• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL ĐU LỐP đầu tiên tại VN

hungvu

Member
Thân Chào toàn thể anh chị em VP.
Chắc chẳng phải nói nhiều anh em fan pitbull cũng đã ít nhiều biết đến cháu LỘC LỢN này.
Tuy cháu nó đã đu lốp từ khá lâu(10tháng tuổi) nhưng vì tính chất công việc nhiều mà tiền thì ít nên giờ mới có thời gian up lên diễn đàn để anh em cùng tự hào hô khẩu hiệu "VN thua gì Tây" hay "Người việt chơi hàng Việt" .
. Nhân đây cũng cảm ơn vợ chồng nhà Việt Anh đã nhiệt tình về nhà mình để thực hiện clip này.
. vì thời gian hạn hẹp nên clip còn ở dạng thô sơ chưa chau chuốt được mong anh em thông cảm!
. đến clip sau mình xin được làm cẩn thận hơn:D
trước tiên là một vài hình ảnh minh họa.

trước khi lâm trận

bắt đầu trò chơi quen thuộc nào.

VÀ CLIP

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Q9vqjaPo4Pc&feature=mh_lolz&list=HL1310409267[/YOUTUBE]

my_lucky

Active Member
Potay ông hungvu này, bao nhiêu cảnh đẹp thì không post, định ỉm hàng à.Đã bảo là ***g nhạc thêm vào cho hưng phấn, chứ toàn thấy ông nói tiếng anh :-ss thế này thì ngại chết đi được%-(%-(/Lộc lơn điên thật, đấy mới là cắn rẻ, xem thêm cảnh nó cắn lốp và đu lốp nữa thì thật là phê, điểm 9 cho cả Lộc lợn và Hungvu....>:D<

hungvu

Member
Ông thông cảm cho tôi.cũng tại đây La Lân đâu post clip lên YouTube đâm ra chưa có kinh nghiêm ông ạ.lần sau làm luôn cả đoạn film từ lúc cháu nó mới chào đời đến giờ sẽ thú vị hơn...:D

Con Lợn Lòi

Active Member
Hê hê hay quá, phong trào về pit càng ngày càng phất triển, thực ra thiết nghĩ trong các dòng chó có thể nuôi trong gia đình căn hộ thì pitbull là dòng hầm hố nhất cả về ngoại hình lẫn tính cách ( từ trong ra ngoài), vừa sạch vừa tình cảm. Cố gắng đu dây nhiều "Lòng Lợn " nhé :)):D:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
pro Hungvu

Thân Chào toàn thể anh chị em VP.
Chắc chẳng phải nói nhiều anh em fan pitbull cũng đã ít nhiều biết đến cháu LỘC LỢN này.
Tuy cháu nó đã đu lốp từ khá lâu(10tháng tuổi) nhưng vì tính chất công việc nhiều mà tiền thì ít nên giờ mới có thời gian up lên diễn đàn để anh em cùng tự hào hô khẩu hiệu "VN thua gì Tây" hay "Người việt chơi hàng Việt" .
. Nhân đây cũng cảm ơn vợ chồng nhà Việt Anh đã nhiệt tình về nhà mình để thực hiện clip này.
. vì thời gian hạn hẹp nên clip còn ở dạng thô sơ chưa chau chuốt được mong anh em thông cảm!
. đến clip sau mình xin được làm cẩn thận hơn:D
trước tiên là một vài hình ảnh minh họa.

trước khi lâm trận

bắt đầu trò chơi quen thuộc nào.

VÀ CLIP
http://www.youtube.com/watch?v=Q9vqjaPo4Pc&feature=mh_lolz&list=HL1310409267
Hay quá anh Hungvu ơi, nhìn bài đu lủng lẳng thế này em nhìn còn phải choáng, những đứa con của BUN bắt đầu nở rộ đi đến đâu cũng được mọi người mến mộ rồi đây, thương hiệu pitbull DIAMOND bắt đầu được nhiều người biết đến, mát mặt quá anh ơi, ông anh cố gắng phát huy tập luyện cho em nó thường xuyên rồi thi thoảng POST clip lên để cho anh em thưởng thức anh nhé...................chắc sau cái Clip LỘC LỢN đu lốp này chắc em mất ngủ mất mấy hôm rồi vì sung sướng mát mày mát mặt .....kakakakakak.....cảm ơn anh vì clip quí báu trên :x:x:x:x

Thanh_arch

Member
Hix... chú em này kinh thật, vừa giỏi việc nước lại đảm việc nhà! Việc cơ quan nhiều thế mà vẫn bố trí time dạy cho em nó tốt thế này, lại cộng thêm việc độ mấy em moto nữa...
Chán chú mày quá rồi, không còn từ gì để nói ngoài từ: Đáng KHÂM PHỤC
Anh thì đang chờ tin vui từ chú MyLucky để đú đởn cùng chú đây!

