• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh OFF ngày 30/5/2010 của hội mèo Hà Nội

bigbibi

Member
Trông nhà mình đầm ấm, quây quần quá, giá mà có điều kiện, mọi người 1 tháng gặp nhau 1 lần nhỉ? Gặp có mấy tiếng, tuy chưa nhớ hết tên, nhưng khuôn mặt các em thì ghi nhớ lắm rồi, ................

Le To Anh

Member
Bonus thêm hai cái cuối cùng là ảnh tý đực đang "hành sự" :)):((=))

Chàng ta cũng đào bới ra phết :)) lại còn gồng mình mặt đầy hình sự và làm cái việc này giwuax thanh thiên bạch nhật nữa chứ. :))
Xem hình này cười chết mất thôi, chịu nguydaymuon thật, toàn săn những ảnh độc nha :D

julioboy

Member
thích quá àh,mèo mấy bạn dễ thương quá,không biết khi nào sài gòn mới có off mèo nữa,mình chưa được đi lần nào,admin miền nam ơi tổ chức 1 bữa off đi

leanh8

Member
Hức, hum trước mệt quá ko dậy được nên ko đi off với mọi người được, hôm sau vào 4rum thì bị lỗi, hôm nay được xem ảnh của mọi người thích quá. Bao giờ mới off tiếp để mình đi được đây :((

leanh8

Member
Ui, xem ảnh của mọi người tiếc quá. Bao giờ off tiếp để mình đi được đây :((

tuanga_307

;);););):beerEm cũng muốn vào hội. cho em xin 1 slot đc không ạ. nick của em là tuanga_307. có j` mọi người pm em nhé. thanks moi người nhìu

vietlinhson

trời nhìn hội mèo yêu quá, từ hồi em sắm một em mặt tịt và em ý ra đi không trở lại, chồng em bảo, hoặc mèo hoặc anh, hu hu. thèm mấy em mèo quá

sadsilence

nhìn mấy em mèo mà yêu wá đi.admin hcm ơi khi nào off cho em đăng kí với nhé.mà em ko có mèo thì có được đi không ạ.nhưng e rất là yêu mèo

meonho

Member
em cũng có mặt hàng khá hay phục vụ hội yêu mèo này, bọc móng chân cho chó mèo đây, rất chi là kute...kekeke

CHÁN CÁ CHÊ CƠM
Hứ hừ là mệt mỏi.
Chóng mặt với nhức đầu.
Hai mắt đầy đom đóm.
Bộ dạng ngó bắt rầu.

Em nay thời chán cá.
Em nay thời chê cơm.
Thèm những nem cùng chả.
Thèm thịt người ngọt thơm.

Trèo tuốt luốt ngọn cây.
Ủ mặt với chau mày.
Hăm he gã ba trợn.