• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh buổi offline ngày 07 tháng 09 năm 2008

cũng toàn dân chơi shop đây! em cũng biết chút ít... he he. lần off sau sẽ cố gắng sửa toàn bộ ảnh bằng PS cho đẹp, lần off cún này rất thành công nhưng các bác up ảnh nhanh quá làm em thèm nên ngứa tay up luôn, chẳng shop xiếc gì cả, ảnh không được đẹp cho lắm, nhưng chỉnh đi thì ảnh của cún có vẻ ảo ảo, không tự nhiên.... như tranh ghép ý! nhìn bé bull kia thì biết.......

MIT_BEO

Buổi off vui quá,tiếc là Bi nhà em bị ốm,còn Bông thi còn nhỏ quá nên em không dám đưa đi.Hẹn các bác lần sau vậy.
Em xin góp mấy tấm ảnh Bi và Bông nhé :
Em Bông nghịch quá nên em chụp không được rõ lắm

Nhìn các bác offline rôm rả mà em lại ngồi ở nhà thế này, thật không cầm lòng được! Giá mà năm nay em đang học 11 chứ không phải 12 chắc em bắt xe ra Hà Nội off với các anh chị mất!

yeucuncon

Member
Cái ảnh nền đen trắng cún vẫn có màu chắc chắn phải dùng PS rồi :). dauphu thấy lông cún đẹp quá, nhưng đằng sau lại là cái tường vàng khè xấu quá nên chuyển nó thành BW :D
Thanks anh dauphu nhiều nhé, anh không những chụp cho Cún mấy ảnh rõ đẹp mà còn kỳ công PS nữa. Em vừa nhìn thấy là cất vội làm của riêng rồi

à méo

Member
Bạn duyanh trốn quân sự về off chó được mà không trốn quân sự về off mèo được à?? Bất công!! :(( :((

bigbong

Dạ XIN CÁC BÁC CHO Ý THƠ VỀ ẢNH EM FOX SÓC BÔNG SHOW HÀNG NÀY ĐI Ạ.....:)):))

* Chú Hoan đâu ?? Chú Ngọc Anh đâu?....Chú Khương_ Sói đồng hoang đâu?? bác Báu đâu?? cho tớ xin tí BÌNH LUẬN THƠ VĂN ĐI NHỂ:-bd
* Em trai Bông nhìn lúc nào cũng HỪNG HỰC KHÍ THẾ NHÉ....LÚC NÀO CŨNG TƯƠI PHÈ PHỠN LẮM LẮM.
:wel: bất cứ em gái fox sóc nào có nhu cầu:love struck:

Bạn duyanh trốn quân sự về off chó được mà không trốn quân sự về off mèo được à?? Bất công!! :(( :((
đâu đâu...tớ vẫn đi off mèo đấy chứ! sau khi neko cho biết tin là tớ xin đi ngay mà! lần này phải chụp ảnh cho hội mèo nhiều hơn hội chó mới được.
lần đầu tiên cầm máy ảnh đi chụp hội chó! có gì sai sót anh em bỏ qua cho.......:)

à méo

Member
Nhớ nhá! Chụp cho hội mèo dễ hơn vì bạn chỉ cần chụp chúng nó kute kute một tí là ổn!
Chụp chó phải ra chất của chó! Mệt kinh! +__+
Cơ mà không, tớ vẫn yêu chó mà! :D
Tóm lại: nhớ trốn quân sự đi off mèo!

Manonero

Member
:wel: bất cứ em gái fox sóc nào có nhu cầu:love struck:
Lăng xê kinh quá trời Phương ơi, thế ngoài phốc sóc có nhu cầu ra thì mấy em GSD với Saint Bernard có nhu cầu có đc ko???...he he he he =)) =)) =))................

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Đây ạ, đây là DÁNG RẤT RẤT CHI LÀ ĐẸP CỦA PHÓ CN Thuy_nguyen đây ạ....he...he....Chú này tay chống vào tường mà cứ như là ĐANG ÔM EM NÀO làm gì ý NHỈ? Quả này CHẶN CỔNG LÀ VỪA XINH NHÉ....:D:-bd

Quả ảnh này e đóng vai phụ quá, vẫn thấy ấm ức quá:(:)(:)((

ectasy

Member
đính chính là anh Thuy_Nguyen là cái anh áo da cam đằng sau đang đứng dáng đứng bến tre ạh. chứ ko phải nhân vật chính trong bức hình, mọi người đừng nhầm.=)). khổ thân có khi xem có việc gì khác chứ em thấy bác Thuy_Nguyen ôm cổng thế này hơi bức xúc :cry:

KimCuong

Active Member
:(:)(:)(( hic hic e làm bảo vệ lên chẳng ai thèm đái hoài đến e kô khéo lại còn ghét e nữa ý chứ vì kô cho người lạ vào. Cả buổi chẳng ghóp mặt đc pô nào. Buổi sau e ứ làm nữa đâu! E vào dắt chó đi dạo cơ:)):))

Tôi thì có khác gì ông đâu! Cả buổi cũng chẳng được kiểu nào góp mặt.

Làn sau mọi người chiếu cố cho em chút xíu nhé. Hihihi

ectasy

Member
bác kim cương này. lúc đầu bác chụp ảnh cho thành viên vào cửa off. e đã định đợi bác chụp xong ra thỉnh giáo bác 1 tí . ai ngờ bác lặn mất tích. lần sau em thỉnh giáo bác nhé , bác đừng có trốn em đấy:day dreaming:

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Hôm qua tôi nhận được 1 số ảnh do anh Hào - phóng viên ảnh báo Diễn đàn Doanh nghiệp- hội viên CLB Offline Hà Nội - nay xin đăng tải lại
Thiện chí của a Hào là nếu BCN Off HN chuẩn bị 1 chương trình giao lưu thi a hào cùng 1 số đồng nghiịep sẽ đến thao tác nghiệp vụ ( Bài viết,tin,ảnh ) về 1 buổi Offline và phong trào Vietpet để làm 1 serie trên báo và tạp chí.Hy vọng mọi người ủng hộ và cùng tham gia
vài hình ảnh về Bố ( hơn 2,5 năm tuổi tên Makis ) và con đầu lòng ( 9 tháng tuổi,tên Dick ) Xoáy nam Phi :

Phó CN CLB Offline HN bạn Rose 1402