cocker.fan

Active Member
Lộc lợn nhìn khủng long quá:x a Hungvu làm anh em mê pit hâm mộ quá <:p

hungvu

Member
Hay quá anh Hungvu ơi, nhìn bài đu lủng lẳng thế này em nhìn còn phải choáng, những đứa con của BUN bắt đầu nở rộ đi đến đâu cũng được mọi người mến mộ rồi đây, thương hiệu pitbull DIAMOND bắt đầu được nhiều người biết đến, mát mặt quá anh ơi, ông anh cố gắng phát huy tập luyện cho em nó thường xuyên rồi thi thoảng POST clip lên để cho anh em thưởng thức anh nhé...................chắc sau cái Clip LỘC LỢN đu lốp này chắc em mất ngủ mất mấy hôm rồi vì sung sướng mát mày mát mặt .....kakakakakak.....cảm ơn anh vì clip quí báu trên :x:x:x:x
Tùng à. vì niềm vui riêng của a và niềm vui chung của toàn thể anh em đam mê pitt. a thay mặt anh em cảm ơn Tùng.
. Tùng và Việt Anh có nhớ lần đầu a bắt pitt Lợn và Cariber không. a có nói là a sẽ huấn luyện con đen này(tức là Lộc Lợn) thành chú pitt đầu tiên ở VN đu lốp. và giờ câu nói vui ngày nào đã thành hiện thực. cảm ơn các bạn nhiều:D

hungvu

Member
Hix... chú em này kinh thật, vừa giỏi việc nước lại đảm việc nhà! Việc cơ quan nhiều thế mà vẫn bố trí time dạy cho em nó tốt thế này, lại cộng thêm việc độ mấy em moto nữa...
Chán chú mày quá rồi, không còn từ gì để nói ngoài từ: Đáng KHÂM PHỤC
Anh thì đang chờ tin vui từ chú MyLucky để đú đởn cùng chú đây!
Hê Hê. cảm ơn anh Thành. lâu lắm mới được lời động viên chân thành từ ông anh. :D . mọi lần toàn tiêm đểu thằng em:)) mà cũng tại em nhiều đam mê quá anh ạ đâm ra cũng khổ. nhưng bản tính thế biết làm thế nào!

boy_armani8x

Active Member
vậy là Lộc Lợn đẹp zai nhất nhà rồi .hihi, lúc nào rảnh anh post nốt cái clip cháu nó đu lốp nhé.. :D

my_lucky

Active Member
Chú Nam mà xem cảnh nó đu lốp hoặc cảnh bật cao cắn lốp thì thích phải biết, thích lắm....Anh quyết định đầu tư cho thằng ku Lợn này 1 cái đai kéo vật nặng made in Trung Yên để nó kéo cái lốp oto rồi, hi vọng từ giờ đến tết,Hungvu sẽ tập được cho con Lợn màn kéo Xít đờ ca mà trên xe có anh và Hungvu ngồi lên, oách phải biết:))=))

chanphuong

Member
Chú Tùng chỉ được cái nói hay. Công nhận là chủ dày công nuôi dưỡng, tốt hay không tốt, đẹp hay không đẹp thì nuôi dưỡng chiếm phần đa. Chúc mừng chủ nhân có em Pit đẹp.

Nhìn Lộc lơn nhà anh cắn xé mà mê quá, sắp tới e cũng phải bổ sung thêm em pit nữa, nhìn các bác mà e cũng thèm thèm pit:D:D

my_lucky

Active Member
Bạn Thắng này có hay lên nhà bạn Lâm rồi ăn cơm rang ở Đào Duy Từ không nhỉ???8->

Vậy mà bác k chịu khó dắt nó chạy đà rồi phi thân cắn lốp
Có được cảnh đó thì cực chuẩn luôn

hungvu

Member
Vậy mà bác k chịu khó dắt nó chạy đà rồi phi thân cắn lốp
Có được cảnh đó thì cực chuẩn luôn
Hay! Bác được cái nói chuẩn.Thực ra La có clip đo đay nhưg tại lươi pót đâm ra chưa phục vụ Anh em được.Mai mình sẽ cố găng ploét tiếp.hị hị:D

hungvu

Member
Chú Tùng chỉ được cái nói hay. Công nhận là chủ dày công nuôi dưỡng, tốt hay không tốt, đẹp hay không đẹp thì nuôi dưỡng chiếm phần đa. Chúc mừng chủ nhân có em Pit đẹp.
Bác Đa quá khen.thực sự khi nuôi được e pitt từ khi co 45ngay đến giờ thì nó là niêm vui lớn bác ạ. Cảm ơn bác nhiều<:p<:p<:p

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sản phẩm của mình để cho anh em mà giờ lộc lợn được như thế này em cũng vui lắm chứ anh, người nuôi và huấn luyện anh Phương nói đúng là 1 yếu tố rất quan trong cho 1 con chó hay hay dở lúc trưởng thành, 1 lần nữa cũng cảm ơn anh Hungvu đã dầy công tập luyện, ước mơ Lộc lợn đu cắn đã thành hiện thực rồi nhé, còn 1 cái mà anh chưa thực hiện được đâu đấy nhé, Pro Hungvu xem thế nào lấy vợ đi thôi để còn cho em ăn bánh kẹo nữa chứ :)):))

Bạn Thắng này có hay lên nhà bạn Lâm rồi ăn cơm rang ở Đào Duy Từ không nhỉ???8->
E không ăn cơm rang nhưng cũng hay ngồi chén chú chén anh với Lâm béc khắm :D:D
Bây giờ bổ sung thêm e pit nữa là mãn nguyện :x:x:x
Các bác off pit cũng vui ghê