• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhân vật mới trình làng GSD!!!

hay quá Linh ạ, nếu ko có gì thay đổi thì cuối tuần này về anh qua nhà Linh, có ai đi cùng mình ko nhỉ ???

hay quá Linh ạ, nếu ko có gì thay đổi thì cuối tuần này về anh qua nhà Linh, có ai đi cùng mình ko nhỉ ???[/QUOTE
OK khi nào rảnh bác sang em chơi nhé, dạo này cũng bận nhưng sẽ đủ thời gian để đón tiếp he he:D

Cảm ơn bác Locthovang đã khen tặng, thực tế ở nhà em có một mình nên không xoay sở để chụp hình bọn chúng cho đẹp được, vả lại cũng bận chưa huấn luyện gì cho em Rex được , bác thông cảm cho em chút:D:love struck:

my_lucky

Active Member
Xin lỗi Linh vì thời gian này quá bận công việc nên không theo dõi bài của Linh!
Mấy nhóc chắc đã cứng cáp rồi Linh nhỉ, trông chúng nó thế nào??? có giống bố nó không hả Linh?? Nhìn em Rex phê quá đấy, kết nhất quả Lưng của em nó.Tôi đang dốc hết thời gian và sức lực cầy từ 6h sáng đến 21h30 để vài tháng nữa kiếm một em như Rex đây này, he he, ông cổ vũ cho tôi đê.Mấy em nhóc nhà ông đã có ai đặt gạch chưa vậy?? nếu chưa thì ông cố gắng tuyển một em đực ngon nhất rồi chăm hộ tôi cho cứng cáp chút nữa là tui đón em nó về nhé??? tất cả nhờ ông đó.........Thân!

my_lucky

Active Member
Quên mất : Linh cố gắng bớt chút thời gian chụp lại ảnh của mấy đứa nhóc nhé, mấy tấm ảnh ông chụp vừa rồi tôi chẳng xem được, có hai cái xem được thì lại bị mờ và xa quá nên không nhìn rõ.Ông nhớ chụp sớm nhé, tôi sốt ruột rồi đấy.Thân!

có ngay, có ngay, thứ 7 này mình lại về Ngô Đồng chụp vài kiểu cho cháu nó.đúng là một mình Linh thì không sao mà soay sở đc với bọn này cả, hi vọng là thứ 2 tuần sau anh em đc ngắm các em !!!

Việt Anh xem hình này, con bên trái tay của Linh mai kia anh nghĩ mặt nó vàng nhiều giống Lucky nhà em đấy!!!, kể ra thì em mà ko bận thì anh em mình về xem chúng nó thì hay nhỉ !!!

my_lucky

Active Member
Anh ơi em cũng thèm lắm chứ nhưng biết làm thế nào được.Em đang phải cầy thật khoẻ để đón một em từ nhà Linh về nuôi làm kỷ niệm mà anh,em cũng đang nghĩ tên cho em nó đây nè.Không biết lớn lên em nó trông xấu hay đẹp nhưng em sẽ coi nó là kỷ niệm của bước khởi đầu của " Nam Định GSD Club " anh à!
To Linh : Mùng 4 dương lịch tháng sau tôi về Xuân Trường để giỗ Ông Nội vợ tôi, tối sẽ cố gắng thu xếp thời gian về với Linh và đàn cún, nhìn em Rex mà tôi sốt ruột quá Linh ơi, tiện thể tôi sẽ chọn và đánh dấu một em đực để ông tập chung chăm tốt hộ tôi, chờ đến ngày cứng cáp là tôi sẽ đón em nó về.Không biết chỗ ông có thuốc tiêm phòng hay không?? nếu có thì tôi nhờ ông tiêm hộ em nó chứ không thì tôi phải vác em nó lên hà nội tiêm xong mới cho về nam định được ông àh.Cố chờ tôi nhé.Thân!

my_lucky

Active Member
xin lỗi nhưng....bạn có nhầm không???

chúc mừng anh Phát có bầy chó con nhìn dễ thương quá, bầy nhiêu con vậy bác?
Việt châu ơi bạn có lầm Linh với ai không?? đàn cún con này là của bạn Linh ở Giao thuỷ Nam Định cơ mà???? sao lại có " Phát " nào ở đây thế???:nailbitting:

đàn cún nhà Linh có 3 em nhưng mình thích nhất một em đực mặt đen, thứ 7 về nhà Linh tầm giữa trưa mà ông chủ vẫn phải đi làm, đành phải tự tác nghiệp lấy vậy mai em sẽ gửi hình của cún lên cho các bác nghía !!!

Xin lỗi các bác ,thời gian vừa qua bận quá không có thời gian post bài cũng như chụp hình cho bọn nhóc. Áy náy, nghĩ ngợi bởi vì bác Hưng sang chơi thứ bảy chủ nhật mà không đón tiếp được, thật là có lỗi quá! Buổi tối hôm qua tranh thủ chụp vài kiểu hình của bọn nhóc rồi post vội cũng không kịp viết nữa. Mong các bác hết sức thông cảm cho em.
Khi nào có thời gian anh em tập trung sang nhà Anh Việt thì hay quá. Thật là tiếc vì hôm CN ko sang Nghĩa Hưng ngắm mấy em GSD của bác Việt. Hôm nào rảnh rôinhất đính sẽ sang bên đó chơi 1 buổi cho thổai mái.:love struck:

my_lucky

Active Member
Bác Hưng đang có ý kiến là 27 tháng này về nhà anh Việt chơi đó, nếu ông thu xếp được thì đến đó xem thế nào nhé.Thân!