• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NET - Hậu duệ của Merlin Flash Rouse - ra Bắc với KimCuong.

KimCuong

Active Member
A đây rồi. Đứng show đẹp quá. Rất cơ bắp em à. Vây chụp tụi nó ở đâu vậy em.
Chào anh Tuấn!

Em chụp chúng nó tại sân vui chơi và tập luyện của bọn nó anh ạ. Đợt nào rảnh, mời anh sang bên em chơi nhé, có gì em còn học tập mấy bài tập luyện của anh luôn đấy. :D

Cảm ơn anh./.

tityeu2009

Member
Nghe nói Net sắp có hậu duệ rồi hả bác KC, con mẹ chắc cũng phải thuộc loại đình đám đây chứ?
Bác KC bật mí cho a e diễn đàn biết để đặt gạch nhé! Rất quan tâm và mong chờ a 8->8->8->
Hì hì, ngày 2/4/2012, NET và GABRIELA nhà Tityeu2009 đã abc, đến nay đã được 1 tháng rùi...
Cảm ơn các bác quan tâm, có tin vui chắc chắn sẽ thông báo để a e chúc phúc!
Ah, bác KC chuẩn bị dụng cụ Chủ nhật qua làm vài shot cho Gala nhà e nhé<:p<:p<:p

KimCuong

Active Member
Ah, bác KC chuẩn bị dụng cụ Chủ nhật qua làm vài shot cho Gala nhà e nhé<:p<:p<:p
Nhất trí với Hiển, chủ nhật anh sẽ vào làm vài shot cho Gala. Chú ý chăm sóc Gala cho tốt nhé, tình hình thế nào cứ alo là anh có mặt.

Thân./.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Mình thấy NET có độ nở của đầu rất tốt! Hi vọng sớm được gặp chủ của NET và ôm e này vào lòng và xoa đầu 1 lần! :-*:-*:-*:-* :x:x:x

tityeu2009

Member
Chúc mừng anh Hiển sắp có hậu dụê của Net. Hôm nào gặp mặt anh em giao lưu anh nhé.
Chào bác Tuyên, nếu không nhầm thì bác vẫn chăm sóc 1 bé đàn H nhà anh Sonnguyen, show hàng cho a e chém tí :)):)):))

KimCuong

Active Member
Cu em Eros được xuất hiện mà ông anh Net không được xuất hiện thì khó chịu quá, bắn trộm được khi thằng anh đang đứng nhìn thằng em Eros đang tạo dáng. Hì hì.

Thanks mọi người./.

BuiVanBa

Cảm ơn anh đã tin em như anh Sơn Nguyễn tin anh

em đón em ấy về nhà mới và yêu chúng nó quá anh ơi, Mấy ngày ẩm ướt quá làm e lắng cho em nó, và đang là thời điểm giao mùa nên em lại càng lo. Em sẻ cố gắng cho các em ấy nhiều hơn. NET, INCA và ERA

Bùi Văn Bá - 096.36.39.888

Tin vui với BÁ: ERA đang mang bầu và dự tính 06/06 hạ sinh các công chúa và các hoàng tử , bố các cháu là NET.
INCA thì đang chờ lịch 22 và 24/05 này sẽ XXX với NET
Tất cả đều đang chờ mong và hi vọng ERA, INCA sẻ cho Bá thêm động lực và không làm Bá thất vọng.
Sau ngày 24/05/2014 các anh chị đăng ký phối giống thì alo cho Bá nhé, Anh Kim Cương đã trao quyền cho Bá chăm sóc NET nên Bá muốn các anh em trao đổi nguồn GEN và ủng hộ NET.
Ở VN, trước kia NET ở với anh SonNguyen được tham gia show và đạt thành tích "2ND NATIONAL SHOW VKA - V1, BEST PUPPY MALE", từ khi về với anh KC không được tham gia các cuộc thi nên đây là thiệt thòi cho NET. Nay về với Bá, Bá đang cố gắng luyện tập để đưa NET quay lại đấu trường DOG SHOW. Hẹn một ngày NET sẻ nối nghiệp cha ông để có giải thưởng cao nhất. Dòng máu cả họ hàng là ADRK tại sao NET lại không thể, NET sẻ có nhiều cơ hội hơn khi ở bên Bá.
VN Rottweiler Kennel

Anh tuyên nói thật đúng, em chưa gặp nhiều ROTT nhưng NET về với em khu vực cổ nhuế chưa có em nào em thích bằng NET (cha mẹ phải khen con, nhưng đừng khen quá nhỡ con nó xấu hổ). hiện nay em chăm NET đang phong độ lắm, 45kg rồi, không béo săn chắc lắm và rất cân đối