• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 11-3-2012

Natalia

Member
Thay mặt ban chủ nhiệm tôi xin trân trọng gửi tới anh chị em lịch offline định kỳ của CLB

Thời gian: 8h30 sáng Chủ nhật 04-3-2012
Địa điểm: Công viên Nguyên Phi ỷ Lan
( gần hồ tình yêu)

Vậy rất mong anh chị em chúng ta cố gắng thu xếp công việc và thời gian để đến chung vui, giao lưu cùng mọi người. Thay mặt ban chủ nhiệm xin chân thành cảm ơn và mong gặp mặt tất cả anh chị em tại buổi offline.

VuDinhHieu

Member
Thay mặt ban chủ nhiệm tôi xin trân trọng gửi tới anh chị em lịch offline định kỳ của CLB

Thời gian: 8h30 sáng Chủ nhật 04-3-2012
Địa điểm: Công viên Nguyên Phi ỷ Lan( gần hồ tình yêu)

Vậy rất mong anh chị em chúng ta cố gắng thu xếp công việc và thời gian để đến chung vui, giao lưu cùng mọi người. Thay mặt ban chủ nhiệm xin chân thành cảm ơn và mong gặp mặt tất cả anh chị em tại buổi offline.
Chuẩn bị nổ rồi.Có lịch off đầu xuân roài mừng quá.:(:)(:)(:)(:)((

Natalia

Member
Chuẩn bị nổ rồi.Có lịch off đầu xuân roài mừng quá.:(:)(:)(:)(:)((
Đợt vừa rồi anh em nghỉ ăn tết và cũng do thời tiết lạnh cộng thêm mấy con đàn chó vừa sinh nên bây giờ mới tổ chức offline được, hy vọng hôm đó đẹp trời để anh em mình lại có 1 trận ra trò.

longtroc

Member
hưởng ứng nhiệt tình nào nhanh đến ngay còn được uống ruộu nào

ngoc hoan

Member
hay quá hôm đó phải lên mới đc,chúc pét BN ngày càng đoàn kết lớn mạnh hơn

hungcun94

Member
Ace pet BN thân mến.thực sự giờ này em đang rất tâm trạng.con Tôm gầy nhà em đã bị bắt mất.em là thằng chủ vô trách nhiệm quá.

VuDinhHieu

Member
Ace pet BN thân mến.thực sự giờ này em đang rất tâm trạng.con Tôm gầy nhà em đã bị bắt mất.em là thằng chủ vô trách nhiệm quá.
Ku em vô trách nhiệm thật.cứ như thế thì ku em cũng bị bắt mất chứ không phải em Tôm gầy đâu.Dù sao anh cũng chia buồn với ku em nha,rút kinh nghiệm và cẩn thận hơn nhé.:)>-

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Sao thế cún hưng?? Thanh niên choai rồi mà bị bắt mất à?? Chia buồn nhé!! :(:)(:)((

Up nhanh cho đến ngày Gặp mặt AE pet BN nào? Hôm đó ai không có mặt chịu phạt đấy nhé. Gặp mặt đầu xuân đó, từ năm ngoái tới giờ mới đc gặp nhau: Ngoại trừ Thành mình đã gặp mặt hôm trước.

Chia buồn với em nhé. Mọi người ơi e mong được uống 1 trận r với mọi người quá. Dù biết uống r sẽ say, >:/>:/>:/>:/

Natalia

Member
Thôi không sao, nhiều khi sự kết thúc của cái này lại là 1 sự khởi đầu mới cho 1 thứ khác em à.

hungcun94

Member
Không phải đâu.em thấy mất đi một đứa em ý.đến ăn em cũng phải nhá cho nó.thì nó mới ăn.chỉ khổ bắt về rồi chúng nó không biết chăm thôi.khổ nó.em cảm ơn các ace đã động viên.

Không phải đâu.em thấy mất đi một đứa em ý.đến ăn em cũng phải nhá cho nó.thì nó mới ăn.chỉ khổ bắt về rồi chúng nó không biết chăm thôi.khổ nó.em cảm ơn các ace đã động viên.
đến làm bạn với anh cu. xilip màu vàng pha trắng cũng mất roài....:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chịu khó lên xe xuống anh đi! A dành cho cu một con ROTT (Nhưng chỉ có cái thôi)!

hungcun94

Member
Anh phamcu ơi.anh có thể cho em biết sđt và địa chỉ được không ạ.anh nói dành ở đây nghĩa là bán rẻ hay tặng em ạ.đực hay cái em không quan trọng ạ.em chờ tin anh.em cảm ơn anh ạ.