• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đại Bàng Ưng - Changeable Hawk Eagle

phaigia

Mình mới tậu được em nay.em nó 4,5 tháng rồi, được nuôi trong rừng .....trước đây cũng có nuôi 1 em cắt mà do công việc đi mất 6 tháng để ở nhà vợ không chăm sóc đc chết mất, mình buồn quá trời.....minhf có niềm đam mê với dòng chim này từ rất lâu rồi mà không có kinh nghiệm, ad và mọi ngưòi ai có kinh nghiệm thuần dưỡng và chế độ dinh dưỡng có thể chia sẻ với mình đc không..? Mọi ngưòi có thể liên lạc với mình qua số phone 016659 99 599 gặp phái hoặc chia sẻ qua face vũ văn phái hoặc mail phaiglcntt@gmail.com @nhé mọi ngưòi. Cám ơn rất nhiều và hj vọng chú chim của mình có thể đồng hành cùng mọi ngưòi...

phaigia

mình không up hình lên đc có gì anh em chia sẻ kinh nghiệm nha, khi nào up đc mình up lên