• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE Vietpet Hà Nội ngày 04.05.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.

Vladavia

Member
Các bố cháu ơi, ọp lai ọp leo xong suốt từ trưa rồi mà chưa thấy ai post ảnh lên để mà bà con ngắm nghía nhỉ?

Thôi thế ta miêu tả bằng...mồm vài nét sơ lược vậy cho bà con nào không đi được tưởng tượng:
- Hôm nay trời đẹp, số lượng người và chó vẫn đông như mọi khi (cỡ chừng 100 người và 30 - 40 chó).
- Không có vụ xô xát nào đáng kể ngoại trừ trai làng Khoai bị trai làng Uây tợp cho một cái can tội ngoại tình với việt kiều Vịt.
- Các chủ chó đều rất hòa đồng và vui vẻ, có ý thức trong việc giữ vệ sinh chung.
- Các bác ban CN luôn nhắc nhở mọi người để xe đúng nơi quy định, mặc dù nhiều người dân hiếu kỳ tỏ vẻ miễn cưỡng, nhưng ban CN ta toàn thanh niên với gương mặt sát thủ nên đàn áp êm thấm được hết (nhất là bố cháu Mỡ với bố cháu Thủy) --> trật tự đô thị đảm bảo 100%
- Vì người tham dự đông quá mà lực lượng tổ chức hơi mỏng nên đôi khi không thể chăm sóc và quan tâm xuể tới tất cả anh chị em, điều này xin được tiếp thu. Lực lượng chủ nhiệm sẽ rút kinh nghiệm từ lần sau sẽ quan tâm chăm sóc thật chu toàn cho mọi người, đặc biệt là chị em phụ nữ.
- Trời nắng to nên buổi gặp gỡ kết thúc vào khoảng 11h.

knoor

Member
Lần sau chắc chắn em ko thể bỏ qua được, các bác nhớ thông báo rầm rộ nhé!

bibin

Member
Từ khi vào VP, hôm nay là buổi đầu tiên em đi off chó .Em là người từ xa đến nhưng thực sự khi đến nơi gặp mặt ACE thì như đã quen từ lâu,một sự tiếp đón hết sức thân thiện, gặp nhau tay bắt mặt mừng.
Đối với BIBIN thì lên đc đến HN gặp gỡ ACE trong VP thì đã là vui lắm rồi.
To trantung_hn:Hì em lên Hn off để giao lưu học hỏi thôi mà có gì mà máu...Em đi 1 mình lên không mang nhóc nào đi cùng ạ.

To trantung_hn:Hì em lên Hn off để giao lưu học hỏi thôi mà có gì mà máu...Em đi 1 mình lên không mang nhóc nào đi cùng ạ.
thế là máu hơn anh rồi:D
anh ở gần hơn chú bao nhiêu mà đã đi lần nào đâu

