• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zai làng, gái quê

be_meo

Member
[QUOTE
Bống là Hot girl của Vp đó em, chị thích con bé này từ ngày nó bé tý cơ. Lúc nhỏ nó xinh hơn bây giờ nhiều, cơ mà cô chủ của Bống dạo này mải iu đương, có quan hệ phức tạp với cái tên nào đó là Quangphu90 nên lơ là, không chăm sóc Bống xinh yêu nữa, nên e nó đỡ xinh đi rồi đấy :)). Ruồi nhỉ, Phú nhỉ :D[/QUOTE]

Chị nói em lại buồn cười. Hôm trước, đã đang nẫu cả ruột vì chuyện 4 đứa nhà em, tự nhiên thấy chị bảo về bạn Phú, chị bảo đảm bảo là bạn Phú rất yêu mèo... xong bonus thêm quả: Phú lại có vợ chưa cưới là bạn xyz (tạm gọi là xyz nhé :)) ) cũng rất yêu mèo... Dog Eye ôi, lúc đấy đang buồn ơi là buồn ý, mà thấy chị bảo vậy em cứ ngồi cười suốt. Qủa đúng như chị bapcai nói, chị Nhung có trí nhớ siêu khủng và khả năng buôn xuyên biên giới :-bd:-bd

ruồi bẹp

Active Member
@be_meo: tớ chưa có gặp Chồn, mới chỉ nhìn ảnh thôi n cũng đủ để thấy Bống khá giống Chòn :D

@beheoxinhxan: thằng Kem là chúa khó tính chị ạ :((

@Nga: thằng Kem nhà tớ giơ móng ra, dọa đánh nó cũng kệ, ko sợ hix hix

@ngudaymuon: đâu có chị, Bống lớn xinh kiểu Bống chứ ạ. Dạo này con bé nó xù tướng lên, nhất là cái bờm ý, đẹp khủng khiếp ấy :D
mà em đâu có phải vợ chưa cưới của Phú đâu :(

[QUOTE
Bống là Hot girl của Vp đó em, chị thích con bé này từ ngày nó bé tý cơ. Lúc nhỏ nó xinh hơn bây giờ nhiều, cơ mà cô chủ của Bống dạo này mải iu đương, có quan hệ phức tạp với cái tên nào đó là Quangphu90 nên lơ là, không chăm sóc Bống xinh yêu nữa, nên e nó đỡ xinh đi rồi đấy :)). Ruồi nhỉ, Phú nhỉ :D
Chị nói em lại buồn cười. Hôm trước, đã đang nẫu cả ruột vì chuyện 4 đứa nhà em, tự nhiên thấy chị bảo về bạn Phú, chị bảo đảm bảo là bạn Phú rất yêu mèo... xong bonus thêm quả: Phú lại có vợ chưa cưới là bạn xyz (tạm gọi là xyz nhé :)) ) cũng rất yêu mèo... Dog Eye ôi, lúc đấy đang buồn ơi là buồn ý, mà thấy chị bảo vậy em cứ ngồi cười suốt. Qủa đúng như chị bapcai nói, chị Nhung có trí nhớ siêu khủng và khả năng buôn xuyên biên giới :-bd:-bd[/QUOTE]

ặc ặc ặc ặc ặc
ặc x 1000
chị Nhung đâu rồi ra đây giải thích ngay:not talking:em muốn thuê luật sư. Không thể để có sự hiểu lầm thế này được.^:)^^:)^ quả đúng chị Nhung buôn xuyên biên giới dã man tàn bạo thật:praying:
chị be_meo ơi trừ chuyện yêu mèo ra tất cả đều hoàn toàn sai sự thật ạ:praying:

Sheryl

Active Member
Chị nói em lại buồn cười. Hôm trước, đã đang nẫu cả ruột vì chuyện 4 đứa nhà em, tự nhiên thấy chị bảo về bạn Phú, chị bảo đảm bảo là bạn Phú rất yêu mèo... xong bonus thêm quả: Phú lại có vợ chưa cưới là bạn xyz (tạm gọi là xyz nhé :)) ) cũng rất yêu mèo... Dog Eye ôi, lúc đấy đang buồn ơi là buồn ý, mà thấy chị bảo vậy em cứ ngồi cười suốt. Qủa đúng như chị bapcai nói, chị Nhung có trí nhớ siêu khủng và khả năng buôn xuyên biên giới :-bd:-bd
ặc ặc ặc ặc ặc
ặc x 1000
chị Nhung đâu rồi ra đây giải thích ngay:not talking:em muốn thuê luật sư. Không thể để có sự hiểu lầm thế này được.^:)^^:)^ quả đúng chị Nhung buôn xuyên biên giới dã man tàn bạo thật:praying:
chị be_meo ơi trừ chuyện yêu mèo ra tất cả đều hoàn toàn sai sự thật ạ:praying:[/QUOTE]

