• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off Mèo Hà nội ngày 12/10/2008

công nhận em sumo nhà em có bộ ảnh này là hơi bị vô đối đấy. Sao không ai chụp lúc em ý cào cấu cái lưng của chị nhỉ. Huhuhuhuhu.

toonrock

công nhận em sumo nhà em có bộ ảnh này là hơi bị vô đối đấy. Sao không ai chụp lúc em ý cào cấu cái lưng của chị nhỉ. Huhuhuhuhu.
Hình như áo chị rách mất thì phải, e thấy missxuto nhà e nói thế :) Để hôm nào e bảo con Sumô may đền chị cái áo mới :">

chị thông báo giá luôn nhá. 1080k mua tại besty Belli. Nhưng rách sao mình không ghét nhỉ, à ko phải rách, chỉ là chỉ chiếc bị kéo tùm lum hết ra. Nếu không mua được đưa chị em Sumô vè nuôi tạm nhé.

Thanhps

Member
Các chú miu đẹp quá, buôi off thành công tốt đẹp, xin chúc mừng các bạn,

Mình rất tiếc là không thu xếp thời gian off cùng, bỏ lỡ ôm ấp bao nhiêu chú miu xinh, Lần sau nhất định mình không thể bỏ lỡ,

tina90

Member
tiếp tục là đến lượt anh cu Chít (ko biết đúng ko)......Anh chàng này với kiểu nằm khoe hàng đã bộc lộ rõ mục đích đen tối khi đi off

Chít chộm vía lớn kinh dị nhìn chẳng nhận ra chẳng hiểu bác báu chăm sóc thế nào mà siêu thế chứ lị:D:D:D

Chít còn hàng qué đâu mà show hả mọi người ơi! :((
Thương em quá đi,ngu đần + bớt nhanh nhẹn đi bao nhiêu... Đc cái là đã chịu cho bế ẵm chứ ko còn náo loạn như ngày trước nữa... Ôi,đệ tử tương lai của Lucky... :((

tina90

Member
Chít còn hàng qué đâu mà show hả mọi người ơi! :((
Thương em quá đi,ngu đần + bớt nhanh nhẹn đi bao nhiêu... Đc cái là đã chịu cho bế ẵm chứ ko còn náo loạn như ngày trước nữa... Ôi,đệ tử tương lai của Lucky... :((
Chị này sao lại nói chít ngu đần chẳng qua là người ta lớn rồi người ta không thèm chơi những trò trẻ con như ngày xưa thôi nhé:)):)):))

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
không đỡ được, em mèo này trông ghét quá đi mất thôi. Trông Manly vô cùng. Hahhahhaha, nguyenthuy bình ảnh cũng thật sờ tai. Nhưng sao thấy em Cánh Cam nhà mình có mỗi 1 ảnh?????? huhuhuhuhu. Thương quá xá
Héc héc tốt nhất chị Lộc vừng nên để cho em với Mes cái vinh dự ấy nhé! Con zai em thậm chí còn không có lấy bất cứ một cái ảnh nào ngoài cái ảnh chụp tập thể với vài cái ảnh dính 1 tẹo từ ảnh khác:worried:, tủi thân là đây này... Đấy khổ thân thế không biết, tết này phải phục thù mua cái máy ảnh để đi off là toàn chụp con zai thôi:worried:.

ruby41176

Member
Mọi người đi off vui quá đi mất, hixx hôm đó Ruby phải đi thi , CN mà cũng phải đi thi, nên không thể đưa em Bee và Yuu đến được, Cám ơn Neko đã mời, lần sau Ruby sẽ mang 2 em í đi off ^^~

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Sao mà mình thích bé Đen đấy thế không biết nữa...

Lần sau đi Off em Linh lại cho bé Đen ra nhé, cho chị bế... và bắt rận cho nó...

Lâu lắm chưa được bắt rận, hôm đó được lùng rận, thích ơi là thích... Hí hí..

bong90

Member
nhìn các em mèo hôm đấy yêu không chịu đc,hix,bé Bông nhà mình mà còn thì cũng mang đi rồi đấy

meoluoi8x

Member
Sao mà mình thích bé Đen đấy thế không biết nữa...

Lần sau đi Off em Linh lại cho bé Đen ra nhé, cho chị bế... và bắt rận cho nó...

Lâu lắm chưa được bắt rận, hôm đó được lùng rận, thích ơi là thích... Hí hí..
chị này giống tình em ghê , thích bắt rận cho chó mèo , mà chó mèo nhà em ko có rận , nên toàn đi bắt rận của hàng xóm , đêm về còn mê giết được rận cơ

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Bé trắng vàng là Pha - cô bồ nhí của Chít nhà bác Báu còn chàng Đen kia là cục cưng của chị Ashita đấy chị ơi:love struck:!

Xời ơi đợi bác Đậu Phụ lâu quá:((, mau mau bác Đậu phụ ơi........!!! Đậu Phụ Phu nhân giục bác phó nhòm nhanh nhanh, không em mốc meo rồi nè!!!

nguyenthuyr

Phó Nhòm
đến lượt seri ảnh mèo nhà Tina nhá
Tiện cho em hỏi luôn là mèo nhà Chilan tên rì nhỉ?

Tina vào nhận ảnh đi, đêm về đừng mộng mị mất ngủ nhớ

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
đến lượt seri ảnh mèo nhà Tina nhá
Tiện cho em hỏi luôn là mèo nhà Chilan tên rì nhỉ?

Tina vào nhận ảnh đi, đêm về đừng mộng mị mất ngủ nhớ

Thuỷ ơi seri ảnh này quá MÊ LY luôn đấy, tuyệt vời quá.....:love struck::love struck::love struck:, như là ở hoạ báo, tạp chí của tây ý, đẹp quá, nhất bé Tina đấy:-bd

nguyenthuyr

Phó Nhòm
tiếp theo là seri PG Pepsi của nhà Tina

Kết thúc mèo nhà Tina, ai cho em cái tên em mèo nhà Chilan với ạ để em còn lên ảnh, hứa hẹn đẹp hơn cả mèo nhà Tina...he he

nguyenthuyr

Phó Nhòm
he he, tiện thể thông báo với cả nhà là em vừa nhận nuôi 1 em Fox xinh xắn...hí hí....đặt tên panda, hứa hẹn ảnh sớm trong tối nay hoặc sáng mai hi hi hi