• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zai làng, gái quê

kemkẹo

Member
Thằng ku kem manly thật Ruồi ơi lúc mới tắm xong lông kem hồng hồng xù tung lên nhìn yêu ko hôm nào tắm xong chụp lại cái ảnh cho mọi người ngắm nha :love struck::love struck::kiss::blusshing:

meonho124

Member
Ơ Bống dạo này nhìn nữ tính lắm rồi nhé :love struck:
còn thằng Kem nhìn con giai rồi mặt nó bắt đầu có khí phách rồi đấy :)) đến khổ cái thằng nó đẹp trai quá nên mẹ nó mới đầu định cho em nó đi làm công công em Bống thì cấm làm mẹ xong cuối cùng ... bỏ hết
Âu cũng vì đẹp trai :))

ruồi bẹp

Active Member
@KemKeo: hí hí các cô các bác quá khen cháu Kem lại phổng cái mũi lên. Để hum nào tắm táp sạch sẽ xong thì chị Ruồi sẽ lôi chau ra chụp cho mọi người coi. Được cái cháu nó cũng ngoan lắm, tắm xong một cái là đi nghịch bẩn ngay nên chị cháu chẳng chụp nổi ảnh cho cháu =))

@bà thông gia meonho: há há chuyện, con Bống giờ nó xinh lắm ý mà đặc biệt quấn chị em ạ :love struck: sáng ngủ dậy là nó dậy theo chị luôn, xong rồi đi theo từng bước, chị vào phòng vệ sinh nó cũng phải ngồi ngoài chờ rồi kêu lên gọi.

Bống Phì, Bống Thộn :blusshing:

ruồi bẹp

Active Member
những ngày rét buốt 2 đứa quanh quẩn cả ngày chỉ có chăn với đệm

Bống ngủ

Kem làm dáng :))

Bạn ơi, cho tớ hỏi em màu phấn hồng ý là mèo gì thế, nhà tớ có 1 em y hệt cả hình dáng lẫn khuôn mặt, mà mỗi tội không biết bé là mèo gì, bà chủ hàng nói là mèo ba tư, mẹ bé nhà tớ thì đúng là ba tư thật, tớ thì nghĩ chắc là ba tư lai :)

ruồi bẹp

Active Member
Bạn ơi, cho tớ hỏi em màu phấn hồng ý là mèo gì thế, nhà tớ có 1 em y hệt cả hình dáng lẫn khuôn mặt, mà mỗi tội không biết bé là mèo gì, bà chủ hàng nói là mèo ba tư, mẹ bé nhà tớ thì đúng là ba tư thật, tớ thì nghĩ chắc là ba tư lai :)
thằng nhà mình nhà mình là Anh lông dài bạn ạ bố mẹ nó có nguồn gốc ở nhà cô Hồng :D

tra7124119

Member
Kem và Bống xinh quá :X
Cho tớ kết thông gia với :D Siro nhà tớ còn bé nhưng tớ muốn xí chỗ trước :"> Thấy Kem đẹp zai quá :X Mà Kem là giống gì thế hả ấy?

ngudaymuon

Active Member
Ngắm Bống chưa bao giờ thấy con bé thôi xinh đẹp, từ màu lông cho đến khuôn mặt. mà bình thường bọn này nó phá lắm hay sao mà ruồi chỉ chụp nó được lúc nó ngủ?
Hôm nay vào ngó qua cái facebook thấy ghi rõ là có mỗi quan hệ phức tạp với Phú. Người lớn nói thì không được cãi, cứ cãi lem lẻm, mặc dù mọi người biết hết rồi. :D Hư quá, hai đứa này hư quá.

Sheryl

Active Member
Báo cáo chị ngủ muộn là bọn nhỏ ngoan lắm ạ. Làm gì cũng vẫn thông qua các chị ạ. Em đã sang đấy ăn hối lộ mấy lần và còn gạ gẫm xem film ạ.

beheoxinhxan

Active Member
:)) :)) Người ta đã nói rõ là "mối quan hệ phức tạp" mà mọi người cứ thắc mắc là thế nào?:)) :)) :)) Chị là chị hâm mộ cái "mối quan hệ phức tạp" đấy lắm đấy :love struck: :love struck: :love struck:

ruồi bẹp

Active Member
@tra7124119: thằng nhà tớ là Anh lông dài bạn ạ :D bạn nhớ bảo Siro nhà bạn lớn nhanh lên nhá không là bố mẹ mình đang đe dọa cho thằn bé thành công công đấy :(

