• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh OFF ngày 30/5/2010 của hội mèo Hà Nội

ngudaymuon

Active Member
Hôm qua hội mèo nhà ta Off, đông đủ cả gái cả trai, cả gài cả trẻ, mèo tây mèo ta đủ cả, không thấy ai up ảnh à? Máy ảnh bấm lia lịa cơ mà. :(( Ai có ảnh đẹp thì up lên cho cả nhà chiêm ngưỡng đi ạ.
Nhà ngudaymuon có kha khá ảnh nhưng do thứ hai đi làm, công việc đang chồng chất nên hẹn mọi người khi nào rảnh sẽ up liền.

ngudaymuon

Active Member
Mod nào tình cờ ghé ngang qua đây sửa cho em cái tiêu đề với ạ. E chẳng may đánh sai chính tả, xấu hổ quá. :((
Đầu tiên là cảm ơn cô chủ quán trẻ trung xinh xắn huyenhuong đã có một không gian cực kì xì tai cho cả nhà họp mặt. Cô chủ quá trẻ và xinh xắn hơn nhiều so với tưởng tượng. Quan cũng khá ấm cúng và đẹp, chúc cho Huyenhuong làm ăn phát đạt để hội mèo ghé thăm thường xuyên. Cả nhà ủng hộ Huyenhuong nhé. :D ( một phút dành cho quảng cáo :D)

Tiếp theo là hình ảnh cả nhà xì teen này. :D (không có ngudaymuon do hạn chế về nhan sắc và tuổi tác nên được dấu mình chờ ngày phục thù. :D)

bé mèo Pháp này không biết của ai. :( Bố mẹ nào có con có cái thì ra nhận mặt con và chú thích tên tuổi con ở dưới cho cả nhà biết với ạ

Bé mèo anh này tên BenZa, xinh xắn bụ bẫm, yêu lắm.

Bé Batư này thuộc biên chế của co chủ Huyenhuong, khá xinh nhưng mỗi tội bạ đâu ngủ đấy. :))

ngudaymuon

Active Member

Cậu chàng này tên Xù của nhà biiig gì đó. Xin lỗi bố mẹ cháu vì chưa viết đúng tên ạ. :D

Bé Meo nhà Bizzonzon. Cực kì ấn tượng với màu lông của Meo, đẹp, lạ.

Mr Hoangmocuong quá trẻ so với tuổi và so cả với tưởng tượng.

bé Tý đực. :)) Lát có cái ảnh bé Tý đực đang hành nghề, để lại cả sản phấm cơ. :))
Tạm thời thế đã. Đi làm tiếp. Trưa tranh thủ xem

Mimi83

Member
Mình đến quán lúc 10 giờ, không thấy gì hết là sao? Tủi thân quá!

chienvet

Chuyên gia thú y
Vâng, buổi off vui vẻ lắm, có lẽ Chienvet là người quen nhiều người nhất:D, vì toàn là khách hàng ruột! Giới thiệu anh Cương mà mọi người té ngửa, "sao trẻ thế?":)).
Lần này quyết tâm cho mặt Ngudaymuon lên Vietpet!
Đây là ngudaymuon (bên trái) và chị Lê Tố Anh (bên phải) đang bàn chuyện "đại sự":

Xù nhà Bigbibi

Ỉn nhà ngudaymuon và Chienvet

Bizozon, ấn tượng với cái "biển" ở ngực

Chị Lê Tố Anh đang bới lông tìm vết cho không còn một con rận nào!

Trâm với Nhớt

chienvet

Chuyên gia thú y
Người tâm tư, miu lim dim

Không khí vui vẻ:

Chị yến 9669 với 2 em miu của mình, còn cái đứa mặc áo hồng, túi màu da cam nó có Ly với Bum mà nó không mang đi, đòi đến xách con nào về đây. May mà ý định của nó không thành!:D

Cô chủ quán

Thôi, đợi mọi người tiếp nhé!
Chúc buổi off các lần sau lại vui thế này nhé, và đông hơn nữa!:love struck:

Bi ngố

Member
Hic, phí quá. Lại không đi giao lưu với mấy em mèo được rồi :(( Chỉ tại bận thi :((
Bao giờ thi xong nhất định em sẽ mang lũ mèo nhà em đến giao lưu với mọi người, tiện thể phá quán luôn :D

anh ời, em chả có ý định đen tối như thế, mà giả dụ có đi chăng nữa thì e không bao giờ để anh biết đâu. haizzz, mà hôm qua thích kinh, quần áo về toàn lông , lông , và lông. Quán của huyenhuong ấm cúng lắm, nhưng đúng là do hiệu ứng cái đen ở tầng 2 mà nhìn đứa nào cũng đẹp cả, cứ kiểu mơ mơ hồ hồ.
Ảnh có Ngọc Trâm, thì không phải là Nhớt đâu, là chồng của Nhớt!

