• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline VIETPET Hà Nội 20.04.2008-Những hình ảnh rực rỡ và cực kỳ hoành tráng.

zhaoyun26

có con màu trắng đẹp ghê (sorry ko biết nhiều về các loài chó),nhìn chung có nhiều con dễ thương đấy :D.Mới tham gia diễn đàn mong là có nhiều offline hơn nhé

tina90

Member
ôi bao giờ off tiếp thế ạ:day dreaming: cho em đi với:blusshing::blusshing: đẹp quá nhìn ảnh là mê tơi lên rồi.nhà em có mối 2 con chó ta dữ lắm chắc ko cho đi dc.với 2 con mèo lại càng ko >"< nhg nhìn mấy chú chó của mọi người sao mà đẹp thế vậy trời.muốn có phép lạ thò tay vào ôm một phát.:love struck::love struck::love struck:

vuong_cau

Member
Khi nào nhà mình off tiếp ah? Cho em tham gia vớiiiiiiii. Nhưng chó của em để hết ở Hải Phòng rùi, Chỉ có sự đam mê, yêu thích chó ở đây thôi ah.

KimCuong

Active Member
:(
Khi nào nhà mình off tiếp ah? Cho em tham gia vớiiiiiiii. Nhưng chó của em để hết ở Hải Phòng rùi, Chỉ có sự đam mê, yêu thích chó ở đây thôi ah.

Thông báo về thời gian và địa điểm Offline đã được thông báo rồi đó bạn ơi! 9h00 sáng Chủ nhật 08.06.2008 tại Vườn hoa Hồ Thiền Quang đó bạn ơi.

Chào đón bạn đến với buổi Off bạn nhé! Bạn có đi một mình cũng không sao đâu, đam mê là chủ yếu mà bạn ơi.

Hẹn gặp bạn nhé!

NPKG6875

Member
>_< Vịt càng ngày càng giống Mập nhỉ :D, thằng chủ Vịt thì càng ngày càng béo :-bd

BUBBA

Super *********
Úi, chào mừng mợ Giang Giang trở lại, mợ lưu lạc phương trời nào cả năm nay thế ạ. Mợ về là điềm lành cho hội off chúng em.

NPKG6875

Member
Úi, chào mừng mợ Giang Giang trở lại, mợ lưu lạc phương trời nào cả năm nay thế ạ. Mợ về là điềm lành cho hội off chúng em.
Úi hí hí cứ sợ mọi người tống cổ k cho trở lại >_<

tosa-inu

Member
[COLOR=" "]Úi hí hí cứ sợ mọi người tống cổ k cho trở lại >_<[/COLOR]
thảm nào hôm qua mưa từ tờ mờ sáng :D he he, quả tầu ngầm này kinh quá đang lặn thì hết nhiên liệu nên đến tận bây giờ mới nổi lên. đề nghị bà chị qua 93 HHT đóng tiền để chủ nhật đi off ạ :-bd

mika_be

ui ! mấy chú chó này iêu thế...xin cho em góp vui bằng 1 tấm ảnh của tình iêu bé của em...hì

NPKG6875

Member
thảm nào hôm qua mưa từ tờ mờ sáng :D he he, quả tầu ngầm này kinh quá đang lặn thì hết nhiên liệu nên đến tận bây giờ mới nổi lên. đề nghị bà chị qua 93 HHT đóng tiền để chủ nhật đi off ạ :-bd
He he con bé con có yêu k Hoàng :D, ok chị sẽ wa đấy nộp tô ngay :D

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Bạn Rose1402 có thể cho mình biết chú chó Bean trong hình bạn còn nuôi không hay đã bán rồi?
Bean vẫn ở nhà Rose bạn ơi....he...he.....:D:love struck::-bd