• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh OFF ngày 30/5/2010 của hội mèo Hà Nội

ngudaymuon

Active Member
Tấm ảnh này là dành tặng chị Tố Anh và Vàng. Mong là ở một nơi nào đó Vàng vẫn luôn biết mẹ Tố Anh yêu và thương con nhiều lắm.

ngudaymuon

Active Member
Shimmy05

Ỉn ngố ghê gớm nhà ngudaymuon, con bé ghê gớm kinh khủng. Đi chơi với phương châm : Ta là nhất nên ko ai được đúng gần ta. :D

Ngoc Trâm

ngudaymuon

Active Member
Buổi OFF diễn ra khá vui vẻ, tuy có một vài tiếng gầm grừ khè khè nhau, gây hoảng loạn :)) nhưng mà chưa có vụ đổ máu nào cả nên vân tạm ổn. :D Các bé được cái rất quấn người, ai bế cũng được. ta là mèo nhưng ta chỉ thích người, ta không thích nhưng đứa mèo khác. :D

Cái cô này nhé, chụp hơi bị nhiều ảnh đấy. Cái nào cung toe toét.

anhbob

Member

Bé batư này của quán, xinh nhỉ, đáng yêu kinh.
Hôm nọ tớ nhìn thấy một em giống y chang em này ở trong ngõ 16 Yên Phụ, thích quá xông vào vuốt ve tí mà chủ em nó sợ mình bắt trộm nên lườm, tớ vội đi ngay không họ oánh chết.=))

ngudaymuon

Active Member

Bé mèo mướp này thuộc quán, bé hơi gầy nhưng khá nhanh nhẹn. Hay nghịch, đang mọc răng nên ngứa răng hay ao, cứ cắn cắn ngón tay mãi. Yêu lắm, cái mắt to, tròn xoe.

bigbibi

Member
Mọi người đến từ 9h, ngồi cả trên tầng 2. :D

Không những đến từ 9h mà còn ngồi lì đến tận quá trưa cơ ..... Lần sau hỏi mấy em xinh tươi ngồi ở Tầng 1 ý, các em ý sẽ chỉ cho ....

tatsuya1810

quán cafe này có cả nhà dành cho mèo nữa thích thật, ở HCM ko biết có quán nào như vậy ko nữa.

linhlamhn

Member
Nhìn mọi người off thích quá, mèo nhà ai cũng đẹp cả, tiếc là hôm đấy mình vừa đón em Kira về, nên phải ở nhà để vỗ về em ý, lần sau off nhất định sẽ ké 1 chân :D

Vậy là mất cơ hội off cùng mọi người rùi. :(

Xin chào cả nhà VP !!!
Mình biết thông tin off vậy mà lúc khoảng 9h30 mình có ghé qua quán nhưng ko thấy có nhiều người (nhìn xe ở ngoài) nên lại ko dám vào vì chưa bao giờ đi như thế này cả, chán thật, tiếc là ko được gặp các em mèo. Nhất định lần sau mình sẽ tham gia.

mewmeo

Member
oài oài! em dương chicken đây, hương điên giờ có cơ ngơi thích quá, bao giờ thì chiêu đãi đây nhỉ ;));));))

mewmeo

Member
em cũng có mặt hàng khá hay phục vụ hội yêu mèo này, bọc móng chân cho chó mèo đây, rất chi là kute...kekeke

fat.L.T

Member
hix nhìn mọi người ôm mèo mà thích quá chán thật em đang thi đợi tuần sau thi xong cũng phải lên quán chị huyenhuong chơi mới được. Mà dạo này ỉn lớn ghê nhìn con bé mà lại nhớ đến mẹ nó buồn thật

bichdiep

Member
anh ời, em chả có ý định đen tối như thế, mà giả dụ có đi chăng nữa thì e không bao giờ để anh biết đâu. haizzz, mà hôm qua thích kinh, quần áo về toàn lông , lông , và lông. Quán của huyenhuong ấm cúng lắm, nhưng đúng là do hiệu ứng cái đen ở tầng 2 mà nhìn đứa nào cũng đẹp cả, cứ kiểu mơ mơ hồ hồ.
Ảnh có Ngọc Trâm, thì không phải là Nhớt đâu, là chồng của Nhớt!
Ảnh đó Ngọc Trâm bế Tý đực nhà em, chồng Nhớt, Nhớt hôm đó có thấy đến đâu, sáng hôm đó thứ 6 ngày 13 mới đón nhớt về nhà.Cô ý mới làm dâu nên chắc anh chủ không dám cho đến :))
Hôm đó ngại quá, Tý chả hiểu lễ nghĩa gì cả, giữa bàn dân thiên hạ, mà vẫn hành sự ung dung mới tài.
Ôi, chị ngudaymuon đừng cho ảnh đó lên nhé, xí hổ quá đi mất.

huhu, bất công quá, sao trong tp HCM em không hề thấy hội mèo nào vậy, :(:)((, nhìn mèo các chị mà ghiền quá, ôi ước gì trong tphcm cũng có hội mèo giống vậy, trong đây chỉ có hội chó là nhiều thôi, mà hội chó thì toàn người lớn không, hic, em nghiền cả chó lẫn mèo, nhưng yêu mèo từ bé và nuôi mèo từ bé, còn chó thì mãi sau mới nuôi và mãi sau mới yêu chó, hic, giá mà trong đây có cả hội chó lần hội mèo thì hay biết mấy

Ảnh đó Ngọc Trâm bế Tý đực nhà em, chồng Nhớt, Nhớt hôm đó có thấy đến đâu, sáng hôm đó thứ 6 ngày 13 mới đón nhớt về nhà.Cô ý mới làm dâu nên chắc anh chủ không dám cho đến :))
Hôm đó ngại quá, Tý chả hiểu lễ nghĩa gì cả, giữa bàn dân thiên hạ, mà vẫn hành sự ung dung mới tài.
Ôi, chị ngudaymuon đừng cho ảnh đó lên nhé, xí hổ quá đi mất.
Hôm đấy chả hiểu sao toàn tắc đường(em đi bus mà) đến nhà chị đã muộn rồi, với lại Nhớt lông trắng nene cũng nhanh bẩn nene thôi đành về chứ thật sự cũng rất muốn đi off ấy, bây h nhìn ảnh ghen tị quá :(( Nhớt mà ra thì thành đại chiến rồi, con bé đanh đá lắm