• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppy Của Odin (va2) - Alina

ngoc_anh

Member
Quay lại chủ đề chính!

Xấu thế cho mọi người cùng ngắm với !

Con này đâu có 5000 euro hà ,chân hơi bị gọi là to nhể !
Em thấy các bác đi hơi xa chủ đề của topic thì phải vì đây là hình ảnh của các puppy của Odin mà. Các bác toàn làm thằng em mừng hụt :(:)(( khi vào diễn đàn thấy có bài mới nhưng nháy vào toàn hình ảnh khác chứ chẳng thấy bọn chó con đâu cả.
Bác Dũng ơi up date hình ảnh Puppy đi chứ, được gần 1 tháng từ ngày mở topic rồi còn gì nữa.

Em thấy các bác đi hơi xa chủ đề của topic thì phải vì đây là hình ảnh của các puppy của Odin mà. Các bác toàn làm thằng em mừng hụt :(:)(( khi vào diễn đàn thấy có bài mới nhưng nháy vào toàn hình ảnh khác chứ chẳng thấy bọn chó con đâu cả.
Bác Dũng ơi up date hình ảnh Puppy đi chứ, được gần 1 tháng từ ngày mở topic rồi còn gì nữa.
Ối cái bác này mà làm mod (mo đờ ray tờ ) là chúng em chết chắc ! sorry hôm chụp hình chú Bao tới tấm đó là hết pin sẽ có hình puppy Odin sớm thôi !

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Chúc mừng Dung ND nhé : về đàn GSD con như mong muốn,về chuyến đi Châu âu với anh Chính thú vị và bổ ích.
Mong rằng Dung và anh Chính sẽ dành nhiều thời gian hơn để tiếp tục cung cấp các thông tin cặp nhật được vừa qua để trao đổi kiến thức với các thành viên CLB GSD và những độc giả VP yêu quí GSD .

Anh sẽ có mặt ở VN trong tuần tới và xin được bổ xung thêm thông tin về GSD ở Châu âu hiện nay cho thêm phần phong phú.
Thân mến
Trung AC

DUNG-ND

Member
Hình lưu niệm chuyến ghé thăm của Nam (Hà Nội), hiện đang sở hữu một bé gái của ODIN.