• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhân vật mới trình làng GSD!!!

soiden

Member
Chào anh em!

Chào Linh và cả nhà!
Hôm trước về mà bận quá không thăm Linh được, hẹn rồi mà lại không có thời gian. Mong chú thông cảm nhé! tết này sẽ sắp xếp lịch mấy anh em gặp nhau chuyến nhỉ! Mình đang ở Nha Trang giải quyết nốt mấy công việc xong là rút về Bắc chiến thôi! để có dịp gặp anh em nhiều hơn!

Cún con 48 ngày tuổi!!!

Hoomnay về nha chụp vội mấy tấm hình cún con 48 ngày tuổi ACE xem cho vui mắt:D

Chúc ACE vui vẻ khỏe người :love struck::love struck::love struck:

Cún con 48 ngày tuổi!!!

Hôm nay về nhà muộn chụp vội mấy tấm hình cún con 48 ngày tuổi ACE xem cho vui mắt:D

Chúc ACE vui vẻ khỏe người :love struck::love struck::love struck:

Anh Linh cuối tuần lên thành phố giao lưu với anh em nhé!!! Đàn mới có mấy nhóc vậy anh nhìn mập mạp ghê

Cún con ngày trước và bây giờ!!!

Hôm nay em đi đám cưới tranh thủ vài phút vội vàng vào thăm chú cún con ngày trước và chụp hình bằng điện thoại hình hơi kém nên các bác thông cảm. Em nó được 8 tháng 5 ngày tuổi, nặng khoảng 30kg, hơi béo một chút:D( tại chủ chăm kỹ quá:)) ) và em nó bắng nhắng quá nên không chụp được cái hình nào em nó đứng cho tử tế các bác thông cảm!!!
Sau đây là hình em nó hồi nhỏ và bây giờ:love struck:
Hồi nhỏ chưa đầy 2 tháng

Và hình mới nhất:

Chó giống cha hay giống mẹ và ông ngoại?

Em so sanh vui tý các bác nghẫm qua nhé!!!
Ông ngoại em nó hồi 9 tháng tuổi

Mẹ em nó hồi 9 tháng tuổi

và em nó hơn 8 tháng tuổi

Xin các bác cho em chút ý kiến bình luận nhé!!!

Em xin phép đính chính lại là hình của me em nó là khi 7 tháng tuổi, còn hình mẹ nó 9 tháng tuổi đây ạ

Em thấy 3 đời nhà ngoại nầy có vẻ giống nhau, xin các bác cho em ý kiến thêm!!!:love struck: