• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh OFF ngày 30/5/2010 của hội mèo Hà Nội

Nga beo

Member
diễn đàn như bị đơ ý...bực mình quá đi mất...viết bài lên 3 4 lần đều bị mất bài huhuhuh ghét quá đi mất...nhất là buổi tối mà vào thì khỏi vào luôn ý mạng toàn báo lỗi thôi.
hôm Cn đi off vui chết đi đc ý cả nhà nhỉ????hôm đấy em về sớm,thế cả nhà om ở quán chị huyenhuong đến mấy h mới về vậy???hehehe:p....hôm đấy nhìn em nào cũng lung linh,xinh xinh yêu yêu....hiihi......ấn tượng nhất quả em Tí Đực mót.......tự nhiên quá luôn ý....hehehehehe,,,lần sau có đi off thì em Tí cứ tiếp tục phát huy nhá!!!!!kekekeke:p
bigbibi: hôm đấy nhìn Xù nhà chị hơi bị dzai đấy....cao to lông mượt...mỗi tội bị thành thái giám rồi...hahahaha....chúc cho Xù mãi dzai như thế,phong độ hơn em nhé...nhìn cái là bị yêu luôn...
hoamoccuong: anh bị nhầm tên em mèo pháp nhà em rôi.....em ý tên là Kit nhưng ở nhà thì gọi là Kitty cho nó thân mật....hehehehe...nhìn Kit nhà em pose hình ngầu quá anh nhỉ????boy lạnh lùng.....hahahahaha:))

cái này là bé Xám Ngố và bé......bé gì nữa ý chị Yến nhỉ???em quên mất tên em ý chị ạ??đúng là trẻ con nghịch ơi là nghịch ý chị nhỉ?????

đây là Mon mỏn mòn Mon nhà anh hoamoccuong đây.....bảo chụp ảnh với em 1 cái mà kiêu quá đi mất thôi....ghét thật
mong là sẽ sớm lại có buổi off như này nữa cả nhà nhé!!!!!em thích đi lắm :p

Sao thế nhỉ?, mình đến quán mà có thấy gì đâu nhỉ?, huhuhu :(( tủi thân quá, nhất định lần sau mình phải cho 2 em mèo nhà mình tham gia mới được, mỗi tội em mèo nhớn nhà mình hơi bị đanh đá & sợ người lạ, phải làm sao nhỉ???

Mino1991

Member
cho e hỏi quán này ở đâu đấy ạ :| ... muốn cho còi vs béo nhà e đi off mà ko biết quán ở đâu :(

ngudaymuon

Active Member
Thêm ảnh nữa nhé, mấy hôm nay VP chậm chờn, không vào được, nhớ mọi người ghê gớm.

ngudaymuon

Active Member
Bonus thêm hai cái cuối cùng là ảnh tý đực đang "hành sự" :)):((=))

Chàng ta cũng đào bới ra phết :)) lại còn gồng mình mặt đầy hình sự và làm cái việc này giwuax thanh thiên bạch nhật nữa chứ. :))