• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đấu giá - Chó Rottweiler - Carmen of VNRottweiler - xem quy định trang 01

KimCuong

Active Member
Vậy 16triệu 500 ngàn, các ae ngoài Bắc thấy sao?

Thân chào,
Kính gửi anh em miền Bắc, đầu cầu miền Nam đang có câu hỏi chờ đầu cầu miền Bắc trả lời đó??? :waiting: :waiting: :thingking: :thingking:

Mức giá hiện tại của Carmen đã tiến thêm 1 bậc nữa: 16.500.000 VNĐ (Mười sáu triệu năm trăm ngàn đồng./.) do thành viên Trung Nghĩa - nick name ongdia123 - đến từ Vietpet Sài Gòn trả giá.

Mức giá này rất cần ý kiến của anh em các đầu cầu khác và đặc biệt là anh em Vietpet Hải Phòng, Vietpet Nam Định. Nhưng vẫn không thể quên anh em thành viên Vietpet Sài Gòn nữa nhé.

Anh chị em thành viên trên cả nước tiếp tục theo dõi và chờ đợi..............:day dreaming:

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Hoan nghênh cuộc đấu giá đầy ý nghĩa cho phong trào Vietpet và các fan của Rottweiler.

King of bulls

Vietpet sponsor
Quãng đường còn dài quá, tới gần 20 ngày nữa. Thôi đâu hay tới đó.

Thân chào,

daugagiamem

Vietpet sponsor
Để ủng hộ cuộc đấu giá đầy ý nghĩa này em xin ủng hộ 10kg đầu gà xay và 10kg cánh+đùi xay cho ace Miền Nam (Em không chuyển hàng ra Miền Bắc được mong ace thông cảm) dành chiến thắng.
Mọi người cố gắng lên nhé......còn 18 ngày nữa thôi.....

KimCuong

Active Member
Để ủng hộ cuộc đấu giá đầy ý nghĩa này em xin ủng hộ 10kg đầu gà xay và 10kg cánh+đùi xay cho ace Miền Nam (Em không chuyển hàng ra Miền Bắc được mong ace thông cảm) dành chiến thắng.
Mọi người cố gắng lên nhé......còn 18 ngày nữa thôi.....

KC cũng vừa mở thầu ở công ty, xong việc rồi là vào xem ngay tình hình phiên đấu giá này thế nào. Hihi. Những tưởng có tiếng búa thông báo của 1 bước giá mới, nhưng hoá ra là 1 tiếng chiêng cổ vũ và ủng hộ anh em đang tham gia cuộc đấu giá đầy ý nghĩa này.

Cảm ơn bác daugagiamem đã có ý kiến sẽ ủng hộ 10kg đầu gà xay và 10kg cánh+đùi xay cho anh chị em Vietpet Miền Nam nào dành chiến thắng. Đây đúng là 1 tình huống bất ngờ từ những anh em đang theo dõi và cổ vũ cuộc đấu giá này.

Cảm ơn bác Hoàng.

Giá trị của Carmen vẫn đang ở mức 16.500.000 VNĐ anh em nhé! :-bd

thang_Q5

Active Member
Còn hơn 20 ngày nữa mà mức giá Carmen hiện giờ là 16.500.000 VNĐ rồi chắc con số không ở như vậy đấy chứ :worried: Cố lên ae miền bác ráng lấy cho bằng được Carmen nha

Cố lên :clown: Cố lên :clown: Cố lên :clown: Cố lên :clown:

sanka1828

Member
Em xin phép các bác cho em đấu giá
em tên Cường ơ ngoài hà nội, làm về lĩnh vực kinh doanh máy tính
số điện thoại 0902073002
em muốn mang nó về với gia 17t500 mong được các bác ủng hộ

King of bulls

Vietpet sponsor
số điện thoại 0902073002

Buồn quá rồi, lại có người comment nữa rồi.:(:)((

Thân chào,

số điện thoại 0902073002
cuối cùng thì hà nội cũng đã xuất hiện. carmen ra bắc rồi!!! YEAH

KimCuong

Active Member
số điện thoại 0902073002
Em hỏi ý không phải!! Sao nick anh lại là đến từ Hồ Chí Minh vậy???
Gửi Thành Nam! KC vừa có 1 cuộc nói chuyện với sanka1828, KC chắc chắn thay Cường đến từ Vietpet Hà Nội (nhà ở Thái Hà) mức giá của Cường trả giá cho Carmen là 17.500.000 VNĐ (Mười bảy triệu, năm trăm ngàn đồng./.)

KC rất vui và thực sự bất ngờ khi có anh em Vietpet Hà Nội xuất đầu lộ diện. Anh em các Tỉnh đâu nhỉ? Đề nghị anh em nhìn bước giá của anh em Vietpet Hà Nội nhé. :thingking:

sanka1828

Member
dạ xin lỗi anh, một năm trước khi làm thành viên của việt pet em công tác tại sài gòn 2 năm, nên có để là ở sài gòn, bây giờ em đã quay về hà nội và lập gia đình ở đây, mong các anh chị bỏ quá cho, còn em lên đây đấu giá không phải để phá đám anh em, và em bảo đảm sẽ đưa được em ấy về hà nội, cảm ơn mọi người

King of bulls

Vietpet sponsor
dạ xin lỗi anh, một năm trước khi làm thành viên của việt pet em công tác tại sài gòn 2 năm, nên có để là ở sài gòn, bây giờ em đã quay về hà nội và lập gia đình ở đây, mong các anh chị bỏ quá cho, còn em lên đây đấu giá không phải để phá đám anh em, và em bảo đảm sẽ đưa được em ấy về hà nội, cảm ơn mọi người
Có chắc là bác đãm bảo không đấy? Đường đi còn dài lắm đấy. Bác hãy đợi tôi luyện thêm cửu âm chân kinh rồi sẽ tiếp bác:D:D:D:D

Thân chào,

sanka1828

Member
Có chắc là bác đãm bảo không đấy? Đường đi còn dài lắm đấy. Bác hãy đợi tôi luyện thêm cửu âm chân kinh rồi sẽ tiếp bác:D:D:D:D

Thân chào,
vâng em sẽ chờ bác ra đòn đấy ạ, hi vọng sẽ được bưa bia của bác KC

thang_Q5

Active Member
Còn khoản gần 20 ngày nữa mà mức giá Carmen hiện giờ là 17.500.000 VNĐ rồi chắc con số không ở như vậy đấy chứ :worried: Cố lên ae Nam ráng lấy cho bằng được Carmen nha .Đừng để trong Nam mình lại thua ngoai bắc chứ ;) giây phút căng thẳng bắt đầu sắp có rồi đó :p

Cố lên :clown: Cố lên :clown: Cố lên :clown: Cố lên :clown:
Miền Nam :clown: Miền Nam :clown:

kasupu

Thân chào,
các bác thật là máu lửa =D> đúng là vì tình yêu với pet có khác. chúc các bác may mắn trong cuộc chiến dành e carmen nha. thân chào

tran huy hoang

Active Member
số điện thoại 0902073002
Chúc mừng Cường, mới đón GSD Alex về bây giờ lại sắp đón Rottweiler Carmen rồi , chúc mừng !

sanka1828

Member
mjss_mjlano : cảm ơn em nhiều hôm nào rảnh muốn gạp em để xem chivas thế nào có được không vậy:

trần huy hoàng: cảm ơn anh nhiều em sẽ cố gắng hết sức a

chặng đường còn dài mọi người cố lên nhé