• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mini Bullterrier in BomBen-VnBull (trung2t3c)

bi_peo

Member
hoan nghênh ông luôn , ông mà vào đây là ông sẽ "đỏ" lắm đó , vì ở trong này tôi rành ba cái vụ giải xui thay đổi vận lắm đó ... có khi kiệt sức ko lết về HN được luôn :D:D:D:D
hơ hơ hơ không sợ không sợ hehehe chơi tất ,,,,:cow::cow::cow:

trung2t3c

Active Member
MA-LO mới oánh nhau , dung nhan te tua,

AYALA đang mang thai : hình ảnh sẽ được cập nhật vào thời điểm thích hợp

càng nhìn mấy nhóc của bác Trung mà phát ghen mọi người à , sao bác không cho Foxy vô luôn cho đủ bộ hả trung , nhìn thích thật đấy :)):))

trung2t3c

Active Member
càng nhìn mấy nhóc của bác Trung mà phát ghen mọi người à , sao bác không cho Foxy vô luôn cho đủ bộ hả trung , nhìn thích thật đấy :)):))
bác quá khen .... e ngại quá :D :D :D ....... hi vọng được gặp bác trong thời gian tới

trung2t3c

Active Member
AYALA đã vượt cạn thành công vào ngày hôm qua 16-08 từ 23h kéo dài sang ngày hôm nay kết lúc ở lúc 4h sáng ....

Sẽ cập nhật hình ảnh sau

Chúc mừng Trung nhé thật là tuyệt vời khi các bé đã được ra đời , bác cho mấy anh em sem các nhóc được không upupupupupupup:)):)):)):)):)):))0904902655 zinzin bull terrier

trung2t3c

Active Member
đây là hình của 3 đối thủ trong Group 3 - thật là 1 dịp hiếm có khi nhờ có dogshow mà được tận mắt mục sở 3 giống chó : Kerry Blue Terrier , Fox terrier, Westt terrier