• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NET - Hậu duệ của Merlin Flash Rouse - ra Bắc với KimCuong.

KimCuong

Active Member
Anh cảm ơn em gasieunhan về món quà tặng dây dắt và vòng cổ bằng đồng dành cho Net và Eros, món quà rất chất lượng và đẳng cấp dành cho dòng chó Rottweiler.

Hôm nào trời nắng ráo, anh sẽ cho 5 đứa chúng nó lên hình cùng trang thiết bị đi cùng nhé. :p

@ gasieunhan: Định vào cảm ơn em trong topic ở Box Mua bán, nhưng thấy đã bị xóa và đề nghị đóng phí, đành phải cảm ơn em ở đây thôi. :)) :)) :)) :)) :))

KimCuong

Active Member
Anh ơi tháng 7 này anh có cho em nào đi dự thi không anh hihi

Cũng chưa rõ em ạ, vì anh cũng chưa có kế hoạch gì. Nhưng biết đâu đấy, đến phút cuối lại có sự thay đổi em ạ. 30 vẫn chưa phải là Tết mà em. :))

Thanks em./.

gàsiêunhân

Active Member
Anh cảm ơn em gasieunhan về món quà tặng dây dắt và vòng cổ bằng đồng dành cho Net và Eros, món quà rất chất lượng và đẳng cấp dành cho dòng chó Rottweiler.

Hôm nào trời nắng ráo, anh sẽ cho 5 đứa chúng nó lên hình cùng trang thiết bị đi cùng nhé. :p

@ gasieunhan: Định vào cảm ơn em trong topic ở Box Mua bán, nhưng thấy đã bị xóa và đề nghị đóng phí, đành phải cảm ơn em ở đây thôi. :)) :)) :)) :)) :))
hehe! anh không làm mod nữa hình như chẳng ai có nhu cầu dùng đồ của em, lượt truy cập vào vp cũng ít nên rao mãi chẳng có khứa, nộp phí cũng chẳng bõ anh ạ, thị trường vd náo nhiệt hơn :)):)):))

Thich_Khach

Member

NET nhà anh đẹp quá Cho em chụp ké với NET được ko anh KC ơi :p

KimCuong

Active Member
NET nhà anh đẹp quá Cho em chụp ké với NET được ko anh KC ơi :p
Hehe, tại hạ sẽ sẵn sàng đao kiếm, ám khí à không bát đũa và rượu thịt nghênh đón Thich_Khách hạ cố tới sơn trại. :D:D

Đã lâu nghe quần hùng đồn đại về Thich_Khach nhưng chưa có lần nào đối mặt, hẹn gặp huynh đệ để tại hạ có cơ hội được bang giao. ;)

Mong./.

Thich_Khach

Member
Hehe, tại hạ sẽ sẵn sàng đao kiếm, ám khí à không bát đũa và rượu thịt nghênh đón Thich_Khách hạ cố tới sơn trại. :D:D

Đã lâu nghe quần hùng đồn đại về Thich_Khach nhưng chưa có lần nào đối mặt, hẹn gặp huynh đệ để tại hạ có cơ hội được bang giao. ;)

Mong./.
Đùa anh nói thế tổn thọ em :(( đợi em Gà về mấy anh em đi làm vài quại quắc cần câu anh ơi :))

KimCuong

Active Member
Đùa anh nói thế tổn thọ em :(( đợi em Gà về mấy anh em đi làm vài quại quắc cần câu anh ơi :))
À ha, thế này thì âu rằng tại hạ đã vài lần giáp mặt với huynh đệ rồi, và hình như đã có lần huynh đệ ta đã thử tài cao thấp rồi. Không rõ có đúng không?

Thôi, cứ đành hẹn tiểu đệ gàsiêunhân hạ cố, huynh đệ ta sẽ giáp mặt, còn nhiều ân oán mà tại hạ muốn giải quyết với Thich_Khach đó nha. :))

gàsiêunhân

Active Member
À ha, thế này thì âu rằng tại hạ đã vài lần giáp mặt với huynh đệ rồi, và hình như đã có lần huynh đệ ta đã thử tài cao thấp rồi. Không rõ có đúng không?

Thôi, cứ đành hẹn tiểu đệ gàsiêunhân hạ cố, huynh đệ ta sẽ giáp mặt, còn nhiều ân oán mà tại hạ muốn giải quyết với Thich_Khach đó nha. :))
anh lại làm em tổn thọ rồi, em đây cứ ai triệu tập là đi thôi =))=))=))

Thich_Khach

Member

Vâng ạ, ngồi cùng 1 chuyến xe xuống HP yêu uống beer hơi cùng a ChanPhuong và vừa hôm nọ gặp anh ở H.Bè mà bây giờ anh vẫn chưa nhận ra em ah :p hjhe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Vâng ạ, ngồi cùng 1 chuyến xe xuống HP yêu uống beer hơi cùng a ChanPhuong và vừa hôm nọ gặp anh ở H.Bè mà bây giờ anh vẫn chưa nhận ra em ah :p hjhe
Bữa bia nào mà ở quê tôi đấy bác Dương Tatto ??? 8->

Rott_love68

Nghe nói Net sắp có hậu duệ rồi hả bác KC, con mẹ chắc cũng phải thuộc loại đình đám đây chứ?
Bác KC bật mí cho a e diễn đàn biết để đặt gạch nhé! Rất quan tâm và mong chờ a 8->8->8->

KimCuong

Active Member
Nghe nói Net sắp có hậu duệ rồi hả bác KC, con mẹ chắc cũng phải thuộc loại đình đám đây chứ?
Bác KC bật mí cho a e diễn đàn biết để đặt gạch nhé! Rất quan tâm và mong chờ a 8->8->8->
Chào Tuấn! Em lắm bắt thông tin gì mà nhanh thế, chắc Hiển nói phải không? :D

Em muốn biết thông tin chi tiết cứ alo cho Hiển nhé, sẽ được thông báo cụ thể. ;)

Hôm nào sang bên anh chơi nhé. Thân./.