• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off Mèo Hà nội ngày 12/10/2008

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Off Mèo Hà nội ngày 12/10/2008.

Mặc dù trùng ngày với CLB GSD Vietpet Hà nội, nhiều người bận rộn cả hai buổi, nhưng khu Sinh cảnh Viện Bảo Tàng Lịch Sử Việt Nam số 1 Phạm Ngũ Lão vẫn nhộn nhịp các fan hâm mộ mèo. Đặc biệt có sự tham gia của anh Joel - Chuyên gia thiết kế web đến từ Canada.

Để cho nóng hổi thời sự, BSGV xin mở topic này để tiện theo dõi song song với sự kiện hoành tráng của CLB GSD VP HN.

tina90

Member
Lâu lắm mới off mèo vui ơi là vui :D:D:Dnhớ mọi người nhớ các em mèo dã man>:D<>:D<>:D<.Đúng là lâu có khác nhìn em mèo nào cũng lớn phổng phao nhờ sự chăm sóc chu đáo của các cô cậu chủ điển hình là tôm$-)$-)$-) có da có thịt hẳn nhất là thêm một tính cách rất là "mùi" hì hì có ảnh minh họa của anh đậu phụ rùi đó ạ;););).Lucky thì đúng là thôi rồi là lucky không nhận ra em ý kinh khủng khiếp lucky phải 10 cân à không phải 15 cân ý:nailbitting::nailbitting::nailbitting: ôi giời ơi nhìn cái bụng cái đầu của nó chẳng hiểu là giảm cân ra hay giảm cân vào.Sâu ròm thì ra tướng đàn ông hẳn:love struck::love struck::love struck: yêu ơi là yêu biết kêu rồi.Em chít cũng thế cũng ra dáng đàn ông nhắm ý:smug::smug::smug:.Em để nghị là off nữa ,off nhiều hơn :eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on: thế vẫn còn ít lắm :party::party::party:

Buổi off quá vui! Các em mèo quá xinh! Bác Báu chụp ảnh quá nghề! Anh Joel quá đẹp zai... :D
Đùa chứ mong mọi người thông cảm cho mình. Mình từng bị (suýt) mất mèo một lần khi đi off rồi nên vẫn còn hãi lắm,chưa dám cho các bé đi tham gia lại. Vẫn biết là phải có xích,nhưng ko khí chộn rộn,tính mình lại ham vui nên ko thể lường trước hết mọi chuyện có thể xảy ra đc. Mèo nhà mình nó cũng già với nhát,ko có nhu cầu giao lưu lắm đâu. Nói mong mọi người thông cảm,đừng hiểu lầm em "thế này nọ kia" nhé! (có chị Râu làm chứng)
Cảm ơn CatLover Club lắm! :)

meoluoi8x

Member
huhuhu khổ thân tôi quá nhìn mọi người đi mà phát thèm , tự dưng không đi được mới cáu chứ , chắc chắn lần sau phải đi thôi

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Hình ảnh Hội Yêu Mèo - Cội Nguồn Cafe - 12/10

Hai mẹ con và hai chú mèo:

Thật là ấm áp...

Su Mô Mèo & Người hâm mộ:

Góc nhỏ... (Lucky làm trung tâm nha..)

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Yêu em lắm...

Thương quá, khản giọng đây này, thương thương..

Nào chị bế, đừng sợ...

Em bé nhà mình hôm nay đanh đá chưa..

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Này này em thấy bác Phượng nhà ta đa tài phết nhở cả nhà. Ngoài vụ "loé mắt mèo" thì công nhận bác Phượng chụp rất "ngon" đấy:-bd. Lucky nhà mình là ghét nhất, nhìn yêu ơi là yêu nhé, mà em phát hiện mấy cái ảnh bác Báu chụp, nhìn anh Hà nhà bác với ông bác nhà em trông túm lại là nhìn .... "chuối" không đỡ được=)).

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Này này em thấy bác Phượng nhà ta đa tài phết nhở cả nhà. Ngoài vụ "loé mắt mèo" thì công nhận bác Phượng chụp rất "ngon" đấy:-bd. Lucky nhà mình là ghét nhất, nhìn yêu ơi là yêu nhé, mà em phát hiện mấy cái ảnh bác Báu chụp, nhìn anh Hà nhà bác với ông bác nhà em trông túm lại là nhìn .... "chuối" không đỡ được=)).
Chắc là bức ảnh này ?

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Đen: "Cái con mèo này sao trông ngu thế nhỉ, tao cào cho phát giờ..."

Lucky: "Mày tưởng lông mày đen là tao sợ à? Tao có anh giai là Tôm hắc xì xằng, cướp biển Ca ra bê đấy nhá..."

"Mấy thằng cu thiến này cứ chửi nhau ầm ĩ mãi được nhỉ, mình thì đang thèm Pepsi đây..."

"Chả ai cho mình uống Pepsi, tức thật... Đã thế ông "chổng".... vào nhá..."

trang_sun

Member
ối giời ơi Lucky ơi là Lucky, sao càng ngày càng phình thế này? Mẹ Phượng chăm tốt quá đấy!

ashita

Dịch giả Vietpet
hihi 2 bé nhà em hôm qua lúc cuối cũng ngủ tít luôn. em gái em sau buổi off đã về đòi nuôi mèo, nó bảo ko biết có chăm được như các anh chị ấy ko ^^ hôm nào là đi sửa soạn mèo cho nó

Em cảm ơn cả nhà đã mang các cục cưng của mọi người đến cho chúng em được chiêm ngưỡng, em nào cũng đẹp,em nào cung to. Nhìn mà thèm quá.

Hipxinh

Member
Bé Híp hôm qua đanh đá kinh khủng....

Híp hôm qua ươn người nên rất là hư, Heogay xin lỗi cả nhà, nhất là những em mèo nào hôm nay bị Híp vỗ mông và bắt nạt nhé. Về đến nhà Heogay phải mắng cho Híp 1 trận, tối phạt không cho lên giường ngủ nữa, thế là em ý bỏ đi chơi luôn, sáng mới thèm về :(, hư ơi là hư.
Nhưng nghĩ cũng thương em ý lắm ạ, lúc về mệt quá nằm vật ra luôn, trông rõ là tội nghiệp. Sao mà cái mặt ghét thế không biết nữa.