• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppy Của Odin (va2) - Alina

DUNG-ND

Member
Chúc mừng anh Dung-ND ! hậu duệ của Odin & Alina sẽ là những con giống tốt để nâng cao và cải thiện chất lượng GSD việt nam góp phần thúc đẩy phong trào GSD ngày càng lớn mạnh. em rất ngưỡng mộ hướng đi của anh:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
Cám Ơn Em , A mong mọi việc tốt đẹp thì định hướng sắp tới sẻ vui hơn
Thân chào Em

DUNG-ND

Member
hình Puppy ngày 26 tuổi
[IMG]http://farm4.static.flickr.com/3497/3458179537_ebdfd45f67_o.jpg
[/IMG]

GSD-ROCKY

Member
Chúc mừng sự thành công của anh DŨng, em chỉ tiếc là ít đực quá thôi, đàn con thật tuyệt, chất lông đẹp quá!! xin chúc mừng, chúc anh thêm nhiều thành công nữa trong tương lai

quydat82

Member
thứ 4 này anh DŨNG và chú CHÍNH ALASKA,sẻ lên đường đi ĐỨC dự sinh nhật của ông huấn luận viên EGARD, 10 ngày sau thì 2 vị này mới về và có thể thêm vài chú GSD ĐẲNG CẤP nữa sẻ theo chân 2 vị này về VIỆT NAM, chúng ta hãy chờ đợi nhé

nhìn chó rất dễ thương chất lượng tuyệt vời :) Anh Dũng hình như tính mang 1 em đực đẹp đẳng cấp hay 1 em cái đẹp phối giống với 1 em đực tốt thì phải :D ko biết anh thấy sao chứ em nghĩ được thì cả 2 ko thì ưu tiên cho em cái vì hiện nay thì GSD cái chất lượng chưa được nhiều và nếu phối sanh thành công thì ta cũng đồng thời thay máu GSD ở VN luôn với nhưng con cún có cha mẹ chất lượng quốc tế như em Odin hay Vegas chẳng hạn ko biết ý anh ra sao?

echipvn

Member
Ực ực. Nhìn ghiền quá đi mất. Tuy chẳng biết nhiều về GSD, nhưng mà công nhận hàng VA thì chẳng chê vào đâu đc. Hy vọng có 1 ngày sẽ đc sở hữu 1 e GSD đẳng cấp như vậy. Hehe
Chúc sức khoẻ gia đình chú Dung-ND và sức khoẻ Alina cùng bầy puppies đáng yêu này

Chúc mừng anh DŨNG-ND vì đàn cún con rất tyuệt vời và đẳng cấp.Hy vọng những bản sao của ODIN sẽ phát triển thật tốt tại VN,và mong sao trong số những chú cún này sẽ có vài em đạt được những thành tích giống như cha của chúng.

Chào anh !
Mình cố ý vào chổ này để được xem hình nhiều cho đã ! quả nhiên là Alina có duyên với anh nhỉ , nếu về tay MÌNH.... nhiều khi sanh được có 1 em không chừng ...người có số mà hê hê hê 8 con thèm quá ! Chúc mừng chúc mừng !

DUNG-ND

Member
thứ 4 này anh DŨNG và chú CHÍNH ALASKA,sẻ lên đường đi ĐỨC dự sinh nhật của ông huấn luận viên EGARD, 10 ngày sau thì 2 vị này mới về và có thể thêm vài chú GSD ĐẲNG CẤP nữa sẻ theo chân 2 vị này về VIỆT NAM, chúng ta hãy chờ đợi nhé
Chương Trình dự tính
Tối 22/4 bay sang Đức
- Ngày 23, 24 Tham quang các trại Chó GSD Đức
- Ngày 25 dự Sinh Nhật Ông Edgar Holzmann . Chủ trại GSD . Modithor . Ông Edgar và MINH HUY hai người đả bỏ nhiều công sức và tiền , giúp CLB GSD Việt Nam sớm gia nhập GSD Thế giới
- Ngày 26 ,27 Tham quang các trại và các cửa hàng bán dung cụ huấn luyện
- 28 Qua Thuỵ Điển Thăm Gia đình Minh HUY
- Tham quang Trại Chó GSD Thuỵ Điển
- 30 Về lại Đức . Gặp mặt các Quang chức GSD , xúc tiến việc gia nhập GSD VN
- 1/5 xem Dogshow GSD tại thành phố FRANKFURT