• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Festival lần thứ 4 thành công tốt đẹp!

NPKG6875

Member
Xin cám ơn tất cả các bác trong ban tổ chức quá good ::em lỡ hẹn lần 4 nữa chán quá ::bao giờ có mục phần dưới em sẽ cố gắng::xin chào và hẹn gặp lại ace vietpet ::::::::::::::::::::::pL
Ông tam đa này lặn còn ghê gớm hơn cả mình :chicken:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
dear

Xem ảnh này, chắc bà con ở bản cùng bố con KIỀU và cô bạn gái đến từ Quảng Tây Trung Quốc ưng cái bụng hơn.

Bác Hùng_Hp nhà ta cười tươi quá....$-)$-)....chả bù với lúc ngồi trên xe bác ấy biết tin 8 con chim Bồ Câu bác ấy đem lên Festival thả chỉ còn có 7 con.Thủ phạm chính là em SiTE,hùng thần của của buổi festival năm nay..:D:D:D:D:D:)):)):)):)):)):)):)):))

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Nhìn được nhiều ảnh đẹp của anh chị em và cún cưng cũng thấy vơi đi chút buồn buồn. Năm nào cũng vậy, mình vẫn là người Gác Đền cho Festival nhưng cũng thấy vui khi đã đóng góp chút xíu công sức như các anh em khác cho thành công rực rỡ của Vietpet Festival.

@: KC có cái ảnh nào không mọi người ơi??????????????????
Ê thằng cu kia, a cũng đâu có cái ảnh nào đâu, a chưa kêu mà chú đã kêu ca cái nỗi gì hử?

tosa-inu

Member
Ối bác ơi cái gì mà ghê thế này ?
Đấy chính là 2 đứa thủ phạm phá hoại cái phông trang trí cho festival 2009 mà anh em trong BTC đã mất công cả buổi chiều hôm 26/12 dựng lên, đúng ra là cái phông đó dài chạm đất và đầy đủ hình ảnh nhưng 2 đứa mất nết đấy đêm hôm trước thi nhau cắn xé tả tơi nên sáng hôm sau nó mới cụt lủn như thế :(

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Chuyện bên lề Festival! Chuyện bên lề Festival! Behind the Scences!

Chuyện bên lề Festival! Behind the Scences!

HUNG_HP bị chó cắn mất...chim !

Ban Tổ Chức rất nghiêm ngặt việc rọ mõm chó tham gia Vietpet Festival lần Thứ Tư. May mắn không có nguy hiểm nào đáng tiếc xảy ra trừ việc chim của ông HUNG_HP bị ...xơi mất!

Số là lồng chim bồ câu thư chưa kịp thả thì một "cẩu sát thủ" nào đó đã lôi một bé ra nhai nghiến ngấu.

Đàn chim cất cánh bay từ Vietpet Festival Hà nội về Hải phòng có một con không bao giờ về nữa !

Xin chia buồn với HUNG_HP và Ban Tổ Chức rút kinh nghiệm.

Muộn quá rồi! Too late !

Đó là lời than buồn của khá nhiều fan, thành viên Vietpet vẫn tham gia offline ở sân Quảng An. Vì có thói quen không thể dậy sớm được vào ngày Chủ Nhật vả lại các lần off trước thường phải tới sau 11.30 mới đông đủ nên họ đến dự vào lúc tan cuộc.

Tôi đã thấy ánh mắt ướt lệ buồn rầu của vài bạn trẻ trong khi bàn ghế, phông rạp đã rỡ bỏ, cuộc chơi kết thúc!

Một bạn tâm sự:" Giá mà...
Vietpet Festival kéo dài thêm một giờ nữa thì hay quá !"

Đành phải chờ lần thứ Năm vậy !

terranist

Member
Ban Tổ Chức rất nghiêm ngặt việc rọ mõm chó tham gia Vietpet Festival lần Thứ Tư. May mắn không có nguy hiểm nào đáng tiếc xảy ra trừ việc chim của ông HUNG_HP bị ...xơi mất!