@chị ngudaymuon: phá lắm chị ạ :( nhất là con Bống dạo này nó vừa đanh đá vừa phá hoại :((
mà việc em với Phú thì hồi mọi người nói thì hầu như không có gì thật mà, bây giờ mới là "có mối quan hệ phức tạp" :))

@chị Sheryl: thế hum nào đi xem phim tiếp nhá chị :D

@chị beheoxinhxan: hí hí phức tạp lắm chị ạ, phức tạp lắm :))

tra7124119

Member
Ối ối, lớn nhanh thì cũng phải từ từ chứ bạn :D Siro giờ mới được gần 2 tháng, muốn thông gia với ấy chắc cũng phải chờ khá khá đấy :D Mà sao lại phải cho em nó đi tong cái sự sung sướng ấy đi thế hả bạn??
Bống và Kem có họ hàng gì với nhau không? Sao không cho bọn nó ấy ấy vs nhau luôn :">

ruồi bẹp

Active Member
Ối ối, lớn nhanh thì cũng phải từ từ chứ bạn :D Siro giờ mới được gần 2 tháng, muốn thông gia với ấy chắc cũng phải chờ khá khá đấy :D Mà sao lại phải cho em nó đi tong cái sự sung sướng ấy đi thế hả bạn??
Bống và Kem có họ hàng gì với nhau không? Sao không cho bọn nó ấy ấy vs nhau luôn :">
thằng Kem nhà tớ nó thích đi dạt vòm nên mẹ tớ sợ nó đi mất, mà cái thằng tính không sợ một cái gì, nhà lại ở trên tận tầng 15, sểnh ra cái toi ngay :(.

Bống với Kem thì không có quan hệ gì, tớ vẫn có ý định cho chúng nó làm vợ chồng nhưng mà đến tận bây giờ chúng nó chẳng coi nhau là người yêu mà coi nhau là đồng chí để phá nhà :))

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Ha, Phú và Ruồi có mối quan hệ phức tạp rồi sao, chúc mừng chúc mừng 1 cặp đôi của VP.

ngudaymuon

Active Member
hic sao hôm nay đẹp trời anh cương lại vào tuyên bố 1 câu shock thế ạ:worried:
Shock đâu, mọi người ai cũng biết hết rồi mà. A Cương gải bộ đấy. Mối quan hệ phức tạp cơ mà :))

thôi chết anh Cương nhìn hiền hiền thế hóa ra giả bộ :-s
Em mới cho Kem lông bông nhà em sang du hý nhà ruồi từ hôm qua để về quê rồi, chủ nhật mới nhận lại.
mà xem chừng kiểu này em mất mèo rồi, thằng đểu nó quấn ruồi hơn cả quấn em anh chị ơi hu hu

ngudaymuon

Active Member
thôi chết anh Cương nhìn hiền hiền thế hóa ra giả bộ :-s
Em mới cho Kem lông bông nhà em sang du hý nhà ruồi từ hôm qua để về quê rồi, chủ nhật mới nhận lại.
mà xem chừng kiểu này em mất mèo rồi, thằng đểu nó quấn ruồi hơn cả quấn em anh chị ơi hu hu
À, tại vì nó ngửi thấy mùi cậu chủ nó trên người Ruồi :D:D , nó thấy...thân quen :)) =))=))
Mà tại nó cũng giống cậu chủ...có mối quan hệ hết sức phức tạp với cô Ruồi nên thế. Đúng là chủ nào, mèo đó :))
Cả nhà nhỉ. :D có ai muốn đi xem phim miễn phí không, phú ruồi mời này.

À, tại vì nó ngửi thấy mùi cậu chủ nó trên người Ruồi :D:D , nó thấy...thân quen :)) =))=))
Mà tại nó cũng giống cậu chủ...có mối quan hệ hết sức phức tạp với cô Ruồi nên thế. Đúng là chủ nào, mèo đó :))
Cả nhà nhỉ. :D có ai muốn đi xem phim miễn phí không, phú ruồi mời này.
chắc lại có bàn tay của sheryl nhúng vào rồi, sao lại có film ở đây chứ :worried:

beheoxinhxan

Active Member
Mọi người chớ có làm 'mối quan hệ phức tạp" thành 1 mối quan hệ ngày càng phức tạp hơn:)). Để yên cho người ta "phức tạp" chứ :D.
Mà chị nói Phú Ruồi này, thôi thì đổi thành mối quan hệ "dễ hiểu" đi cho mọi người đỡ phải nó ra nói vào :D