• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off Mèo Hà nội ngày 12/10/2008

anh đậu phụ ơiiiiiiiiiiiiiiiii, cho chúng em xin mấy cái ảnh đi ạ. Cả buổi hôm đó em có mỗi 2 cái chụp với em mèo Cánh Cam và Em Đen. Cho em xin đi ạ

nguyenthuyr

Phó Nhòm
Anh ý bị chết chìm trong ảnh rồi em ạ. Nhiều ảnh ở nhiều nơi quá mãi không trả hết được. Tình hình là khắp nơi đòi ảnh, làm sao bây giờ :))
đơn giản thôi, xin nghỉ làm 1 ngày chỉ để trả nợ ảnh, 1 ngày là xong ý mà :D

khị khị ... chết chìm trong đống ảnh ... mấy bác tưởng tượng hay quá xá :) ừ nhiều ảnh đẹp quá mà, khị khị ...
em cũng có vài tấm hôm đi off đấy, nhưng lại lỡ chụp trùng kiểu với mấy bác, thành ra ko post lên đây đc, hức ...
bữa sau đi sẽ chụp thật nhiều luôn, khỏi bị đụng hàng, keke ...

thuvm

Ôi, bao giờ off mèo, các bác làm ơn ới em nhé! Em không mang được mèo nhà đi nhưng thích chụp mèo như chụp chó ạ :D

Em xin giới thiệu mèo nhà em!

tina90

Member
Ôi, bao giờ off mèo, các bác làm ơn ới em nhé! Em không mang được mèo nhà đi nhưng thích chụp mèo như chụp chó ạ :D

Em xin giới thiệu mèo nhà em!

Mèo nhà bạn xinh quá :love struck::love struck::love struck: ảnh cũng rất là nghệ thuật đó nha:):):)

ashita

Dịch giả Vietpet
nhà mình lại có thêm 1 phó nháy nữa rồi. lần off sau nhớ đi nha bạn