• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhìn cái cảnh tụi PIT biết bơi lôi cắn đồ mà cháu thèm quá chú Tuấn ơi, chỉ tiếc là nhà cháu không có cái ao nào....:D:D

Xuongka

Member
1 chuyến đi Dồ Sơn ngày 10/10/2010 họp mặt 6 Pit thật hay.mong các bạn trong 001APHP
tổ chức được nhiều buổi như vây.cho e hỏi mây e nhà các bác có mệt ko ?

atula

Active Member
Tổ chức thế này quá hay mong các bạn duy trì và phát triển hội

speed_hp

Member
Sao chú cắt phim nhiều thế? Còn nhiều lắm cơ mà. Chú cứ ghép hết vào cho khoảng 30p hay 60p cho anh em coi cho đã chứ chú!
Em nhà cháu từ hôm đó về trầm tính hẳn. Ko biết có phải bị các anh chi bắt nạn không mà có vẻ ít chạy nhảy hơn rồi

Rất hay. Mong chú chia sẻ 1 vài kinh nghiệm nuôi và huấn luyện để phong trào nuôi và sử dụng pit đi đúng hướng. Kính chú :coffee:.

Xuongka

Member
Xem Clip 001APHP boy tập ghe quá.các bạn có Pit thì ai có tập được các bài như vạy không.
Em nhà mình 750 mà kém quá,chưa an thua gì.....Cả nhà ơi nếu có thời gian thì lên họp lại
anh,em nhà 001........mình mong đươc họp lại lần nữa năm nay,bởi lạnh rồi......yêu Pit

trangphuong

Active Member
Xem Clip 001APHP boy tập ghe quá.các bạn có Pit thì ai có tập được các bài như vạy không.
Em nhà mình 750 mà kém quá,chưa an thua gì.....Cả nhà ơi nếu có thời gian thì lên họp lại
anh,em nhà 001........mình mong đươc họp lại lần nữa năm nay,bởi lạnh rồi......yêu Pit
Hiện tại pitbull ở độ tuổi này thấy mỗi cu Boy là tập được mọi cái khá tốt, hơn nữa nhóc Boy cũng là con chó được chọn và giữ lại. Nó có tố chất lại trong tay anh Tuấn lên chiếm ưu thế hơn. Thông thường một đàn pitbull chất lượng cũng chỉ chọn được 1-2 con và Boy là trong số đó.
@
Với một đôi pitbull đực cái ok, đều đủ tuổi phối giống khi khâu chăm sóc đã tốt, khâu nhẩy giống 1 năm cho đẻ 1 đàn. Và một đàn chọn lại 2 nhóc, năm sau cũng vậy và trong vòng 2 năm sẽ có được 1 con pitbull khá tốt. Thôi đi sau chấp nhận như nuôi gà nòi vậy, chựu khó kiếm giống tốt và học hỏi thôi..ka..ka...
Ở china có câu của tốt không ra đến chợ...kể cũng đúng...muốn có pitbull ưng ý mà chơi chấp nhận đầu tư hoặc tự mà nhân giống thôi.

minhcuong

Active Member
http://www.youtube.com/user/001APHP
Pit boy trên quê hương khế ngọt
Bác Maishon usa đúng là cao thủ mai danh, ẩn tích, luyện Pittbull. Xem mấy clip của bác em rất mê.

Chỉ tiếc em không có rành về Pitbull. Nhìn thấy Pit của bác em cứ thấy nó bản lĩnh, khôn ngoan khác với những chú Pit khác cởi xích ra là chỉ trực lao vào nhau tập võ.

Hy vọng có một dịp được học hỏi bác thêm.

trangphuong

Active Member
Bác Maishon usa đúng là cao thủ mai danh, ẩn tích, luyện Pittbull. Xem mấy clip của bác em rất mê.

Chỉ tiếc em không có rành về Pitbull. Nhìn thấy Pit của bác em cứ thấy nó bản lĩnh, khôn ngoan khác với những chú Pit khác cởi xích ra là chỉ trực lao vào nhau tập võ.