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Hi. VP chập chờn quá, giờ mới post được:
2 em mèo ở quán huyenhuong: 1 em mèo ta, 1 em mèo mỹ lông xù:

Tặng em Nga beo ảnh em tí (mèo pháp lông ngắn), tí trông mắt rất gian, he he:

Mèo ba tư của hoalinh:

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Mình rất cám ơn cô chủ quán trẻ tuổi, đã rất nhiệt tình để hội mèo Hà nội nhà ta có được buổi giao lưu vui vẻ và cởi mở.
Mong rằng phong trào của hội mèo Hà nội ngày càng phát triển, chúc cô chủ quán làm ăn ngày càng phát đạt.Thanks!

hic hic lần sau off cho em ké với.nhìn thích quá.thằng Cò đang ốm.khi nào off phải cho Cò đi chơi mới được.Cò siêu nhân gấu lắm nhé.tình hình khi nào off tiếp cho Cò đi các bác về dạy võ cho mấy nhóc trước đi không Cò uýnh te tua đấy hehe.Chúc cửa hàng chị HH đông khách và hội mèo ngày càng phát triển nhé>:D<

Cún Mèo

Member
Ôi, hôm qua nhà mình lại có vấn đề đột xuất không đến được, lại chẳng có điện thoại của ai để gọi điện xin lỗi...

Xấu hổ quá.

Quán em mở đến mấy giờ tối hả Hương?

SirTuan

Member
lâu rôi mới thấy hội mèo hoạt động hoành tráng như này đấy ạ, chúc cho sự phát triển của Vietpet và của Hội mèo nhé!

bigbibi

Member
Cũng phải ké cẩm ít ảnh ọt lên cho cả nhà chiêm nghưỡng chút nhỉ? Show hàng nào ....

Đây là Xù nhà Bigbibi (đã thành công công) đi off thế nhưng mà bị đau chân, lại hơi nhát thế nên cứ nằm một mình hoài..

Đây là em mèo Mỹ của huyenhuong mua tận Hải Phòng về nè, nhưng chưa nhớ hết tên của các em ý được, trông xinh chết người được, mà dễ ngủ lắm, cứ được nằm lòng là thiu thiu ngủ...

Đây là Ỉn nhà Ngudaymuon, cô nàng yêu kiều và đanh đá, hôm đó Ỉn bị stress (theo lời của mẹ Ỉn), nên đôi phần khó tính, vậy em nào mà bị Ỉn grừ grừ, phè phè... thì thông cảm cho Ỉn nhé ....

.......to be continued.........

thuan81

Active Member
thích quá !nhìn các bạn off mèo vui thật là vui!các mèo nhiều thật nhiều mỗi em một vẻ nhìn thích quá luôn !xôn xao nhộn nhịp thật các thành viên gặp nhau thật là vui!phải chi mình ra được thì thích thật!chúc hội yêu mèo ngày càng đông càng xôn xao nhộn nhịp và nhất là có thật nhiều mèo!:love struck::D

bigbibi

Member
...Part 2....

Trai tài, gái sắc ........:-bd

Hai anh em siêu buồn ngủ, Xù và một em ở quán, cô chủ chưa đặt tên, nhưng em ý có bộ lông nhị thể đẹp dã man luôn....hối hận vì lúc đấy không tiện tay cho cả 2 em vào lồng mang về ...:(( Xù có vẻ rất mến em này ........

Le To Anh

Member
Thật ra, ngày hôm qua đi off mình muốn gặp mặt các bạn, nhưng trong lòng ngậm ngùi vì rất nhớ đến Vàng nhà mình, cả Đen nữa. Có lần còn có ý định cho cả 2 đứa đi . . . .lúc nào Vàng nhà mình cũng rất đặc biệt.
Hôm nào nhờ shimmy hoặc ngudaymuon cho cái ảnh của Vang to ra một tý cho đỡ nhớ nhỉ.