• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mini Bullterrier in BomBen-VnBull (trung2t3c)

trung2t3c

Active Member
cám ơn anh An đã động viên.thành quả hôm nay có phần rất lớn từ sự giúp đỡ động viên, tạo nhiều điều kiện thuận lợi của bác và các thành viên của Raging Rottweiler

trung2t3c

Active Member
mượn hình của VKA - giấy chứng nhận các danh hiệu của
MAle: Bomben Marsupillami

trung2t3c

Active Member
xin giới thiệu thành viên tiếp theo : KAYLA- female .
Kayla tuy chiều cao có nhỉnh hơn Ayala 1 chút nhưng bù lại khoác lên mình bộ lông màu trắng bắt mắt dễ gây thiện cảm cho người xem :D (con gái da trắng vẫn "ăn tiền" hơn gái "châu Phi" Ayala :D :D :D ) và khuôn mặt ngắn , gãy gù đặc trưng của dòng Bull terrier

Kayla mang trong mình dòng máu mini Bull terrier thuần chủng vì được sinh ra bởi cặp đôi nổi tiếng 1 thời TiTan-Mitsui .

Vài tấm hình xin chia sẻ

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hàng mới mà không thấy mời anh em ăn lẩu gì à?Nghe nói chủ nhật này cho em nó lấy chồng đúng không em?Hy vọng Bomben sớm có thành quả đầu tiên vào những ngày đầu năm mới..........

trung2t3c

Active Member
Hàng mới mà không thấy mời anh em ăn lẩu gì à?Nghe nói chủ nhật này cho em nó lấy chồng đúng không em?Hy vọng Bomben sớm có thành quả đầu tiên vào những ngày đầu năm mới..........
cám ơn lời động viên của bác, em cũng hi vọng sẽ có tin vui sau khi ăn tết cổ truyền xong . Đợt này Marsu phải họat động hết công suất vì phục vụ 2 bà vợ cùng 1 lúc là Kayla và Ayala lên giống cùng lúc

bi_peo

Member
haizz nhìn cái bụng mà thèm quá ông ơi ,, xem lào thúc nó đẻ nhanh nhanh lên cái nhẻ hé hé hé ,, trong đó anh em có ai chuộng golden không ông ơi , tôi đang có mấy bé 2 tháng tuổi nặng 7 cân có zì thì cứ liên lạc nhé ( tôi giang đây ) thân chào

trung2t3c

Active Member
haizz nhìn cái bụng mà thèm quá ông ơi ,, xem lào thúc nó đẻ nhanh nhanh lên cái nhẻ hé hé hé ,,
Tôi cũng sốt cả ruột, gần tới ngày đẻ rồi mà nó cứ tưng tửng , coi như chẳng có gì xảy ra ...

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
sắp thu họach rồi phải không em.....giữ gìn sức khỏe để chuẩn bị chiến đấu nhé...he..he....

BR

trung2t3c

Active Member
sắp thu họach rồi phải không em.....giữ gìn sức khỏe để chuẩn bị chiến đấu nhé...he..he....

BR
cám ơn bác, cũng may là với sự giúp đỡ của mấy đứa e của RR kennel nên e cũng an tâm lắm

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sắp đẻ tới nơi rồi kìa...........................Chúc mẹ tròn con vuông nhé..........

bi_peo

Member
hè này tôi phải fly vào trong đó với ông phát hehehe ở ngoài này mãi cũng chán rồi trung ạ .... ngày nào cũng ngồi ngóng tin chau nó sinh mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì sốt ruột quá hehehehe

trung2t3c

Active Member
hè này tôi phải fly vào trong đó với ông phát hehehe ở ngoài này mãi cũng chán rồi trung ạ .... ngày nào cũng ngồi ngóng tin chau nó sinh mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì sốt ruột quá hehehehe
hoan nghênh ông luôn , ông mà vào đây là ông sẽ "đỏ" lắm đó , vì ở trong này tôi rành ba cái vụ giải xui thay đổi vận lắm đó ... có khi kiệt sức ko lết về HN được luôn :D:D:D:D

paradise

Member
sắp đẻ rồi chúc mừng nhé ................................................................anh TRUNG