Hy vọng có một dịp được học hỏi bác thêm.
Anh ơi nghĩ về pit làm gì còn có 11 nhóc đang đòi sữa kia kìa...:D...

minhcuong

Active Member
Anh ơi nghĩ về pit làm gì còn có 11 nhóc đang đòi sữa kia kìa...:D...
Cái gì hay, đẹp, vượt trội thì vẫn phải cúi mình học hỏi chứ. Chứ cứ tự đấm ngực bộp bộp, nổ như pháo hoa thì chán.

Hôm nào xuống thăm quan bác chủ trại và nhân vật chính trong video đi. Bác chủ trại làm video cũng nghề. Lâu lâu rồi xem một video lồng nhạc bài Sutter Mill kể về cái trại đầu tiên của người đi đào vàng ở California, biết bác chủ không phải người thường:)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hiện tại pitbull ở độ tuổi này thấy mỗi cu Boy là tập được mọi cái khá tốt, hơn nữa nhóc Boy cũng là con chó được chọn và giữ lại. Nó có tố chất lại trong tay anh Tuấn lên chiếm ưu thế hơn. Thông thường một đàn pitbull chất lượng cũng chỉ chọn được 1-2 con và Boy là trong số đó.
@
Với một đôi pitbull đực cái ok, đều đủ tuổi phối giống khi khâu chăm sóc đã tốt, khâu nhẩy giống 1 năm cho đẻ 1 đàn. Và một đàn chọn lại 2 nhóc, năm sau cũng vậy và trong vòng 2 năm sẽ có được 1 con pitbull khá tốt. Thôi đi sau chấp nhận như nuôi gà nòi vậy, chựu khó kiếm giống tốt và học hỏi thôi..ka..ka...
Ở china có câu của tốt không ra đến chợ...kể cũng đúng...muốn có pitbull ưng ý mà chơi chấp nhận đầu tư hoặc tự mà nhân giống thôi.
Đính chính thêm với anh TrangPhương thêm 1 câu nữa cho đủ bộ em thấy cũng rất đúng không chỉ với China mà đúng với cả thế giới này luôn Ở china có câu của tốt không ra đến chợ...Của rẻ là của ôi, tham của rẻ là tự mình tha rác về nhà :-bd:-bd

trangphuong

Active Member
Cái gì hay, đẹp, vượt trội thì vẫn phải cúi mình học hỏi chứ. Chứ cứ tự đấm ngực bộp bộp, nổ như pháo hoa thì chán.

Hôm nào xuống thăm quan bác chủ trại và nhân vật chính trong video đi. Bác chủ trại làm video cũng nghề. Lâu lâu rồi xem một video lồng nhạc bài Sutter Mill kể về cái trại đầu tiên của người đi đào vàng ở California, biết bác chủ không phải người thường:)
Em làm chuyến mục sở thị rồi...:D...Thời gian gần đây em cũng bận không kéo nhau đi HP cùng mấy anh em thì vui quá. Khoái nhất đi đâu cùng anh bao giờ cũng thấy khoản đồ nhậu nhau anh hay mang..ka..ka...
@
Anh Tuấn.
Cái clip nhóc Boy chèo cây của anh em mang sang đây luôn nhé.
http://www.youtube.com/user/001APHP

Chào tất cả các bạn
tôi có một thông tin - pit No đã sinh hạ được 15 nhóc - 10 đực -5 cái- bị chèn ngạt mát 1 em đực còn 14 em .

trangphuong

Active Member
Chào tất cả các bạn
tôi có một thông tin - pit No đã sinh hạ được 15 nhóc - 10 đực -5 cái- bị chèn ngạt mát 1 em đực còn 14 em .
Chúc mừng anh nhé, chúc các bé hay ăn nhanh lớn.
Đây quả là tin vui cho những người yêu qúy giống American Pitbull.
Kính!

Status
Không mở trả lời sau này.