• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NET - Hậu duệ của Merlin Flash Rouse - ra Bắc với KimCuong.

KimCuong

Active Member
Sau một tháng, NET (hậu duệ của Merlin Flash Rouse) về với KimCuong, đến giờ phút này em nó đã hoàn toàn hòa nhập với khí hậu cũng như môi trường mới ngoài Bắc.

Hôm nay, KC xin phép anh em cho NET được trình diện anh em cho dù là hơi muộn, mong anh em thông cảm cho KC. Hy vọng NET sẽ được nhiều anh em biết đến khi em nó ở bên KC nhé.

Cảm ơn anh em./.

Hình ảnh và gia phả của NET:

Cha CH. Merlin Flash Rouse
thành tích: Young champion of Bosnia, Croatia, Vice world winner 2009 Bratislava

Mẹ CH.J.Goya From Royal Breed
thành tích: young champion of Serbia

Hình ảnh khi NET ở VNRottweiler của trại chủ sonnguyen.

NET ở bên KimCuong.

TB: Cảm ơn anh sonnguyen đã tin tưởng giao NET tới tay KC nhé.​

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sau một tháng, NET (hậu duệ của Merlin Flash Rouse) về với KimCuong, đến giờ phút này em nó đã hoàn toàn hòa nhập với khí hậu cũng như môi trường mới ngoài Bắc.

Hôm nay, KC xin phép anh em cho NET được trình diện anh em cho dù là hơi muộn, mong anh em thông cảm cho KC. Hy vọng NET sẽ được nhiều anh em biết đến khi em nó ở bên KC nhé.

Cảm ơn anh em./.

Hình ảnh và gia phả của NET:

Cha CH. Merlin Flash Rouse
thành tích: Young champion of Bosnia, Croatia, Vice world winner 2009 Bratislava

Mẹ CH.J.Goya From Royal Breed
thành tích: young champion of Serbia

Hình ảnh khi NET ở VNRottweiler của trại chủ sonnguyen.

NET ở bên KimCuong.

TB: Cảm ơn anh sonnguyen đã tin tưởng giao NET tới tay KC nhé.​

Ái chà âm thầm mãi cuối cùng cũng đáp bom làm anh em giật mình rồi đây, cha Merlin Flash Rouse quá nổi tiếng, còn mẹ nhìn chả khác gì chó đực, không hiểu bác này mua chuộc anh Sonnguyen kiểu gì mà lại được sở hữu em NET nhỉ ???? Bác cũng tài đấy.....kakakaka...... Em này với Hector của anh Chân Phương có lẽ là hàng khủng nhất ở HN rồi, đúng là chơi ROT lâu như bác Đá quí này thì không thể bỏ được đam mê, xin chúc mừng ông anh :x:x

bevy2002

Member
Chúc mừng Kim cương nhé vì từ lâu đã nghe sonnguyen nói đã đưa Net ra Hà nội mà ko biết ai đang sỡ hữu em Net, đến giờ thì mới biết sao mà âm thầm thế...he..he. Chúc mừng..Chúc mừng

_DucPham_

Vietpet sponsor
ôi ông anh ỉm hàng ghê quá,mà sao chụp hình gì mà anh để người con NET bẩn thế kia toàn bùn đất không ak 8->

rottweilord

Member
ôi ông anh ỉm hàng ghê quá,mà sao chụp hình gì mà anh để người con NET bẩn thế kia toàn bùn đất không ak 8->
Anh nhìn con NET này đúng là mình toàn bùn đất chú Đức nhở? :-w. Chú Kim Cương xem thế nào chứ lại để nó bẩn thế này à? Anh là anh dành cái sự chúc mừng chú Kim Cương sau khi NET được tắm sạch đấy nhá!
P/S: NRC đang tăng nhiệt - phải vậy không nhỉ?

kubikubi

Member
Net đc bao tháng tuổi rồi thế anh Cương ơi? chúc mừng anh đã sở hữu 1 con giống tốt8->

Boy Hai Phong86

Active Member
Up cho ông anh đã sở hữu hàng khủng, đó là niềm mơ ước của em mà chưa thực hiện được hihi:)

KimCuong

Active Member
Anh nhìn con NET này đúng là mình toàn bùn đất chú Đức nhở? :-w. Chú Kim Cương xem thế nào chứ lại để nó bẩn thế này à? Anh là anh dành cái sự chúc mừng chú Kim Cương sau khi NET được tắm sạch đấy nhá!
Cảm ơn 2 anh em, biết là chậm chễ vì thế em nó bị dính nhiều bùn nên KC đang chờ đến lúc nào được gặp anh em để tắm cho nó luôn thể. Hẹn gặp anh em một ngày gần nhất để anh em mình rửa những gì cần rửa nhé. ;) <:p

Thân! Chúc vui./.

KimCuong

Active Member
Net đc bao tháng tuổi rồi thế anh Cương ơi? chúc mừng anh đã sở hữu 1 con giống tốt8->
Cảm ơn em, Net (27/03/2010) của anh cùng độ tuổi với Nex (17/04/2010) của anh Vũ Hải Dương. Có thể nói đây là độ tuổi lý tưởng cho một sự khởi đầu về cuộc đời của một chú chó em ạ.

