• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline VIETPET Hà Nội 20.04.2008-Những hình ảnh rực rỡ và cực kỳ hoành tráng.

ui ngóng mãi mà ko có ảnh của bé Kelly.Buồn quá!:sigh:

hôm qua em đưa bé Kelly đi lần đầu tiên.Thật vui và học hỏi được nhiều điều bổ ích từ các anh chị thành viên VP.Nhưng chỉ tiếc bé Kelly nhà e nhát người quá
p/s:anh chi ơi!Hôm qua ai có chẳng mà chụp được bức nào có bé kelly thì post lên cho em ngó nghiêng cùng nhé.Cảm ơn anh chị nhiều lắm!Kelly là bé Tây ban nha 6tháng tuổi màu nâu đỏ
Có mà ấy, mình thấy rõ ràng có tấm Kelly với cả bạn gái ấy chụp mà. Xem kỹ lại đi như là ở trang 9 hay 7, 8 gì đó đấy. Cái hình nhìn đẹp lắm đấy, tìm xem đi nhé. Chúc cho Kelly dần dần sẽ hết nhát ^^.

candy

Member
tối nay về mở topic ra thấy nhiều ơi là nhiều ảnh của cún post lên,em chưa post lên được vì mấy hôm nay bận chưa post được- mọi người cứ show hết đi rồi em sẽ post tiếp.
còn phải để giành chứ không xem hết rồi trong thời gian 2 tuần lấy gì mà xem!
to saobang:bạn yên chí đi-trong máy ảnh của mình có mấy tấm ảnh của bạn và cún đấy-nếu ở nước ngoài thì cũng tranh thủ lên mạng thăm VP nhé!goodluck.

nhucuong533

Xin lỗi cả nhà..tôi chỉ biết chụp ảnh.... chẳng biết bình gì vì mới tham gia...mà đưa lên ảnh chất lượng cao toàn tắc đường :D
[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/Cuong.gif[/IMGc]
[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/anigif4.gif[/IMGc]
[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/hangkhung2.gif[/IMGc]

Rose1402

Vietpet sponsor
Đấy em biết ngay anh NhuCuong533 có ảnh đẹp nhưng giấu đi mà :D :p nhưng giá như anh giảm kích thước và dung lượng ảnh xuống nhỏ hơn 200kb mỗi ảnh thì mới giải quyết được tình trạng tẵc nghẽn anh ah :D Nhìn ảnh cái con "bố già mafia" em lại thấy rùng cả mình, hic hic... :p :p đúng là hàng khủng... bố :D

Post tiếp đi anh ơi... :)

Manonero

Member

@ anh Man: Dạo này anh cưng Vịt quá nên bỏ bê em Sẹo rồi hả anh?? Lâu lắm chẳng thấy cho em í đi off gì cả :-?
Không phải ko cho đi mà giờ anh ko thể kham nổi 1 lúc hai em đc. Đành chia giờ đi chơi theo kiểu tem phiếu ngày xưa thôi Tra à

eo,mọi người post ảnh em Vịt đi ^^ Nhìn Vịt yêu nhắm ý ^^ Anh Mỡ ơi...tuần sau mà đi ọp thì anh nhớ mang Vịt đi tiếp nhá...tuần vừa rồi em chỉ kịp ngó nghiêng 5' rồi biến mất^^Nghe tiếng em Vịt đã lâu mà chưa đc xờ 1 lần :D.
Ặc...con Vịt nó hiền khô, 5' ngó nghiêng lẽ ra phải đủ cho cô đè đầu cưỡi cổ nó chán đi rùi. He he..hẹn dịp sau vậy!
ui ngóng mãi mà ko có ảnh của bé Kelly.Buồn quá!:sigh:

hôm qua em đưa bé Kelly đi lần đầu tiên.Thật vui và học hỏi được nhiều điều bổ ích từ các anh chị thành viên VP.Nhưng chỉ tiếc bé Kelly nhà e nhát người quá
p/s:anh chi ơi!Hôm qua ai có chẳng mà chụp được bức nào có bé kelly thì post lên cho em ngó nghiêng cùng nhé.Cảm ơn anh chị nhiều lắm!Kelly là bé Tây ban nha 6tháng tuổi màu nâu đỏ
Anh tặng cô chú nhé...hehe! Nhiếp ảnh gia là Dr. Báu đó

nhucuong533

Thêm 1 chú Beg nữa này.........:D
[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/Berg2.gif[/IMGc]

nhucuong533

3 ''cún'' xinh này... ảnh nhỏ dưới 200k đấy ROSE1402. ( chắc OK em nhể :D)
[IMGc=]http://i19.photobucket.com/albums/b194/nhucuong533/0149copy.jpg[/IMGc]

DavidHHH

Member
Sao lần này mình ít ảnh thế nhỉ? Được mỗi một cái chụp cùng em Bướng, hic hic.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Có 1kiểu độc, kiểu đẹp bằng 10kiểu ý e ạ......mà lên hình mãi rồi, nên giành chỗ cho thành viên mới đi.....ha....ha....làm chân lon ton, hoặc vệ sỹ:)):)) đi:))

tối nay về mở topic ra thấy nhiều ơi là nhiều ảnh của cún post lên,em chưa post lên được vì mấy hôm nay bận chưa post được- mọi người cứ show hết đi rồi em sẽ post tiếp.
còn phải để giành chứ không xem hết rồi trong thời gian 2 tuần lấy gì mà xem!
to saobang:bạn yên chí đi-trong máy ảnh của mình có mấy tấm ảnh của bạn và cún đấy-nếu ở nước ngoài thì cũng tranh thủ lên mạng thăm VP nhé!goodluck.
Cám ơn candy nhé, SB sẽ cố gắng ngày lên VP một lần để vui chơi và tham khảo :D. Hôm nào tranh thủ rảnh rỗi post hình lên cho SB cùng mọi người xem nhé. SB cũng rất ấn tượng cún Candy đấy, rất năng động,bạo dạn :)).

