• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 11-3-2012

longtroc

Member
hiii nắng quá đẹp đợt này say chó , say rựou ,say người đẹp đã khó đỡ rồi kiểu này say cả nắng nữa rồi ...... lên cho nắng to nào

Thích quá hôm qua trời nắng tắm cho cún xong nhìn yêu quá.up cho trời nắng ngày off AE mình nào.AE ta vào mại dô mại dô up đi nào.:p

longtroc

Member
trời nắng quá rồi kiểu này sợ chưa có rượu uống đã bị say nắng rồi :) mọi người lưu ý nhé 13h30 anh em tụ tập ngoài hồ nhé

lion.god

oái...........nắng được 3 hôm.bây giờ trời lại chở lạnh rùi.mong sao hôm này off trời sẽ nắng ấm lại cho ae được zui ze..........

Nhân ngày 8/3 xin chúc Mừng Chị E phụ nữ nới chung và các bạn gái Pet Bắc Ninh nói riêng: Sức khỏe, Hạnh Phúc, Thành Công. Happy 8/3 =((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=(( và up cho ngày off pet Bắc Ninh đẹp trời

ngoc hoan

Member
Ngày mai trời lại nắng ấm hơn hôm nay đề nghi anh chị em tắm cho cún sạch sẽ để đến 13h30 chiều chủ nhật 11-3 anh em mình gặp nhau nhé.
địa điểm ở đâu Thành ơi upppppppppppppppppppp

lion.god

ơ thế lại off chiều chứ không phải sáng à.anh thành....nếu off chiều thì tốt quá.tại sáng em phải đi ăn cỗ cưới thằng bạn.đang sợ không đi được đây nè..

lion.god

hôm nay mùng 8-3 chúc chị em phụ nữ con gái vietpet mình có một ngày mùng 8-3 mưa ma không ướt.;).ướt mà không ốm.:p.ốm là anh em tụi tui.;;).tới chăm sóc liên đó nha.......:-*.:)).:-*.:x.:-*.:)).;).<):).8->.và lion chúc cho tât cả các bà vợ.người yêu.nhât là các bà mẹ của anh em trong vietpet minh mùng 8-3 zui zẻ hạnh phúc và mái trẻ đẹp nhóe.:x.

Phải nói anh em Bắc Ninh off máu thật nhìn mà thèm
HN toàn off lẻ quả này phải cho em TITAN đi off bắc ninh giao lưu uống rượu và hét Nguyệt gác mái đình mới được.
cái giống 4 chân lắm lông bắt chủ làm osin mà sao nghiền thế
ngày nào cũng phải chơi và huấn luyện nó mấy động tác mới thấy hả dạ
Giang hồ hiểm ác chả dám quát ai
về nhà sợ tất cả vợ mình lẫn vợ ông hàng xóm
chỉ duy có con cún quát nạt nhiệt tình nó vẫn yêu mình hahahahahaha

Phải nói anh em Bắc Ninh off máu thật nhìn mà thèm
HN toàn off lẻ quả này phải cho em TITAN đi off bắc ninh giao lưu uống rượu và hét Nguyệt gác mái đình mới được.
cái giống 4 chân lắm lông bắt chủ làm osin mà sao nghiền thế
ngày nào cũng phải chơi và huấn luyện nó mấy động tác mới thấy hả dạ
Giang hồ hiểm ác chả dám quát ai
về nhà sợ tất cả vợ mình lẫn vợ ông hàng xóm
chỉ duy có con cún quát nạt nhiệt tình nó vẫn yêu mình hahahahahaha

Khi đi off ngoài cún và người ra còn phải mang những gi cho cún nữa không các bác. Nhờ AE nhà mình báo dùm. Chân trọng tiếp đón bạn Titan tham gia cùng AE Pet Bắc Ninh. Hôm đấy AE tham gia đông đủ nge.

yeuhusky

Member
Anh Thành xem thế nào ở BN em thấy nhiều người có Husky mà ^^ Anh tìm hiểu rồi mời vào hội đi cho Jacky nhà em có bạn, dạo này nó láo quá coi trời bằng vung coi em ko ra gì , nói nó ko thèm nghe nữa rồi :D

longtroc

Member
lại lạnh rồi buồn quá mong sao trời ấm lên anh em gặp nhau mới vui được :(:)(:)(:)(:)(:)(( lạnh thế này thương mấy em cún quá đi

longtroc

Member
gần đến ngày off rồi thời tiết này chán quá đi ... mong nắng chắc khó lắm thôi mong trời không mưa để anh em gặp nhau vây ! buồn