Phải phải, có chị làm luật sư đây. Phú muốn lấy Ruồi nhưng Ruồi vì sự nghiệp trồng mèo chưa đồng ý =)). Thế nên Ruồi không phải là vợ chưa cưới của Phú, chỉ là... có quan hệ phức tạp thôi ;;).

Tuần sau đi xem Little Focker đi 2 em iu ơi. >:D<

ngudaymuon

Active Member
ặc ặc ặc ặc ặc
ặc x 1000
chị be_meo ơi trừ chuyện yêu mèo ra tất cả đều hoàn toàn sai sự thật ạ:praying:
Phải phải, có chị làm luật sư đây. Phú muốn lấy Ruồi nhưng Ruồi vì sự nghiệp trồng mèo chưa đồng ý =)). Thế nên Ruồi không phải là vợ chưa cưới của Phú, chỉ là... có quan hệ phức tạp thôi ;;).

Tuần sau đi xem Little Focker đi 2 em iu ơi. >:D<[/QUOTE]

:)) :)) :)) chỉ cần thế này thôi, không dài dòng nữa. cô này còn buôn bán gấp 5 lần tui, tui toàn nghe từ mồm cô này mà ra :))
Ruồi : Bống vẫn xinh, nhưng do mẹ Bống mải : " quan hệ phức tạp với Quang Phú" nên bỏ bê con bé, làm con bé bớt xinh thôi :))

Downcome

Phó nhòm
Đến bao giờ ông ku Tũn nhà mình mới chịu nằm yên để chụp được như này nhỉ? :-?

beheoxinhxan

Active Member
Bông nhà chị thì hiền lắm. Từ bé tới giờ chưa bị ăn đòn, chả phạm lỗi gì, vì nó có làm gì đâu, suốt ngày toàn ăn lại ngủ :)).
Ghét con bé Bống. Ở đâu ra cái kiểu đáng ghét thế không biết. Chả thấy yêu tẹo nào:p. Phải nó là của chị thì chị đè nó ra phát cho mấy cái vào mông tội xinh hơn chủ :)).
@Phú Ruồi: miệng thiên hạ 2 em giải thích làm gì cho mệt. Mà việc giài phải giải thích nhỉ? Kiểu gì chả thành sự thật, không phải bây giờ thì vài năm nữa thụi :love struck::D:))

ruồi bẹp

Active Member
@Downcome: bình thường 2 đứa này nó cũng nghịch như giặc ấy cơ mà Ruồi dọa không ngồi yên cho chụp thì cho nhìn ăn, thế là sợ ấy mà =))

@beheoxinhxan: hi hi thì chủ con Bống nó không xinh xắn gì cho cam nên mới phải tẩm bổ cho mèo thật xinh đẹp lấy tí thơm chị ạ :D

linhlamhn

Member
Bông nhà chị thì hiền lắm. Từ bé tới giờ chưa bị ăn đòn, chả phạm lỗi gì, vì nó có làm gì đâu, suốt ngày toàn ăn lại ngủ :)).
Ghét con bé Bống. Ở đâu ra cái kiểu đáng ghét thế không biết. Chả thấy yêu tẹo nào:p. Phải nó là của chị thì chị đè nó ra phát cho mấy cái vào mông tội xinh hơn chủ :)).
@Phú Ruồi: miệng thiên hạ 2 em giải thích làm gì cho mệt. Mà việc giài phải giải thích nhỉ? Kiểu gì chả thành sự thật, không phải bây giờ thì vài năm nữa thụi :love struck::D:))
Thế thì cho ac chúc mừng cô chú trước nhé, nhà này đã được gặp và trò chuyện với cả Phú và Ruồi rồi, quả là một đôi triển vọng đây... Lúc đấy thì sẽ có nhà quân số mèo phải lên tới 1 tá chứ chả chơi. Nhưng mà lúc đấy hội VP sẽ gọi là mèo nhà "Phú ... ruồi" =))

