• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE Vietpet Hà Nội ngày 04.05.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.

KimCuong

Active Member
Kính gửi toàn thể anh chị em thành viên!

Xin trân trọng thông báo tới toàn thể anh chị em thành viên Vietpet Hà Nội và toàn thể anh chị em thành viên trên cả nước, vào hồi 9h00" Chủ nhật ngày 04.05.2008 tại Vườn hoa Hồ Thiền Quang (ngã 3 phố Trần Nhân Tông và Quang Trung) theo thông lệ 2 tuần 1 lần tại địa điểm này, anh chị em chúng ta sẽ tổ chức buổi Offline kỷ niệm 02 ngày lễ 30/4 - 1/5 và cũng để hâm nóng khí thế khi chúng ta chuẩn bị bước vào 1 mùa hè với rất nhiều kế hoạch hoạt động cực kỳ sôi động và bổ ích của Vietpet.

Rất hân hạnh được chào đón tất cả các thành viên đến từ mọi vùng miền trên cả nước và các khách tham quan buổi Offline. Và cũng rất hy vọng sẽ được đón tiếp các thành viên mới tham gia Diễn đàn Vietpet đến tham gia buổi Offline tuần này với cả nhà.

Hy vọng được gặp mặt đông đủ cả nhà và các thú cưng yêu quý của mình. Chúc cho buổi Offline sẽ đầy thành công rực rỡ và thu được nhiều kết quả tốt.

Xin trân trọng thông báo và chân thành cảm ơn./.

P/S:
- Xin đề nghị cả nhà thực hiện đúng các thông lệ của buổi Offline.
- Rất mong các thành viên quen thuộc có những hướng dẫn cụ thể giúp các thành viên mới tham gia Offline nhanh hoà nhập với mọi người.
Xin cảm ơn!

DavidHHH

Member
Các thành viên quen thuộc khi đến thì nhớ mang xe gửi tại bãi gửi xe. Mong mọi người đến dự chấp hành sự điều hành của BQT. Cám ơn.

cuong_tosa

Moderator
Chủ nhật tới tôi và chú kycaugo xin vắng mặt vì có chút việc riêng,nhờ hungtrungyen,kimcuong,davidhhh,manonero,thuynguyen,gánh vác dùm anh em tôi! Xin cám ơn anh em.

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Như đ/c phó KC đã thông báo, để chuẩn bị cho 1 mùa hè sôi động, chủ nhật tuần này BCN sẽ đưa ra 1 số vấn đề để a e bóng bàn trước. Chò bác Cả và bác Cưòng về là ta có thể chốt kế hoạch hành động!
Vì vậy rất mong mọi người có mặt đầy đủ.

Rose1402

Vietpet sponsor
Anh chị em cố gắng đưa cún đi để các cún cưng cũng được hưởng không khí tưng bừng của ngày nghỉ lễ nhé! Tuần này nhà Rose & Hahanoi nghỉ lễ chưa về nên thật tiếc vì không đi off cùng cả nhà được. Chúc anh chị em Vietpet Hà Nội có một buổi offline nhân kỳ nghỉ lễ thật vui và hoành tráng! Thân ái!

bibin

Member
hay quá à,chắc Cn này off vui lắm đây.Chúc 1 buổi off hoành tráng và thành công.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
CN này ngoài những thành viên mình đã rủ đi mấy lần thì lần này mình sẽ rủ thêm 1chị hàng xóm mới có 1e cún xinh lắm, chẳng biết là loại cún gì?màu đen xì nhé, rất bắng nhắng nhé. Mong các ACE ngắm để cho ý kiến nhé. Hẹn gặp mặt các ACE nhé.

ashita

Dịch giả Vietpet
cho em ké với nhé ^^ mặc dù ko có chó, mà lại yêu mèo hơn. mà chả hiểu sao dạo này em thấy chó là hết cả hồn, nhất là chó to. các bác nhớ dọ mõm các bé nhé ko thì ....... chết khiếp ^^

dieuthuy

cho em ké với nhé ^^ mặc dù ko có chó, mà lại yêu mèo hơn. mà chả hiểu sao dạo này em thấy chó là hết cả hồn, nhất là chó to. các bác nhớ dọ mõm các bé nhé ko thì ....... chết khiếp ^^
Rất vui vì bạn sẽ tham gia offline các e cún nhé, bạn có thể rủ cả những bạn bè và người thân nếu có tấm lòng yêu các e cún và quan tâm đến đại gia đình của VietPet....he....:):wel: Không có cún vẫn tham gia đc mà, ra đây mình cho mượn 1e cún nhà mình chơi...hi...hi...Hđấy mình sẽ dẫn 2e cún đi mà, 1e fox nai và 1e fox sóc.

