• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Yêu Chim Bồ Câu đưa thư

Chấn PG

Member
mình thich bồ câu đuôi xoè quá có ai còn thì để lại cho mình 1 cặp đi
bạn tìm lại các trang trước anh bigflowerhorn có ghi số đt của anh Tuấn (anh Tuấn là người bán chim ở đường Nguyễn Thị Nhỏ Q6)chúc bạn sớm mua được chim :D.

triet88

Member
Vậy là mọi người có nơi mới để tham quan học hỏi rồi-Trại chim câu truongdost ! Khi nào có dịp tập huấn Ngã 3 Vũng Tàu (Bây giờ là Ngã 4 Vũng tàu) cho bầy chim non thì mình sẽ ghé quan xem! Bạn triet88 gần nhất đi tiền trạm trước đi nha :)!
Để sắp xếp xong việc nhà là em đi tham quan, chụp hình thử cho anh em xem nhân tiện hỏi cách chọn bồ câu thịt cho anh em luôn :D, giờ em bị mama bắt làm đủ thứ chuyện trên trời dưới đất ở nhà, khổ ghê :)).

Chấn PG

Member
he he hôm qua là ngảy 23 đưa Ông Táo về trời mà:D nên mọi người đều bận rộn mà triet88.:D

Chấn PG

Member
anh vinhnguyentom post lại căn cứ anh ơi ,căn cứ của anh bị mất chung với đợt Noel vừa rồi rồi kìa :sick:

tullyking

Member
Chấn ơi,
Mấy con chim này bên đây để triễn lãm thôi, không bay được gì hết, hôm trước mình có 4 con, mới đem bán xong đó, nó chi bay lên nóc nhà rồi bay xuống . Chỉ có mấy con của Mike Ganus là nổi tiếng nhất hiện nay thôi , anh em nhìn website tham khão nha .

http://www.ganusfamilyloft.com/bbdirectory.htm

Chấn PG

Member
kỳ vậy anh sao em thấy nó cũng quảng cáo rầm rộ là racing homer mà :sick: chắc shock với tụi này quá :sick:

Chấn PG

Member
boyquay676 & anh vinhnguyentom post lại căn cứ của mình đi kìa 2 căn cứ này bị cuốn theo "cơn bão" Noel rồi :-& :)) =))

-qua tết này mình tính tuyển thêm chiến binh về căn cứ mình cho đông vui.anh em nào có chiến binh thái con nào thì để lại cho mình đi.vừa dịp tết này mình đem tập huấn 2 em thái đen thì bị mất 1 em ở VT.HUHUHU

Kuppi

Active Member
Thân mời Offline cùng Saigon Toydogs Club!

Thân mời Hội Anh Em Bồ Câu đưa thư tham gia Offline ngày Mùng 7 Tết tại link này! cùng chung vui với Gia đình Saigon Toydogs Club nhé.

Nếu tiện, mong Hội Bồ Câu có bài speech chia sẻ thú vui của mình cùng anh chị em SGTDC. Rất mong bên này đại diện mang bồ câu theo góp phần cho đa sắc Offline của SGTDC.

Mong Anh Em hồi âm bằng bồ câu đưa thư nhé!

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Thân mời Hội Anh Em Bồ Câu đưa thư tham gia Offline ngày Mùng 7 Tết tại link này! cùng chung vui với Gia đình Saigon Toydogs Club nhé.

Nếu tiện, mong Hội Bồ Câu có bài speech chia sẻ thú vui của mình cùng anh chị em SGTDC. Rất mong bên này đại diện mang bồ câu theo góp phần cho đa sắc Offline của SGTDC.

Mong Anh Em hồi âm bằng bồ câu đưa thư nhé!
Cám ơn bạn, nhưng mùng 7 này kẹt về quê rồi không tham gia được. Hẹn dịp khác nhé! Mà chó off với chim có được không nhỉ ;) :D?

Chấn PG

Member
Topic của nhóm yêu chim bồ câu càng ngày càng xuống bài vậy các MOD? hôm qua vẫn còn năm trăm mấy bài hôm nay xuống còn 492 bài rồi :(((Khu vực Topic nhiều bài nhất )

Chấn PG

Member
Hiện giờ trong diễn đàn cũng có 1 vài căn cứ có bồ câu kiểng loại mà bạn yêu thích :) , bạn coi lại topic căn cứ của anh cườngnamxương và anh bồcâu nha & tìm thêm trong topic yêu chim bồ câu số đt của anh Tuấn (anh này bán chim ngoài chợ) nhà anh này mình thấy có cặp Gà banh hấp dẫn lắm :D. Chúc bạn sớm tìm được cặp bồ câu kiểng ưng ý :D.