đấu này vì nếu vậy đã vi phạm vào quy định của cuộc đấu giá. Chỉ biết cổ vũ và dõi theo các anh em trong những thời khắc quyết định thôi.

Tiếp tục đi anh em......................................................................

KimCuong

Active Member
Haha, tại sao kỳ vậy?????????????????

Trưa hôm qua KC vừa phải xin lỗi anh Huy Hải Phòng sau ít phút gửi bài, thì đến trưa nay KC lại phải xin lỗi bạn Cường đến từ Vietpet Hà Nội. Trong lúc KC đang soạn bài viết thì Cường đã đập một tiếng búa mới rất vang rền. Xin lỗi Cường nhé! Hihihi.

Và sau lời xin lỗi của KC là lời thông báo tới anh em các đầu cầu của Mái nhà Vietpet: Mức giá của Carmen đã được bạn Cường đến từ Vietpet Hà Nội đưa lên một mức giá mới: 18.500.000 VNĐ (Mười tám triệu, năm trăm ngàn đồng./.).

Đề nghị anh em các Tỉnh cho ý kiến về mức giá này nhé???????????????? Ha ha ha

@ Cường: Ông em nhặt được tờ 500.000 đồng ở chỗ nào thế để anh ra xem lại có còn tờ nào không? Hihihi. Chúc em tiếp tục nhặt được nhiều tờ 500.000 đồng nữa nhé! Ka ka.

trung2t3c

Active Member
sáng nay hà nội mưa gió quá nhỉ, ra ngoài đường nhặt được tờ 500.000vnđ, hí hửng đến công ty đê xem cuộc đấu giá thế nào, vẫn thấy các bác im hơi lặng tiếng quá, hôm qua về nhà vợ em nó bảo là anh nuôi mấy chú cún cũng được nên hôm nay phấn khởi quá. quyết định chiến đấu tới cùng 18.500.000vnd cho carman nè, em muốn uống bia với bác KC quá
hoan hô cho tinh thần của bác, nhưng cái chiêu nhặt được 5 "xị" để tham gia đấu giá quả là hay và khéo........ :-bd:-bd:-bd:-bd