Thế thì cho ac chúc mừng cô chú trước nhé, nhà này đã được gặp và trò chuyện với cả Phú và Ruồi rồi, quả là một đôi triển vọng đây... Lúc đấy thì sẽ có nhà quân số mèo phải lên tới 1 tá chứ chả chơi. Nhưng mà lúc đấy hội VP sẽ gọi là mèo nhà "Phú ... ruồi" =))
ac Linh Lâm có tài nói chuyện với từng người và xếp thành 1 đôi triển vọng sao ạ^:)^^:)^

lululubu

Active Member
Đệp giai nhỉ, lại còn bếu nữa. Cho tớ thắc mắc tí xíu, lông bờm nó dài vậy uống nước có bị ướt không? Con ngẫn ngờ nhà tớ cứ vục mặt vào bát nước cả ngày, bờm lúc nào cũng dính dính bết bết, nhìn ghét không chịu được. Chả biết làm thế nào cho khỏi xấu gái đây.

ruồi bẹp

Active Member
Đệp giai nhỉ, lại còn bếu nữa. Cho tớ thắc mắc tí xíu, lông bờm nó dài vậy uống nước có bị ướt không? Con ngẫn ngờ nhà tớ cứ vục mặt vào bát nước cả ngày, bờm lúc nào cũng dính dính bết bết, nhìn ghét không chịu được. Chả biết làm thế nào cho khỏi xấu gái đây.
thằng nhà mình nó không bị ướt bờm khi uống nước, mình dùng cái bát nước nó không to lắm nên không sao :D

lululubu

Active Member
:(( bát nước nhà tớ cũng bé hà, mỗi tội con kia lông cổ nó dày nhưng mà ngắn, lại cứ thích vục mặt vào uống như kiểu khao khát lắm ý, đến chết mất thôi. Lại còn đang trầm cảm do không có bạn chơi cùng nữa:worried:.

Í, mà em Kem này mặt tròn giống thằng nhà kem kẹo nhỉ, không biết có cùng 1 ổ mà ra không?

ruồi bẹp

Active Member
:(( bát nước nhà tớ cũng bé hà, mỗi tội con kia lông cổ nó dày nhưng mà ngắn, lại cứ thích vục mặt vào uống như kiểu khao khát lắm ý, đến chết mất thôi. Lại còn đang trầm cảm do không có bạn chơi cùng nữa:worried:.

Í, mà em Kem này mặt tròn giống thằng nhà kem kẹo nhỉ, không biết có cùng 1 ổ mà ra không?
hay cậu kiếm thêm đứa nữa cho tụi nó chơi đi, chăm 2 đứa cũng ko vất vả hơn 1 đứa là mấy đâu :D

Kem nhà tớ thì nói chung có họ hàng với nhà Kem Kẹo vì rằng thì là mà cùng một ổ nhà cô Hồng ra :)) và cũng đang nghi ngờ là Bom nhà chị Sheryl là cô của Kem, chồn nhà be_meo là bà ngoại của Kem nữa :party:

kemkẹo

Member
Ruôi ơi cho mình hỏi bạn bắt cu Kem ở đâu vậy ?
mình có 1 bé mèo là con kem kẹo đẻ từ hồi tháng 12 năm ngoái đến h là hơn 1 tuôi rồi,đó là đứa duy nhất con của kem kẹo mà mình ko liên lạc đc với bạn đã đón về,mình rất lo là thằng bé bị bán cho ng khác:(:)((
vì nhìn mặt kem nhà bạn rất giống kẹo nhà mình và giống y xì em Nhím nên mình mới hỏi vô duyên thế này bạn đừng giận nha:(:(

Sheryl

Active Member
Ruôi ơi cho mình hỏi bạn bắt cu Kem ở đâu vậy ?
mình có 1 bé mèo là con kem kẹo đẻ từ hồi tháng 12 năm ngoái đến h là hơn 1 tuôi rồi,đó là đứa duy nhất con của kem kẹo mà mình ko liên lạc đc với bạn đã đón về,mình rất lo là thằng bé bị bán cho ng khác:(:)((
vì nhìn mặt kem nhà bạn rất giống kẹo nhà mình và giống y xì em Nhím nên mình mới hỏi vô duyên thế này bạn đừng giận nha:(:(
Thằng Kem nhà Ruồi bắt từ nhà cun0206, bố mẹ nó cũng là mèo nhà cô Hồng. Chúng nó là anh em họ nên chắc là có chút giống nhau rồi.