• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Festival lần thứ 4 thành công tốt đẹp!

phamhuyhoang

Active Member
Chú H'mong cộc của hoangthuy tại festival được nhiều người hâm mộ, bác sỹ Greenvet phỏng vấn chủ nhân

Ba chú Ngao Tạng :hà nội tham gia 01 chú,bắc ninh 01chú,quảng ninh 01chú đến dự festival(về sau này mới có thêm 01 chú của Hải phòng

Hàng khủng Thuỵ sỹ

Samoy

Các member nữ với toy dog

Husky(phải chăng đây là ALASKA của bạn Vũ quang Chiến????)

Bully

Các em bé dẫn chó đi show

Các dòng chó lần lượt được trình diễn, và sau đó là biểu diễn chó nghiệp vụ vô cùng đặc sắc

dungseven

Member
bác khiêm ẩn danh lâu lắm mới thấy xuất hiện giang hồ vắng bác hội GSD như thiêu thiếu cái gì ý?bác muốn biét dõ dòng này một cách cặn kẽ nhất bác dt cho bác minh cường chủ nhân của cún là dõ nhất chính xác nhất bác ạ rất vui vì bác tái theo dõ VP viêt bài FV

Vipz.14

Member
Một vài tấm ảnh nhỏ nhỏ xin góp tiếp :)

Mon nhà anh Hoàng thieu*chu

Bé Chi và Mon nhà anh Hoàng

Bé Chi và Lixu nhà mình :)

Mon và Lixu

2 bé nhà chị Diệu Thuý :)

Vipz.14

Member

Gà... và mọi người... =))

Anh Golden... và Lixu :)

Mon và... một em rất ư là ngố :))

Còn đây là Lixu =))

Tên này mới rượu chè be bét thì phải =))

Và .. một số nhân vật khác =))

P.s. Hình như lúc chụp mình để Flash hay sao mà sáng quái dị =.=

Happy new year ! Chúc toàn thể ACE Vietpet Việt Nam một năm mới tràn đầy tình yêu thương, một năm mới luôn may mắn và thành công trên mọi nẻo đường.... Chúc các chú cún một năm mới luôn mạnh khoẻ....Happy new year...

Cám ơn Minh đã post giúp ảnh của Mon nhà anh lên nhé,ảnh đẹp lắm tuy có sáng hơn hôm đó 1chút =)).Hôm nay là ngày đâu tiên của năm 2010,chúc Minh và Lixu nói riêng và toàn thể các mod cũng như ace forum nói chung có một sức khoẻ dồi dào,làm ăn tấn tới,tiền vào như nước sông Đà tiền ra mua sắm đồ cho cún cưng thì cũng không khác sông Hồng là mấy :)).Nói chung là tất cả mọi điều tốt lành Thiếu Chủ gửi đến tất cả ace.HAPPY NEW YEAR!!!Chúc năm mới tốt lành.

Lordrich

Member
So kute

Chú Poodle, toy dog luôn rất được cưng, nếu không được bế thì được đi giầy

Trông như cục bông, lông xoăn tít

dangthuydaa

@a Hung tinh yeu:Sao a lại gọi em la NGAO TẠNG KHU C?Em là NGAO TẠNG THUỴ KHUÊ thì đúng hơn.^-^. Còn Chú Phạm Huy Hoàng mà nói xấu vợ thì em "Ngao" đây ko "Ngán" đâu nhé.

phamhuyhoang

Active Member
híc!vụ này chắc các bác tổ chức cho em ra đồng sớm mất thôi........em cứ nghĩ không vào đọc bài ......vậy mà...........vụ mua chuộc bằng Fox sóc coi như bị phá sản rồi anh Hùng ạ^_^

Đáng đời Phạm Huy Hoàng? " Ngao Tạng khu C " em phải làm căng vụ này lên anh ủng hộ em.
Xin lỗi chưa biết tên em mà..............hà hà

Lordrich

Member
Festival có 2 chú H'mong đuôi cộc, một vện và một đen​

Chú vện này ít được đi chơi quá nên vẫn nhát​

Đây là chú H'mong đen của Hoangthuy​

Chú Pitbull nhìn rất ngầu, năng lượng dồi dào​

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
@a Hung tinh yeu:Sao a lại gọi em la NGAO TẠNG KHU C?Em là NGAO TẠNG THUỴ KHUÊ thì đúng hơn.^-^. Còn Chú Phạm Huy Hoàng mà nói xấu vợ thì em "Ngao" đây ko "Ngán" đâu nhé.
Khu C hay Thuỵ Khuê thì em cũng nhận mình là NGAO TẠNG rồi còn gì:):):):):):)

híc!vụ này chắc các bác tổ chức cho em ra đồng sớm mất thôi........em cứ nghĩ không vào đọc bài ......vậy mà...........vụ mua chuộc bằng Fox sóc coi như bị phá sản rồi anh Hùng ạ^_^
Đúng là Hoàng nào Thuỷ đấy.. .ha ha:):):):):)

@ Hoàng ơi anh thấy chụp nhiều lắm mà ảnh đâu hết rồi

Đáng đời Phạm Huy Hoàng? " Ngao Tạng khu C " em phải làm căng vụ này lên anh ủng hộ em.
Xin lỗi chưa biết tên em mà..............hà hà lặn kĩ thế

phamhuyhoang

Active Member
em hôm đó làm EMXI bất đắc dĩ nên không chụp được nhiều anh ạ^_^ em chụp được hình nào thì em gửi lên hết cả rồi anh ạ ^_^

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

em hôm đó làm EMXI bất đắc dĩ nên không chụp được nhiều anh ạ^_^ em chụp được hình nào thì em gửi lên hết cả rồi anh ạ ^_^
Anh MC thì rất vui nhưng anh là anh làm A Kiên thầy dạy chó của HP giận anh í.. Anh bảo lấy cái rõ mõm cho bác ấy dùng.hehe:)):)):)):)):)):))

phamhuyhoang

Active Member
hi vọng lần sau sang Hải Phòng off không bị anh Kiên bỏ rọ ra cắn ..ah quên bỏ rọ của cún ra cắn anh thì chết ^_^mà bác Hùng hải phòng bao giờ thông báo off để chúng cháu sang hả bác ơi????

dangthuydaa

hì tất nhiên rồi a Phong HL, chồng nào thì vợ đấy, cái mặt của 2 ng cũng đã giống nhau rồi.
@anh Manh Duc_hl: Chồng em là Hoàng, con tương lai của bọn em là TẦN thì anh biết tên em rồi nhỉ?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

hi vọng lần sau sang Hải Phòng off không bị anh Kiên bỏ rọ ra cắn ..ah quên bỏ rọ của cún ra cắn anh thì chết ^_^mà bác Hùng hải phòng bao giờ thông báo off để chúng cháu sang hả bác ơi????
Anh ơi bác ấy vẫn đang trong tuần lễ đau buồn và thương tiếc với em BỒ Câu Bắc Hải của bác ấy đã hy sinh bất đắc dĩ chẵc bác ấy chưa thể tĩnh tâm ngay đc đâu :)):)):)) Chắc mai mốt bác ấy thông báo OFF thôi mà anh,để mai em sang nhà bác ấy đập cửa nhắc bác ấy vậy ..hehhhe