Hihihi cơ bản là chú xinh trai nên mới ít ảnh,chú mà đẹp gái như chị Diệu Thuý thì có đủ 15 trang ảnh chú Davidhh nhể.Hahaha..............

Rose1402

Vietpet sponsor
Hihi :D trong nhóm mod và phá CN có 2 bác hơi bị điệu, lúc nào cũng thích lên hình, không có là kiện ngay :p chứ như em đây, em chỉ có mỗi 3 hình là có mẹt thôi nhưng có dám kêu ca rì đâu, hề hề =))

dieuthuy

Bác Thuy Nguyen ơi em mạn phép ghép thêm cho đủ câu của chữ ký của bác là:.....rồi phải 8 vợ, 9con, 10nhà mới xuể.....he...he....

Hihihi cơ bản là chú xinh trai nên mới ít ảnh,chú mà đẹp gái như chị Diệu Thuý thì có đủ 15 trang ảnh chú Davidhh nhể.Hahaha..............
Ấy ấy bác cứ nói thế nào để đông viên e à,ra hội off thì NGƯỜI K ĐC QTÂM BẰNG CHÓ đâu bác ơi...ha.....Bác mà để ý ảnh của e chụp máy thành viên mới có cô em em là diễn viên múa và diễn viên điện ảnh xinh thế mà có ai chú ý đâu??!:)

Còn cậu có đầu trọc lốc,đeo kính đen đi cùng Quỳnh có e Happy tâybannha cocker đen xì ý, là nghệ sỹ saxsophone Quyền Thiện Đắc đấy.......ra hôi off này đủ thành phần tuổi tác và nghề nghiệp nhé. Mọi người đều qtâm và hướng đến các e cún hết nhỉ.

to Rose1402

Hihi :D trong nhóm mod và phá CN có 2 bác hơi bị điệu, lúc nào cũng thích lên hình, không có là kiện ngay :p chứ như em đây, em chỉ có mỗi 3 hình là có mẹt thôi nhưng có dám kêu ca rì đâu, hề hề =))
Ai thế Râu Sờ ơi:thingking:cún nhà tôi nó mà cứ nằm yên là tôi lại chọc cho nó sủa ngay,cho vui cửa vui nhà.Lần đầu được chơi ai (dog) nào mà không háo.:-@

đấy đấy!Chờ mãi cũng được một ảnh =) cảm ơn anh Mỡ và chi Sao Băng nhiều lắm.Lần sau rút kinh nghiệm fải mang máy ảnh ra để chụp cùng các em cún khác mới được.Mà chị Sao Băng ơi!Em Bj của chị đj đâu đấy.Chả hiểu lần sau chủ mới của em có cho e đj offline ko nhỉ.

Rose1402

Vietpet sponsor
Ai thế Râu Sờ ơi:thingking:cún nhà tôi nó mà cứ nằm yên là tôi lại chọc cho nó sủa ngay,cho vui cửa vui nhà.Lần đầu được chơi ai (dog) nào mà không háo.:-@
Bác hỏi 2 người điệu là ai á? hihi em ko dám nói, chết em đấy :D mật mí nho nhỏ là 2 bác này đều hơi beo béo giống nhau =))

@dieuthuy: chị ơi, thật là vui vì có thêm sự tham gia của các nghệ sĩ danh tiếng như thế, chị có chụp ảnh không thì post lên để cả nhà được ngắm nghía cho thỏa lòng chị nhé! :)

Bác mà để ý ảnh của e chụp máy thành viên mới có cô em em là diễn viên múa và diễn viên điện ảnh xinh thế mà có ai chú ý đâu??!:)
Hai cô em của chị hôm đấy đc rất nhiều người chú ý,nhìn nổi bật nhất trong tất cả các thành viên đi off chị Thuý ạ,nếu em ko nhầm thì hôm đó bác NhưCương lia ống kính liên tục đó ạ.

dieuthuy

Hai cô em của chị hôm đấy đc rất nhiều người chú ý,nhìn nổi bật nhất trong tất cả các thành viên đi off chị Thuý ạ,nếu em ko nhầm thì hôm đó bác NhưCương lia ống kính liên tục đó ạ.
1cô e thôi là diễn viên thôi, còn chị Hạnh có cháu Bim bế e Beck đấy. Thế thì fải hỏi bác NhuCuong xem qủa ảnh ọt này tnào nhỉ.
Hđáy mình bìu ríu quá nên cũng chẳng chụp đc nhiều, mặc dù đã thủ sẵn máy ảnh đi rồi. :)

nhucuong533

Tiếc...ti..ế..c..... quá.. tiếc đứt ruột.... thứ lỗi cho tôi..... chỉ vì mải lăn xả vào bầy cún xinh mà quên mất bên cạnh còn có cô chủ xinh và Rât Rất nhiều thành viên xinh nữa...hix....Lần off sau lấy công chuộc tội....
Nhưng báo trước nhiều cô xinh mà tôi đưa lên trang 1 làm tắc giao thông như lần này là tôi ko chịu trách nhiệm đâu..... :D

:broken heart: Lần đầu đi off khóc lóc mãi từ trang 3 đến trang 7 thì mới được mấy cái ảnh:)) vậy mà chả có bác nào khen thằng chó nhà em.Năn nỉ các nhà hảo tâm ủng hộ cho em một xe tải lời khen thằng chó nhà em:((