• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xoáy 2 tuổi màu đỏ cánh gián tại Hải Phòng!

chimsun

Member
Chiều nay đã phối xong, bắt nước chuẩn xong, 13 ngày:D. Mang Red ra phối, đầy đủ anh em tụ họp...

... Bạn Dũng voi đỡ phối vãi...:-ss

Này thì Boxin vs Res

Dũng voi không biết làm gì hơn:D

Dân tình hàng xóm đứng xem đôi trai tài gái sắc:D

Hy vọng ra 1 đàn đẹp!!
Đàn này em xếp cục gạch nhé anh choxoayhp, cho em xin giá vào inbox!

choxoayhp

Member
Đàn này em xếp cục gạch nhé anh choxoayhp, cho em xin giá vào inbox!
Chào bạn, hiện mình nuôi chó là nuôi chơi, chó toàn để lại cho anh em, bạn bè nuôi. Hiện tại chó nhà mình mới nhảy, cũng chưa đẻ, nhưng rất nhiều người cũng như bạn đặt hàng, mình cũng k hứa với ai trước được. Cái Hải Phòng này chó đực nhiều, chó cái có 1,2 con nên khổ thế đó, đàn nào ra 1 cái là tháng sau người ta buộc hết dây lại luôn.:(
Hy vọng chó đẻ nhiều con để anh em đều có chó chơi, hì!

chimsun

Member
Chúc mẹ tròn con vuông cả đàn, chúc anh em chơi chó xoáy tại Hải Phòng đi lên!

chimsun

Member
Chiều nay em qua chỗ anh, mấy anh em mình giao lưu, bàn bạc chuyện chó xoáy Thái Lan nhé anh!

choxoayhp

Member
hôm nay mình bán chú BoXin đi, sau nửa năm nuôi k thuần hoá đc, đánh nó nhiều cũng chả ăn thua, nó dữ quá, với lại Red sắp đẻ, John chuẩn bị trưởng thành, giờ kham không nổi, hì hì!
Giờ lại nuôi chó con thôi!

Con BoXin của anh xích nhiều nên nó dữ, nếu thả ra thì lành thôi, lúc anh bắt nó lớn nên khó bảo là đúng, nhưng em kết nhất là cho nó nhảy chả bao giờ cần phải đỡ, nó khéo thật!!

chimsun

Member
con BO XIN du qua , choi nhau voi Phu quoc . minh can no va xu lyb no , bi no top cho 1 phat
Con đó cháu đến nhà ngồi chơi cả tiếng đồng hồ làm quen với nó mà k ăn thua, đến khi ra về anh Hà bảo cháu thử dắt xe máy của nhà anh ấy ra xem thì mới động đến xe nó nhảy bổ vào cháu luôn. Con đó cháu bắt chậm hơn chú khoảng nửa ngày, lúc đó không đủ tiền nên hụt, giờ vẫn tiếc lắm:(:)((

dòng xoáy Thái nó giữ đồ cho chủ nó hay lắm, con BoXin nó mà ở trong nhà, ai mà lấy xe nhà nó, hoặc bê vật gì thì phải tránh xa liền.:-ss
Mình đến nhà anh Hà chơi, cho xe vào mà đi về lấy xe mình ra cũng k xong với nó, lại nhà bác Hà dắt hộ. Chắc nó nghĩ vào địa phận của nó là xe nhà nó quá:))

choxoayhp

Member
hì, hì, nếu vào nhà mình lấy đồ ra thì chó fox nó còn sửa huống gì ông xoáy, mình nuôi mấy con đều biết giữ đồ của nhà, chắc nó học theo nhau đó.BoXin về dưới chợ hàng mới, chủ mới là chú Tuấn, nhà có mấy chú chó độc, 1 nam phi, 1 h'mông cộc, 1 phú quốc và giờ 1 xoáy Thái. Nói chung nhà chú sân vườn rộng rãi, chăm lo cho đàn chó đc, thế là mình yên tâm rồi, khi nào anh em dưới Hải Phòng có xoáy cái mang xuống mình dẫn đi nhẩy!:)

tuanchohang

Member
sang nay Ha dua vo den tham lai BO XIN . con cho khon tuong doi , khi moi den thi mung , nhung den luc ve no k mung nua , vi no biet k phai la chu cua no nua .

sang nay Ha dua vo den tham lai BO XIN . con cho khon tuong doi , khi moi den thi mung , nhung den luc ve no k mung nua , vi no biet k phai la chu cua no nua .
Chó nó như người, tình cảm lắm, ngày xưa anh Hà gửi ở quán 1 tuần, lúc về nó giận bỏ cơm, k vẫy đuôi, gần 1 tuần sau nó mới hết giận, Con này về nhà chú có cắn nhau với mấy con chó hàng xóm k vậy? Nghe nói xung quanh xóm anh Hà chó mèo bị nó chơi hết trơn rồi:D

tuanchohang

Member
trat tu tai nha minh van chua vao ne nep duoc , vi con PHU QUOC duc chua tam phuc ,khau phuc hoan toan . 2 chu van bi xich . chi co 2 con xOAY NAM PHI va HMONG COC la GAI vi the chi gam gu thoi . to cung dang so neu di vang 2 thang ma bi tot xich thi nguy hiem . neu tha ra chac BO XIN can chet PHU QUOC vi no to gap 2 lan . nhung dong phu quoc nguyen ban tu dao ve no mau lam. con BEC GIE to bang BO XIN phu quoc choi nhiet tinh k biet so . nha chau o dau ? hom nao ranh qua choi .

chú ơi, con BoXin dù sao nó vẫn khỏe hơn hơn, còn chó PQ tuy máu nhưng vóc dáng bé k ăn thua đâu, cháu ở dưới An Đồng, rảnh cháu qua chơi cùng chú, tại giờ chưa có chó xoáy Thái nên chưa đám bình luận nhiều nhiều, hê hê, đang chờ lứa chó sắp tới con của con BoXin ra đời, cháu bắt 1-2 chú!!