• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đấu giá - Chó Rottweiler - Carmen of VNRottweiler - xem quy định trang 01

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chào tất cả các anh em trên khắp mọi miền đã có lòng tham gia vào cuộc đấu giá gây quỹ cho VP va VRC ! xin thay mặt VP và VRC xin chân thành cám ơn tất cả các anh em. cũng nhân đây mình cũng có món quà kèm theo cho người thắng cuộc là mình sẽ chép tặng tất cả những đĩa DVD về rottweiler mà mình đang giữ hiện nay cũng như sẽ tiếp tục update trong tương lai.

Sẵn đây cũng phải cám ơn Mod KimCuong đã nhiệt tình chủ trì cuộc đấu giá này và lại thêm một phần khuyến mãi bia HN cho anh em miền bắc nếu giành được thắng lợi trong cuộc đấu giá trên.

Xin chân thành cám ơn

King of bulls

Vietpet sponsor
13 triệu VND, ae bà con nể mặt nha. AE mình nào vào chung sức ủng hộ coi.

Thân chào,

KimCuong

Active Member
13 triệu VND, ae bà con nể mặt nha. AE mình nào vào chung sức ủng hộ coi.

Thân chào,
Cảm ơn bác Trung Nghĩa đã nhiệt tình tham gia đấu giá Carmen of vnrottweiler của trại chủ sonnguyen gây Quỹ của Diễn đàn Vietpet và VRC.

Mức giá của Carmen đã được thành viên ongdia123 (tên Trung Nghĩa) trả giá 13.000.000 VNĐ (Mười ba triệu đồng./.)

Trân trọng thông báo./.

Bạn lên tiếng đi chứ, anh em mình đua nó về Bắc nhé.
Không có việc gì khó chỉ sợ tiền không nhiều: câu này sai bét.
Phải là không có việc gì khó chỉ sợ lòng đam mê không có thôi.
em trả 13triệu500nghìn. Thời gian còn khá nhiều mong các bác ủng hộ.
thế bác Huy tính thế nào đấy

KimCuong

Active Member
Phải là không có việc gì khó chỉ sợ lòng đam mê không có thôi.
em trả 13triệu500nghìn. Thời gian còn khá nhiều mong các bác ủng hộ.

Cảm ơn Nam đã tiếp tục có 1 bước giá mới cho Carmen! Đến thời điểm này mức giá của Carmen 13.500.000 VNĐ (Mười ba triệu năm trăm ngàn đồng./.) do thành viên thanhnam0189 đến từ Vietpet Nam Định trả giá.

Thời gian còn dài nhưng không đợi chúng ta anh em ạ, không có việc gì khó chỉ sợ lòng đam mê không có. KimCuong cảm ơn câu nói này của Nam. =D>

@: Xin thông báo với tập thể thành viên, từ hôm qua đến hôm nay KC vừa kiểm tra trực tiếp và vừa qua thông tin của Trại chủ Sơn Nguyễn thì tất cả những thành viên đang tham gia cuộc đấu giá Carmen đều là những con người thực, rất đáng trân trọng. Cảm ơn anh Huy - Vietpet Hải Phòng, bác Trung Nghĩa - Vietpet Sài Gòn, bạn Ngọc Nguyên - Vietpet Sài Gòn, bạn Thành Nam - Vietpet Nam Định đã nhiệt tình tham gia cuộc đấu giá để góp Quỹ hoạt động diễn đàn Vietpet và VRC.

Cảm ơn mọi người và anh em ta tiếp tục nhé......................................:-bd

hoandang

Member
hichic.... vẻ đẹp và túi tiền luôn đi cùng nhau.
có tiền là có tất cả, không có tiền chỉ được phép đứng bên ngoài xem và trầm trồ.
con rott này quả là tuyệt, hihi,,,, em chỉ góp vui chứ khả năng rướt em nó thì không có các bác àh....
chúc may mắn các bác nhé

có tiền là có tất cả. Câu này có thể đúng nhưng lúc có rồi có biết quý trọng giữ gìn nữa không chứ.
Như có tiền đấu giá được carmen chỉ để cho oai xong mang về không chăm sóc thì dù giống tốt chó đẹp đến đâu thì cũng vứt đi thôi anh ạ!

King of bulls

Vietpet sponsor
14 triệu, Các bác ở ngoài Bắc quá sung. Em có 1 mình trong Nam thôi:(:)(:)((

Mong các bác nể mặt.:D:D:D

Thân chào,

KimCuong

Active Member
Cảm ơn mọi người và anh em ta tiếp tục nhé......................................:-bd
14 triệu, các bác ở ngoài Bắc quá sung.
Cuộc đấu lại tiếp tục, ongdia123 đã đưa thêm 1 bước giá mới đưa giá trị của Carmen là 14.000.000 VNĐ nhưng theo KC nhận định thì giá trị này vẫn còn tiếp tục vì anh em ngoài Bắc cũng đang rất quyết tâm phải đưa bằng được Carmen ra Bắc và uống bia hơi Hà Nội với KimCuong. Hihi.

Nhưng tại sao chỉ có anh em Hải Phòng và Nam Định tham gia vào cuộc đấu giá này nhỉ? Anh em Hà Nội cùng các Tỉnh khác đâu rồi, cả anh em yêu rott Đồng Nai cùng các Tỉnh thành khác nữa. Những gì anh em đang hưởng ứng cuộc đấu giá này được Tập thể diễn đàn Vietpet và VRC rất trân trọng.

Xin tiếp tục chờ tin vui ở các vùng miền khác trên cả nước nhé! Tiếp tục nào.....................

