• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh buổi offline ngày 07 tháng 09 năm 2008

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Đây nhé ảnh này của chú Thuỷ rõ hơn nhé, đúng kiểu đang làm HƯỚNG DẪN VIÊN DU LỊCH VietPet nhé.....he...he.....:-bd

Còn đây là thằng cu SAO GIỐNG CHỦ NÓ THẾ AE NHỈ?:)) Mà chú kêu nó đang bị Xưng chân....thế chủ nó Chân cẳng vấn đề gì kg hử??....=))=))=))

[/QUOTE]

ectasy

Member
chị thuý xem thế nào. chứ hướng dẫn viên mà. 1 tay buôn dưa lê điện thoại 1 tay cầm cốc trà đá với điếu thuốc thì tây nó có chạy mất dép =))

dieuthuy

chị thuý xem thế nào. chứ hướng dẫn viên mà. 1 tay buôn dưa lê điện thoại 1 tay cầm cốc trà đá với điếu thuốc thì tây nó có chạy mất dép =))
Ô...thế mà Cái Lọ lại Được thành Cái Chai.....Hơi bị hay đấy:)):-bd, vẫn đâu vào đấy hết đấy chú em à, cụ thể là 1số ảnh có người ở ngoài hàng rào ngó vào xem Off cứ NHƯ LÀ XEM KÉ CA NHẠC KG MẤT TIỀN Ý.....he...he....:-bd

KimCuong

Active Member
bác kim cương này. lúc đầu bác chụp ảnh cho thành viên vào cửa off. e đã định đợi bác chụp xong ra thỉnh giáo bác 1 tí . ai ngờ bác lặn mất tích. lần sau em thỉnh giáo bác nhé , bác đừng có trốn em đấy:day dreaming:

Bác thông cảm nhé! Hôm đó khoảng 11h00 tớ phải về ngay vì bận việc A,B,C,Z. Hihi, hẹn gặp bác trong buổi Offline lần tới nhé.

Đồng chí nào đây!!!! không có ảnh mới sợ chứ!!!! ha ha
Rất cảm ơn bác dangduyanh2108! Hoá ra tớ cũng tìm thấy cái hình của mình. Hihi, được an ủi rồi, được an ủi rồi. Cảm ơn bác nhiều nhé.

ectasy

Member
anh ơi. em còn nhỏ tuổi mà anh gọi thế em tổn thọ chết anh ơi. hẹn lần tới có cuộc đàm đạo với anh thật là xôm và bổ ích. tiện thể chúc anh và gia đình mới hạnh phúc anh nhé.

mà công nhận anh Kim Cương chụp ít ảnh thật.... soi đi soi lại thấy mỗi cái ảnh của mình!!!!
@ anh KC : lần sau đi off anh phải thể hiện bản thân trước ông kính nhé, cứ đi đằng sau mọi người thì làm sao có ảnh được!!! hì hì
lần off sau anh cứ mang 2 cún nhà anh đi!!! đảm bào anh cực nhiều ảnh luôn....:))

chẳng hiểu viết cái gì luôn , con nhóc là để chỉ KU à méo
còn gọi anh kycaugo là anh là quá chuẩn rồi!!! sai ở chỗ nào?????????

à méo

Member
Thôi nhá! Hết xì pam nhá! :D
Đợi đến lần off sau tha hồ mà cãi nhau! :D
Bản thân tớ rất là thích các em chó to, khôn ngoan, trung thành, đặc biệt là em này:

Cơ mà sao hội VP có mỗi một em? :( Ngày xưa nhà tớ nuôi một em cực hoành tráng, khôn kinh khủng khiếp (có bản năng phân biệt những người bản tính tốt/không tốt), nhưng mà em ý....ra đi rồi! :((

dieuthuy

Thôi nhá! Hết xì pam nhá! :D
Đợi đến lần off sau tha hồ mà cãi nhau! :D
Bản thân tớ rất là thích các em chó to, khôn ngoan, trung thành, đặc biệt là em này:

