• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 11-3-2012

hungcun94

Member
chiều chủ nhật em lại phải đi thi mới ghê chứ.anh em nhà mình ai cho cún chạy thể dục buổi sáng sớm thì pm em nhé.em sẽ nghỉ thi để ra off.:x:x

ngoc hoan

Member
chiều chủ nhật em lại phải đi thi mới ghê chứ.anh em nhà mình ai cho cún chạy thể dục buổi sáng sớm thì pm em nhé.em sẽ nghỉ thi để ra off.:x:x
anh cho cún nhà anh chạy buổi sáng đấy

hungcun94

Member
Anh hoan có cho cún chạy trên hồ đôi không ạ.nếu có alô em nhé.con Tài nhà em còn bé.mà ghê gớm nắm.chạy buổi sáng chó to hơn đuổi cắn.mà nó bật hết.dù răng chưa mọc hết.hì hì

bo_gia

Anh hoan có cho cún chạy trên hồ đôi không ạ.nếu có alô em nhé.con Tài nhà em còn bé.mà ghê gớm nắm.chạy buổi sáng chó to hơn đuổi cắn.mà nó bật hết.dù răng chưa mọc hết.hì hì
hiii hiiiiii trời rét thế mà cũng cho chạy hả bạn . minh thấy pet bắc ninh off vui vẻ mình muôn gia nhập câu lạc bộ phải làm thế nào hả bạn

hiii hiiiiii trời rét thế mà cũng cho chạy hả bạn . minh thấy pet bắc ninh off vui vẻ mình muôn gia nhập câu lạc bộ phải làm thế nào hả bạn
nhìn cái nick bo_gia quen quen nha.:)):)).bạn muốn nhập clb thì phải mang hết đàn cún của bạn đi chạy thể dục buổi sáng nhé =))=)).mang cả đàn đi chạy thể dục là hơi bị khó đấy.

longtroc

Member
nhìn cái nick bo_gia quen quen nha.:)):)).bạn muốn nhập clb thì phải mang hết đàn cún của bạn đi chạy thể dục buổi sáng nhé =))=)).mang cả đàn đi chạy thể dục là hơi bị khó đấy.
up up cho ngày mới nắng lên nào ..............nắng lên nào

^:)^Nói chung thời tiết này ước k cần nắng nhiều, nhưng k được mưa,........... Điều ước của e ko quá cao xa mong ông trời phù hộ
:-??:-??:-??^:)^^:)^^:)^

thời tiết hôm off mà có chút nắng thì đẹp quá..........................:x:x:x:x:x:x..............không biết hôm này có thành viên mới nào ra mắt cún mới không nhỉ..............:x:x:x:x:x:x....................tiếc quá vện đen(phú quốc) của mình không gửi ra kịp. hẹn đợt sau ra mắt 2 chị em vện một thể (1vện đen đực,1vện cọp cái) luôn mong pet BN ngày càng có nhiều cún đẹp,đa dạng và phong phú.mong hôm đó thời tiết đẹp và mọi người có mặt đông đủ nhé.:-h:-h:-h:-h

longtroc

Member
hội pet của nhà ta càng ngày càng đông vui . mong có thật nhiều thành viên mới ! lên trên một ngày nắng đẹp nào

hungcun94

Member
Anh tiến toàn làm khó người ta.hì hì.không cần đâu anh ạ.anh cứ đem cún ra mắt ae.và đăng kí với anh Thành nhà báo là được ạ.ai cho cún chạy buổi sáng thì ra tượng đài cụ Lý gặp nha.em chạy 1mình buồn quá.

Natalia

Member
Ngày mai Tiến + Hiếu+ Tuấn Anh 1h30 có mặt nhà anh Sơn để vận chuyển phông và chuông quây chó nhỏ ra lắp ghép giúp mình nhé.

longtroc

Member
lên cho ngày mai không mưa nào các ban ơi ! nghĩ đến ngày mai thấy sương trong người ngày off không có mưa nào

lion.god

anh em ơi..... hok biết làm sao bây giờ.mai đi ăn cỗ.tính chiều đi off cùng anh em.nhưng tối mai lại phải đi họp đồng liên.chẳng biết như thế nào nữa.cũng muốn đi để gặp anh em.ukm.......................:-w:-/.

lion.god

ah.tiên thể tặng anh em bài thơ nhóe.

mặc cho đồi núi kia nhấp nhô

ghềnh đá thác cheo leo có xá dì

tâm chí không nản băng qua hết

tình yêu anh giành cho em là tất cả

vượt qua tât cả về với em

vè tới nhà thấy em với người khác

tay run dẩy,chân quỵ ngã

lao vào cầm dao lây máu đánh tiết canh

bây giờ đây mồ xanh cỏ

bia đá khắc tên anh em đưng cời

tiếc thương thay cho chàng trai trẻ

chót yêu nhầm một kẻ hai lòng

longtroc

Member
trời họp cún ông này lại chơi cả thơ nữa . cưới xin đồng niên hoãn đi off cùng anh em vui đừng có hỏi .. nắng lên nào :)):)):)):)):))

anh em ơi..... hok biết làm sao bây giờ.mai đi ăn cỗ.tính chiều đi off cùng anh em.nhưng tối mai lại phải đi họp đồng liên.chẳng biết như thế nào nữa.cũng muốn đi để gặp anh em.ukm.......................:-w:-/.
dạo này em nuôi cún nào chưa..............................:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

hungcun94

Member
ặc ông anh chơi cả thơ tiết canh nữa cơ à.chiều ra of đi ăn tiết canh liền cho đỡ thèm=)).rét quá

hungcun94

Member
anh long ơi.mấy thằng bé cô bé nhà anh nó lớn nắm chưa.nếu có thể đem ra chúng nó ra cho chúng nó sướng.rét quá thì thôi vậy8->

Natalia

Member
Mọi người cố gắng có mặt đông đủ nhé, rất lâu rồi CLB mới lại tổ chức off nến tôi hy vọng sẽ được gặp mặt tất cả anh chị em tại buổi offline.