• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL ĐU LỐP đầu tiên tại VN

Ziny Yzma

Member
Chó đẹp lắm anh ạ8->!Nhưng sao lại tên là Lộc Lợn?Anh chọn đầy tên hay hơn mà anh;)

hungvu

Member
e o' hd ma`.hum nao` moi` bac' ghe' wa cho em hoc hoi' chut kinh nghiem nhe'
Nhất trí.tốt nhất add nick yahoo của a vào anh biết được gì a bảo cái ấy.cứ kiên trì là thành công,cũng chẳng có gì gê gớm cả

missbaby

Thân Chào toàn thể anh chị em VP.
Chắc chẳng phải nói nhiều anh em fan pitbull cũng đã ít nhiều biết đến cháu LỘC LỢN này.
Tuy cháu nó đã đu lốp từ khá lâu(10tháng tuổi) nhưng vì tính chất công việc nhiều mà tiền thì ít nên giờ mới có thời gian up lên diễn đàn để anh em cùng tự hào hô khẩu hiệu "VN thua gì Tây" hay "Người việt chơi hàng Việt" .
. Nhân đây cũng cảm ơn vợ chồng nhà Việt Anh đã nhiệt tình về nhà mình để thực hiện clip này.
. vì thời gian hạn hẹp nên clip còn ở dạng thô sơ chưa chau chuốt được mong anh em thông cảm!
. đến clip sau mình xin được làm cẩn thận hơn:D
trước tiên là một vài hình ảnh minh họa.

trước khi lâm trận

bắt đầu trò chơi quen thuộc nào.

VÀ CLIP

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Q9vqjaPo4Pc&feature=mh_lolz&list=HL1310409267[/YOUTUBE]
Xem clip xong mê quá, bác ơi bác chịu khó quay clip rồi post len cho mọi người xem bác nhé, cảm ơn bác ././././././.

tuanpitlaocai

e vừa vào diễn đàn e mới chơi pit chưa có nhiều kinh nghiệm mong ace bỏ túc cho e it kiếm thức cơ bản cảm ơn ace:D