14 triệu, Các bác ở ngoài Bắc quá sung. Em có 1 mình trong Nam thôi:(:)(:)((

Mong các bác nể mặt.:D:D:D

Thân chào,
bác Trung Nghĩa nhầm không thế?? Trong Nam còn bác Ngọc Nguyên nữa mà. Kiểu này phải hội ý với anh Huy xem thế nào mới được chứ nể mặt bác thì mặt em tính sao :D:D:D
Mà sao không thấy các bác ở Hà Nội đâu nhỉ???
Phá giá cho carmen 15triệu. Xem các bác trong Nam có sung hơn nữa không!!!!
Còn 4 tuần nữa là carmen ra Bắc!!!!!!:beer

KimCuong

Active Member
bác Trung Nghĩa nhầm không thế?? Trong Nam còn bác Ngọc Nguyên nữa mà. Kiểu này phải hội ý với anh Huy xem thế nào mới được chứ nể mặt bác thì mặt em tính sao :D:D:D
Kịch tính luôn xảy ra khi cuộc đấu giá mới bắt đầu diễn ra được 2 ngày, thế mới biết giá trị của Carmen chỉ là 1 phần. Điều quan trọng hơn là anh em chúng ta đang sống vì Tập thể vì 1 mục đích chung là Kết Nối Đam Mê.

Cảm ơn Thành Nam, cảm ơn em (Nam cho phép KC được gọi vậy nhé)! Anh sẽ chờ đến 4 tuần nữa uống bia hơi Hà Nội với em cho dù em không chiến thắng trong cuộc đấu giá này. Nhớ đấy nhé!

Giá trị của Carmen đến thời điểm này là 15.000.000 VNĐ (Mười năm triệu đồng./.) do Thành Nam đến từ Vietpet Nam Định trả giá.

Mức giá này tiếp theo sẽ thế nào, anh em ta tiếp tục chờ xem nhé...........:thingking:

HUY_X135

Member
Bạn thanhnam0189 quả là rất sung,rất đam mê và đầy cá tính, mình thích những người như vậy:beer. Có điều kiện AE mình sẽ ngồi nói chuyện với nhau nhé. Ah quên bây giờ chúng ta đang là ĐỐI THỦ của nhau mà.;) 15.500.000 cho Carmen.

KimCuong

Active Member
15.500.000 cho Carmen.
Qua một ngày bận rộn với công việc, anh Huy (nick name HUY_X135) đến từ CLB Vietpet Hải Phòng đã tiếp tục quay lại với phiên đấu giá Carmen với mức giá anh đưa ra là 15.500.000 VNĐ (Mười năm triệu năm trăm ngàn đồng./.).

Nhưng với mức giá này KC tin rằng anh Huy vẫn phải tiếp tục đập búa tiếp mới có thể đưa Carmen về đến Hải Phòng và mục tiêu của anh đã nói với KC mới thành công được vì rất nhiều anh em khác sẽ còn tiếp tục các bước giá tiếp theo. ;)

Anh em ở các đầu cầu khác đâu ạ, anh em có thể lên tiếng tiếp được không???? :-c

Cảm ơn anh em nhiều.

Bạn thanhnam0189 quả là rất sung,rất đam mê và đầy cá tính, mình thích những người như vậy:beer. Có điều kiện AE mình sẽ ngồi nói chuyện với nhau nhé. Ah quên bây giờ chúng ta đang là ĐỐI THỦ của nhau mà.;) 15.500.000 cho Carmen.
Sáng nay, em gọi cho anh mà thấy số máy của anh bận liên tục. Anh hay em đưa được carmen ra Bắc thì đều phải :beer chứ!!! Em nuôi 1 chú rot được ông bác đi Đức mang về cho năm 1995(kỷ niệm vào lớp 1) em đặt tên là Bốp. Ở Nam Định em cũng không thấy ai nuôi giống này hết mà chắc tại cũng không biết. Hè năm ngoái do sức khoẻ không tốt nên Bốp của em đã ra đi. Em buồn lắm vì nó sống với em cùng gia đình từ nhỏ vậy cũng được 15 năm. Từ đó em chỉ thích thôi không nuôi nữa tại mình nuôi rồi cũng đến lúc nó chết, buồn lắm. Nên giờ nhà em chỉ còn mỗi 1 đôi mèo, mèo đực là mèo batư còn mèo cái là mèo Nga. Nhưng khi lên diễn đàn nhìn ảnh carmen là niềm đam mê của em lại nổi lên. Dù anh hay em bắt được thì đều vui vì từ Nam Định đi Hải Phòng mất có 2 tiếng đồng hồ thôi mà. Chỉ sợ bác em đến không tiếp em thôi hi hi hi!!!! Anh em cùng cố gắng đưa carmen Bắc tiến nha. Hẹn gặp anh vào ngày carmen ra Bắc!!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
15.500.000 VNĐ lần thứ nhất là mức giá mà anh HUY ( nick name HUY_X135) đã đưa ra cho đến thời điểm hiện tại...........Cuộc đấu giá cho CARMEN càng lúc càng gay cấn,nhưng mình nghĩ sẽ còn rất nhiều anh em khác sẽ còn tiếp tục đưa ra các bước giá tiếp theo........Cố lên mọi người....!!!!!

:(:)(:)((. Em vừa xin được 15 triệu từ gia đình định là rước em nó về để thỏa lòng đam mê và cũng là ủng hộ VP .các bác phang đến 15 triệu 500 làm em hơi thất vọng !
Hehe ! nhưng mà các bác hãy đợi đấy , em sẽ làm việc với gia đình để cầu thêm chi viện rồi vài hôm nữa sẽ tiếp chiêu với các bác .hê hê