Số là lồng chim bồ câu thư chưa kịp thả thì một "cẩu sát thủ" nào đó đã lôi một bé ra nhai nghiến ngấu.

Đàn chim cất cánh bay từ Vietpet Festival Hà nội về Hải phòng có một con không bao giờ về nữa !

Xin chia buồn với HUNG_HP và Ban Tổ Chức rút kinh nghiệm.
Còn một số sự cố nhỏ cũng may chưa xảy ra điều gì đáng tiếc nữa bác ạ.
Em Pitbull bị tuột xích nhảy ngay vào chiến với em Rott.
Em Vịt đi tới đâu chủ chó khác phải đưa chó mình sơ tán tới đó.
Em Samoyed cắn chảy máu mồm em Vịt - Saint Bernard.
Sau đó không ít lần em Samoyed gây hấn với chó xung quanh. Cô chủ tay đập chân đá mồm chửi liên hồi. Sao không rút kinh nghiệm mà đưa chó mình ra chỗ khác đi nhỉ?

BTC năm sau chắc phải rút kinh nghiệm. Chó dữ vào sân không được tháo rọ mõm dù được xích tại chỗ hay dắt bởi chủ. Chủ chó dữ cũng cần tập cho cún đeo "khẩu trang". Sơ sơ ra cũng có 5,6 cún tự cắn vào lưỡi chảy máu vì không quen đeo "khẩu trang". Bác Hung.tinhyeu thiết kế loại "khẩu trang chống tự tử" mới có khi bán chạy :D

chuotmeo

Member
cảm ơn Vietpet lắm lắm, đến hôm nay mà em vẫn chưa hết rung rinh vì cún. Sang năm em xin 1 chân tình nguyện lon ton phục vụ để fetival tốt đẹp hơn nữa.
Cho em hỏi luôn: em cũng chụp được khá nhiều ảnh nhưng sao ảnh em up lên nó cứ bé tí thế??

Hung.tinhyeu

Active Member
cảm ơn Vietpet lắm lắm, đến hôm nay mà em vẫn chưa hết rung rinh vì cún. Sang năm em xin 1 chân tình nguyện lon ton phục vụ để fetival tốt đẹp hơn nữa.
Cho em hỏi luôn: em cũng chụp được khá nhiều ảnh nhưng sao ảnh em up lên nó cứ bé tí thế??

Muốn ảnh to hơn thì vào photobucket.com ảnh to hết cỡ luôn.

hungkieu

Member
Cám ơn bac Hungtinhyeu làm việc nhiêt tình để mọi người được xem hình thoải mái hơn .Bác Hungtinhyeu cho em hỏi con rot đực anh mặc áo bò dẫn là của ai vậy nhìn khủng quá ,chủ nhân của e
m nó là ai xin giới thiệu chút về em nó đi ạ

Hung.tinhyeu

Active Member
Ban đại diện VietPet.

Alaskan Malamute của bạn Vu Quang Chien, hồi nào bé tí xíu giờ đã là thanh niên.

Chó Tam Sắc nhìn rất có hồn

Chú Ngao Tạng này có một cái rất hoành tráng

Saint Bernard

Điệp và chú chó lai được huấn luyện rất tốt. Xin ngả mũ kính phục.

Hôm nay, mình không được biểu diễn trò gì cả, thôi đợi 2010

Xin cảm ơn ban tổ chức và các anh chị em VietPet.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
VTC1 phát sóng Vietpet Festival 2009.

VTC1 phát sóng Vietpet Festival 2009.

Tin mới nhận qua điện thoại của phóng viên Đài Truyền hình KTS VTC1 về việc phát sóng Vietpet Festival 2009 :

00.30
06.15
10.30

Ngày 29/12/2009

Trân trọng thông báo tới toàn thể anh chị em Vietpet đón coi.

trangphuong

Active Member
Mình thì ôm A bully của duong9999 chụp hình vậy bên cạnh có phải đồng chí Hiếu bully không nhỉ?

Còn đây là bully của hiếu duong9999..thì phải...