• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh buổi offline ngày 07 tháng 09 năm 2008

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Vậy anh kỳ sắp ai đá tiền đạo , tiền vệ , hậu vệ . Anh cho cái danh sách thi đấu đi.
Chết dở sao ĐÁ ĐẤM LẠI VÀO MỤC NÀY THẾ NHỂ.....:)):)):)) Mời bạn sang box thể thao đi ạ.

* A Kỳ: Thi đấu thế nào a cho cái lịch để các CHỊ EM còn ra cổ vũ ạ.=))=)):-bd

connhangheo

Member
có gì đâu
đăng kí làm thành viên hội mèo
theo dõi ngày off rồi đăng kí và đến
vui lắm bạn ạ
nhiều mèo cực

cun beo

tại sao yeucuncon có ảnh cún nhà em cũng có ảnh mà bố' cún ko có nhò bắt đền các bác đấy

Kuppi

Active Member

Dear ACE CLB Offline Vietpet Hanoi, Chi Dieuthuy, Em Rose1402!

Nhân dịp Chị Diệu Thúy tham gia Offline cùng ACE Saigon Toydogs Club tại TpHCM đã chuyển quà ấm lòng từ ACE Hà Nội đến ACE Saigon.
Kuppi xin thay mặt ACE SG TDC cám ơn quà tặng Kỷ niệm chương của CLB Offline Vietpet-Hanoi gửi tặng.
Mời ACE xem hình ảnh đấu giá Offline gây quỹ Hội Từ Thiện Chó Nhỏ Saigon - Vietpet Saigon Toydogs Charity tại đây nhé!

Mời cả nhà tiếp tục vận động và tham gia vào cuộc Đấu Giá Trực Tuyến đầu tiên gây quỹ Vietpet-Saigon Toydogs Charity nha!

Xin Cảm ơn!

sao không thấy ngao tạng và great dane đâu hết nhỉ, tui nhớ là có thành viên việt pet nuôi GD mà sao không khi nào thấy đi off cả?