AlaskanMalamute

E sắp thi nên bận quá ko tham gia với các anh các chị lần off này được :((. Lần off sau nhất định em sẽ dắt đệ tử của em đến chung vui ^^!

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Rất vui vì bạn sẽ tham gia offline các e cún nhé, bạn có thể rủ cả những bạn bè và người thân nếu có tấm lòng yêu các e cún và quan tâm đến đại gia đình của VietPet....he....:):wel: Không có cún vẫn tham gia đc mà, ra đây mình cho mượn 1e cún nhà mình chơi...hi...hi...Hđấy mình sẽ dẫn 2e cún đi mà, 1e fox nai và 1e fox sóc.
Ý chị Thuý là bạn có chó thì dắt chó, không có chó thì có thể dắt thêm nguời...=))

dieuthuy

Ý chị Thuý là bạn có chó thì dắt chó, không có chó thì có thể dắt thêm nguời...=))
Đề nghị bạn ThuyNguyen kg xỏ xiên nhé....ha...ha...Tớ là ghi ý tứ rõ ràng rồi đấy nhé.:-bd
À 2bác Kỳ và bác Cường ơi, nếu 2bác mà bận, kg ra off đc thì đề nghị 2bác cử các phu nhân, hoặc các baby nhà bác dắt cún ra nhé, chẳng nhẽ các bác vắng mặt mà lại để các e cún thiệt, kg cho cún ra họp mặt đồng loại đc à?...hi...hi...Ra ngắm các e cún là chính mà, 2bác ạ, các bác có cún xinh cứ giấu đi là kg đc đâu...ha...ha...

dieuthuy

E sắp thi nên bận quá ko tham gia với các anh các chị lần off này được :((. Lần off sau nhất định em sẽ dắt đệ tử của em đến chung vui ^^!
Bạn mà bận kg ra đc thì kêu người nhà, hoặc gđình ai yêu cún dắt cún ra chơi đi, sẽ rất vui và bổ ích đấy, trước lạ sau quen mà. Chúc bạn thi có kết quả tốt, mong gặp mặt lần tới nhé!:-bd:wel:
À bạn nhớ theo dõi diễn đàn, vì sau mỗi buổi off đều có hình ảnh ghi lại hết.

chó em bé quá chắc chưa cho đi được,em là thành viên mới ko biết đi off mà ko có chó thì có được ko?

hoan_nc

Member
ah ah mai đến ngày đi off rùi nhỉ mình cứ chờ mãi nhưng mai lại ko đi off được rồi vì mai phải đi thi thế mới buồn chứ, thôi đành hẹn lần sau vậy, chúc gia đình Vietpet off zui ze, hạnh phúc. ah mọi người chụp nhiều hình nhé,

dieuthuy

chó em bé quá chắc chưa cho đi được,em là thành viên mới ko biết đi off mà ko có chó thì có được ko?
Em đi người kg cũng đc mà, rủ thêm bạn bè yêu quý cún ra cho vui nhé.Trc lạ sau quen hết, cứ ra ngắm các e cún to nhỏ đủ loại là cũng thichs lắm rồi e ạ.:wel:

PhamHuyDuc bạn đừng ngại việc chó của bạn còn nhỏ,bạn cứ mạnh dạn lên,nếu còn ngại thì cứ liên lạc hay túm chặt chị Diệu Thuý là đc ngay.Chị Diệu Thuý là hạt nhân phong trào của VIETPET đó.Mỗi buổi off chị Thuý lại giới thiệu thêm nhiều bạn của chị Thuý cùng tham gia mà.
Thân

carvil_cao

anh Kycaugo mai có tham gia không nhi ? đang cần anh chỉ giáo một chút , em đang tuyển husky nhưng tìm mãi không ra , mà không biết thời tiết Hà Nội nuôi được không

dieuthuy

anh Kycaugo mai có tham gia không nhi ? đang cần anh chỉ giáo một chút , em đang tuyển husky nhưng tìm mãi không ra , mà không biết thời tiết Hà Nội nuôi được không
Bạn ơi bạn cứ đi đi, kg có a Kỳ, nhưng đã có 10 anh giống anh Kỳ sẽ tiếp chuyện bạn đấy...ha...ha...Cún loại nào cũng nuôi đc hết...ha..ha...khó nuôi như "Người" còn nuôi đc hết mà.:)):)):)):wel:

Status
Không mở trả lời sau này.