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
rất thất vọng về tổ chức offline hôm nay đây là lần đầu tiên đi mang bộ đĩa huấn luyện của VH đi như đã hứa tặng 0904803979 nhưng không thấy liên lạc nên đã tặng cho 8636 tơ chức không quy củ hơi lộn sộn chỉ thây h nhiệt tình một cách đơn độc
Hnay vì tình hình sức khoẻ bất khả kháng nên kg ra đc, nhưng mình thấy bạn nói như thế là hơi quá đấy. Sân chơi của chúng ta ở đây toàn tự phát và miễn phí mọi thứ, mà chúng ta duy trì đc như thế này thì phải nói là rất rất cảm ơn những ACE trong ban chủ nhiệm. Sân chơi này đã kg phân biệt tuổi tác, già trẻ, hôm nay mình kg đưa đc mấy cháu ở gần nhà ra là mấy cháu tiếc lắm.
Thử hỏi các cháu đi mấy lần như thế đã kg có gì kêu ca cả, buổi off đầu tiên mình đi mình còn đưa mẹ mình đi nữa mà thấy ai cũng vui vẻ và hoà đông. Bạn biết là ở Hn chúng ta có những buổi off hoàn toàn miễn phí và đông vui tnày là các bạn trong Nam (SG) thèm lắm đấy bạn ạ. Và còn điều nữa muốn nói là chúng ta ra off thế này CHỦ YẾU LÀ ĐỂ NGẮM CHÓ, CHỨ NGƯỜI KG AI QTÂM ĐÂU, nếu bạn có ý kiến gì muốn đóng góp và muốn tìm hiểu thì hãy về nhà viết trên diễn đàn, hãy có tính chất góp ý và xây dựng để càng ngày những buổi off tnày sẽ càng chuyên nghiệp hơn. Ai cũng muốn vậy, thế nhưng phải có kinh phí bạn ạ. Nếu như thật sự bạn hảo tâm và có tiềm năng thì hãy LÊN 1BẢN KẾ HOẠCH ĐI, và bạn nghĩ trong bản kế hoạch đấy BẠN SẼ ĐÓNG GÓP KINH PHÍ ĐC BAO NHIÊU?? Làm gì muốn chuyên nghiệp thì khoản đầu tư từ chất xám đến tài chính luôn fải đi đôi với nhau bạn ạ.
Một lần nữa rất rất cám ơn các ACE trong ban chủ nhiệm luôn có lòng nhiệt huyết với cún để ACE thành viên chúng tôi có 1sân chơi thật bổ ích và đều đặn thế này.
Thôi mình post ảnh hnay chị Hông Liên chụp đây.

hangzin

Dịch giả Vietpet
chào bạn HOA tôi thiết nghĩ rằng bạn nói hơi quá lời rồi đó, ở đây là sân chơi cho mọi người cho dù người đó có cún hay k? mà ra đây là trao đổi và học hỏi kinh nghiệm cách chăm sóc vật nuôi là chính, như tôi cũng nuôi 1 con cún ta k đáng tiền, lúc đầu tôi ra off có quen biết ai đâu,tôi hỏi một người mà hoá ra đó là một người trong BCN chỉ cho tôi cách nuôi, cách dạy,mọt cánh tỉ mỉ k thiếu điều gì... với BCN như các anh KIM CƯƠNG, DAVIDHHH, VLADAVIA, HUNGTRUNGYEN, THUYNGUYEN.. có kêu ca gì đâu khi những buổi off như thế này, bạn nên suy nghĩ lại trước khi đưa ra lời nói để tránh làm mất lòng người khác. đây là vài lời góp ý nhỏ của tôi
Cháu thấy hôm nay con săn Tây Ninh nhà chú được mọi người để ý nhiều nhất đấy. Cháu chụp ảnh với hết lũ cún ở đấy rồi chỉ trừ con nhà chú thôi. Thấy nó oánh nhau với con Lab mà sợ quá. Mong là đợi đến khi nó được đi trại về cháu sẽ có cái ảnh để đời với nó.;)

Vladavia

Member
Hangzin ơi cái thằng trai làng Uây đấy đối với người thì nó hiền khô ấy mà, sợ gì mà không bá vai cưỡi cổ làm vài kiểu ảnh để đời.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
làm thành viên VP khá lâu rồi mà em vẫn chưa viết offline nó là như thế nào
buồn thật!!!!! Lí do là vì chưa có chó nên cũng ngại đi
thôi đành chờ 2 tháng nữa thi ĐH xong mua chó rồi đi vậy!!!
To bibin:Chú máu thế ở tận HD mà cũng mò lên sớm thế ah`?Có mang bé nào đi theo ko???
Chắc em tham gia lâu nhưng kg để ý bao giờ các buổi off đều có thông báo hêt mà. Kg cần có cún, chỉ cần em có tấm lòng yêu cún thì ra chơi, ngắm các loại cún của mọi người là cũng thích rồi mà.
Binbin ơi chị chưa gặp mặt đc em đây, cứ phát huy, huy động CLB ở HD đi nhé. Hen dịp tới sẽ găp e nhé, chúc e luôn vui và may mắn trong cuộc sống.:):-bd:wel:
Mà các ACE ơi post ảnh vào chủ đề riêng đi, mình và 1bạn đã post rồi đây.

Status
Không mở trả lời sau này.