• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline VIETPET Hà Nội 20.04.2008-Những hình ảnh rực rỡ và cực kỳ hoành tráng.

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Bác PCN ơi có bắt được nhiều cá kô thì chia a e với chứ? He he cứ để Zoro ăn 1 mình là kô được đấu đấy.

P/S hum qua trời nóng quá, đi bơi mát thật đấy!

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
góp vui với anh em

đầu tiên là mấy cảnh của tàu ngầm bocun vô địch châu á giải lặn sâu

Manonero

Member
Còn nhiều bác phó nháy gia chuyên nghiệp nữa lắm mà. Em thấy các bác bắn ảnh pằm pằm cơ mà. Sao chưa thấy động tĩnh gì vậy nhỉ. Bác Nhucuong533, bác Cượp nữa....cho anh em xin mấy trăm ảnh đi.

Mà ảnh ở topic bên kia các bác gộp topic thế nào mà em thấy mất nhiều lắm? có cách nào tìm lại đc ko

KyCauGo

.........................................

một số hình ảnh buổi offline :-bd:D:D:D:D:D:D:D:D......................................................................

KyCauGo

.......có tiếp ngay

Đây là thằng RANH mới của kycaugo cháu nó mới về nhà mới nên phải cách ly không cho ái đến gần

KyCauGo

nữa này

nhiều lắm nhưng gửi hết lên thì ùn tắc giao thông mất:D:D:D:D............................................................

Bác cố gắng gửi hết lên đi,nửa tháng mới có một lần mờ ! thank, em chờ, có cần CSGT dẹp đường hông?

Chà chà hôm qua nhiều bác đưa cún ra quá. Nhìn mỏi ca mắt, đi mỏi cả chân một vòng mới hết. Xin cám ơn các bác nhiều nhiều nha. Mong mỗi lần offline đều đông vui như vậy mãi hahhahhahha

Xin lỗi vì quen mất kiểu nói chuyện vui vui như vậy ở trên blog nên vào đây cũng quen mất để bị delete bài viết. Một lần nữa cám ơn vietpet đã tổ chức những bủôi offline thú vị để SB có dịp tham gia một lần. Thật vui và nhiều cún xinh. Mà rất vui vì con Bi nhà SB cũng được dính vài tấm hình, đây sẽ là kỷ niệm mãi mãi không quên đối với SB. NHững hình ảnh cuối cùng của Bi yêu nhà SB ( Giờ đã là Bi yêu của nhà người khác). Mong có một ngày hội ngộ với vietpet và sẽ có cún yêu đi cùng.

hì..hì nhiều hình đẹp quá, không uổng công em đi từ QN về. Chúc tất cả cún cưng luôn khoẻ mạnh

tra7124119

Member
Lâu lắm rồi em tra mới đi off hội chó, phải đến mấy tháng rồi í nhỉ!!
Cn rồi tuy em đến muộn, một cơ số mem đã ra về nhg vẫn còn đông lắm
Vp mình mỗi lần offline là lại thêm phần đông vui: thêm người, thêm cún, thêm paparazzi :D
Thế là sau bao ngày tháng, lần này em tra đã góp mặt trong mấy pix (của bác Báu, nhg chưa thấy đâu cả :( )

@ anh Man: Dạo này anh cưng Vịt quá nên bỏ bê em Sẹo rồi hả anh?? Lâu lắm chẳng thấy cho em í đi off gì cả :-?

eo,mọi người post ảnh em Vịt đi ^^ Nhìn Vịt yêu nhắm ý ^^ Anh Mỡ ơi...tuần sau mà đi ọp thì anh nhớ mang Vịt đi tiếp nhá...tuần vừa rồi em chỉ kịp ngó nghiêng 5' rồi biến mất^^Nghe tiếng em Vịt đã lâu mà chưa đc xờ 1 lần :D.

ui ngóng mãi mà ko có ảnh của bé Kelly.Buồn quá!:sigh:

hôm qua em đưa bé Kelly đi lần đầu tiên.Thật vui và học hỏi được nhiều điều bổ ích từ các anh chị thành viên VP.Nhưng chỉ tiếc bé Kelly nhà e nhát người quá
p/s:anh chi ơi!Hôm qua ai có chẳng mà chụp được bức nào có bé kelly thì post lên cho em ngó nghiêng cùng nhé.Cảm ơn anh chị nhiều lắm!Kelly là bé Tây ban nha 6tháng tuổi màu nâu đỏ

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Lâu lắm rồi em tra mới đi off hội chó, phải đến mấy tháng rồi í nhỉ!
Thế là sau bao ngày tháng, lần này em tra đã góp mặt trong mấy pix (của bác Báu, nhg chưa thấy đâu cả :( )
Rất xin lỗi vì BSGV chưa thể post hết hình lên được, dần sẽ có đủ cả... Xin mời xem.

Rose1402

Vietpet sponsor
hic... sao ít ảnh thế các bác ơi... các cao thủ chụp được ảnh đẹp xong giấu đi hay sao í hic hic hic :( :(