Cảm ơn em./.

KimCuong

Active Member
Chúc mừng Kim cương nhé vì từ lâu đã nghe sonnguyen nói đã đưa Net ra Hà nội mà ko biết ai đang sỡ hữu em Net, đến giờ thì mới biết sao mà âm thầm thế...he..he. Chúc mừng..Chúc mừng
KC hẹn sớm được gặp anh chị nhé. Sẽ có nhiều điều để chúng ta cần nói chuyện đó nha. >:D<

woa....root đẹp quá....chúc mừng chú KC......>:D<..........................................
Up cho ông anh đã sở hữu hàng khủng, đó là niềm mơ ước của em mà chưa thực hiện được hihi:)
Cảm ơn 2 ông em có nick gần giống nhau. ;) Boy Hai Phong86 thì anh đã biết rồi, còn Boy Hai Phong 92 thì mình chưa biết, hẹn gặp anh em nhé. ;)

Chủ thì béo chó thì ì ì ...hơi còi...hihihi....Chúc mừng nhé!!!!!!!!!!!!:)):)):))=))=))=))
Hic, em đang trong chế độ giảm cân để bằng cân của anh Vũ đây, chứ không mình to quá dắt chó ra ngoài đường, người ta lại so sánh trọng lượng của chủ và chó mà tưởng chó của mình gầy nên buồn lắm anh ơi. :))

rottweilord

Member
Hic, em đang trong chế độ giảm cân để bằng cân của anh Vũ đây, chứ không mình to quá dắt chó ra ngoài đường, người ta lại so sánh trọng lượng của chủ và chó mà tưởng chó của mình gầy nên buồn lắm anh ơi. :))
Thế nên anh mới gọi con rott nhà anh là Lơ còi mà, nó đi với chú út (cao 1m75 nặng 47kg) ai cũng bảo con chó khủng thế. Lúc anh dắt nó đi anh cứ bị mọi người chê chăm kém, chó gì mà còi thế.
P/S: Hà Nội có NET, Hải Dương có NEX, liệu Hải Phòng có NEC không nhỉ?[-O<

trantantai

Active Member
Cảm ơn 2 anh em, biết là chậm chễ vì thế em nó bị dính nhiều bùn nên KC đang chờ đến lúc nào được gặp anh em để tắm cho nó luôn thể. Hẹn gặp anh em một ngày gần nhất để anh em mình rửa những gì cần rửa nhé. ;) <:p

Thân! Chúc vui./.
Chó đẹp, xin chúc mừng. Mình mới đọc lại cứ nhầm Net với Nex. Net nhìn dũng mãnh nhưng nhìn tổng thể hơi dài không giống bố lắm. Nếu đầy đặn lên thì chắc nhìn khủng lắm như kiểu của những em rot nhập từ Thái như Nex.

P/s: Sai chính tả nhé mod: (biết là chậm chễ vì thế em nó ) ai sai thì được còn mod thì mình thấy nó sao sao.

my_lucky

Active Member
Chúc mừng anh nhé, em thì chẳng biết nó xấu hay đẹp nữa, đơn giản vì...em chưa có con nào để nuôi và để...so sánh...%-:)(3:-O3:-O:(:)((

Chúc mừng ông bạn nhé. đợt dog show em nó hãn nhỏ, bi giờ thì to rồi, nhìn ở ngoài chắc là hoành tráng lắm đây. Chúc mừng ông bạn có một em cún đẹp. khi nào phải gặp anh em là phải tắm bằng cho em nó bằng beer đấy nhé. khà khà :)) :)) :))
Găm hàng quá đấy. khà khà :D :D :D

cuongtb

Member
Tay này ủ kỹ quá nó mới thế, nên nếu tắm chắc phải kỹ rồi bác ạ. Có khi lại phải mát xa nữa ý chứ ?
To Kim Cương : Chúc mừng chú nhé, hy vọng sẽ được chiêm ngưỡng em nó trong một ngày gần nhất

_DucPham_

Vietpet sponsor
Ôi nhiều người vào Comment Tắm rửa với Matxa thế này chủ Topic xem tình hình thế nào để ... khà khà :D:D

KimCuong

Active Member
Tay này ủ kỹ quá nó mới thế, nên nếu tắm chắc phải kỹ rồi bác ạ. Có khi lại phải mát xa nữa ý chứ ?
To Kim Cương : Chúc mừng chú nhé, hy vọng sẽ được chiêm ngưỡng em nó trong một ngày gần nhất
Ôi nhiều người vào Comment Tắm rửa với Matxa thế này chủ Topic xem tình hình thế nào để ... khà khà :D:D
Riêng bác Đoàn thì em còn thử xem sức khỏe như thế nào, chứ còn riêng chú Đức em tôi thì thế nào anh cũng chiều chú tới bến. Trước đây hồi chú thanh niên anh thấy chú còn ổn ổn cho dù lần nào gặp anh cũng lơ tơ mơ, nhưng đến giờ có vợ rồi thì không biết còn khỏe như hồi xưa nữa không. Keke. :D