Cơ mà sao hội VP có mỗi một em? :( Ngày xưa nhà tớ nuôi một em cực hoành tráng, khôn kinh khủng khiếp (có bản năng phân biệt những người bản tính tốt/không tốt), nhưng mà em ý....ra đi rồi! :((
à méo ơi em yên tâm VP mình rất rất nhiều loại Khủng như thế này, chỉ có điều các ACE mình chưa thèm Khoe Hàng ra thôi.....:D, lần OFF tới e ra cứ hỏi chị Rose hay anh Khương béo - Sói đồng hoang là ra 1loạt HÀNG VỪA KHỦNG VỪA KHÔN, VỪA XỊN NHÉ:-bd

*To chú Sói: Lần Off tới chú vác RanDo ra cho bà con chiêm ngưỡng đi nhé, chú kg chở ra đc thì chị qua đón nhé.

à méo

Member
Cám ơn chị ạ! Em thấy nhà mình toàn bulldog, lực lượng hùng hậu ghê!
Cơ mà em không yêu bulldog với chihuahua bằng! (sorry các bạn bulldog và chihuahua nhé! Tớ chỉ "không yêu bằng" thôi mà^^)
Bình thường tớ cũng không thích các em fox bé tí tẹo sủa nhăng nhẳng, cuối cùng lại bị em Bông đánh gục!+__+ Bông nhắng thật, không ai là không xiêu lòng!
Nhưng becgie vẫn là số 1 về sự thông minh trong tình cảm và sự vững chãi, manly của nó! Ôiii yêu quá là yêu!
Hình như các becgie thuần chủng nhất đã được ưu ái bán cho ngành cảnh sát rồi phải không ạ? Ngoài cửa hàng tìm không ra một em becgie thuần chủng! Tuy nhiên loại lai tạp bình thường được thừa hưởng bản lĩnh tuyệt vời của bố mẹ đã là đáng mơ ước rồi!
Em nhớ con Rocky nhà em quá! :(( :((

à méo à! em berger nhà tớ thuần chủng xịn 100% đấy nhưng em nó nhỏ quá, mà ngu lắm nên không cho đi....sợ bị oánh

dieuthuy

à méo ơi đây nhé, đây là DUNG NHAN chú Sói đồng hoang tên là Khương béo nhé, đang ngồi cùng các người đẹp, cụ thể là em Rose nhà ta nhé. Cả Duy Anh nữa, muốn hỏi kinh nghiệm nuôi berge thì cứ bám sát a Khương béo e nhé. Nhà chú Khương này có em Rando hơi bị mê đấy:-bd

à méo

Member
Hihi! Cảm ơn chị ạ! Lần off sau sẽ lân la làm quen + sờ em chó (nếu có cơ hội ^^)

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
To QuáCùn: he he chữ kí của e làm chạnh lòng 1 ai đó nhể! =))=))=))

To chị Thuý: chó e chân cẳng ngon rồi mà còn chủ thì CHÂN chưa ao giừ bị làm sao cả.

He he bác nào tác nghiệp e quả ảnh trong thời gian làm nhiệm vụ tranh thủ làm tí thế nhể!:love struck:

KimCuong

Active Member
mà công nhận anh Kim Cương chụp ít ảnh thật.... soi đi soi lại thấy mỗi cái ảnh của mình!!!!
@ anh KC : lần sau đi off anh phải thể hiện bản thân trước ông kính nhé, cứ đi đằng sau mọi người thì làm sao có ảnh được!!! hì hì
lần off sau anh cứ mang 2 cún nhà anh đi!!! đảm bào anh cực nhiều ảnh luôn....:))

Hì hì, toàn bộ ảnh của tớ chụp buổi Offline bị ai đó ở Phố Cầu Gỗ trấn lột hết rồi bạn ơi.

Buổi Offline lần sau sẽ cố gắng chụp được nhiều hơn nữa và cũng cố gắng giữ làm của riêng mình. Hihi

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Hì hì, toàn bộ ảnh của tớ chụp buổi Offline bị ai đó ở Phố Cầu Gỗ trấn lột hết rồi bạn ơi.

Buổi Offline lần sau sẽ cố gắng chụp được nhiều hơn nữa và cũng cố gắng giữ làm của riêng mình. Hihi
Ông bị ai cướp mất thế, báo tôi 1 câu để tôi cướp lại cho. he he