• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mini Bullterrier in BomBen-VnBull (trung2t3c)

trung2t3c

Active Member
Sau những khoảng thời gian thăng trầm theo "cơ chế thị trường" :D :D :D . Cuối cùng cũng có dịp toàn tâm toàn ý theo đuổi đam mê dòng chó yêu thích. Tuy không có những con giống tốt nhất cũng như những dự định về con giống còn giang dở ( sẽ thực hiện vào 2011), tuy nhiên BomBen vẫn tự hào với những thành quả đạt được trong 2010 . Vài tấm hình chia sẻ cũng mọi người

trung2t3c

Active Member
Hình chụp tại Raging Rottweiler kennel
chân thành cám ơn Raging Rottweiler đã tạo điều kiện để thực hiện những tấm hình trên

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng ông chủ BomBen nhé. Cái tên của nhóc này nghe sao giống tên của chú vượn đốm thông minh trong phim hoạt hình vậy ta :D. Sẳn đây tặng Trung thêm vài tấm hình lúc đang nhận giải nhé.

Tuy phong

Member
Kết quả thật ngoài sự mong đợi ! Xin chúc mừng ông chủ trẻ của Bomben . =D>=D>=D>

trung2t3c

Active Member
Cứ đà này , chắc Mình sẽ sớm được uống "Bia" dài dài với Bomben thôi ! kekeke!
:D:D:D vụ này ok thôi bác nhưng e phải cử a.Hùng "còi" nhà e ra mới tiếp được bác chứ hạng như e ra tiếp lại làm bác mất hứng :D

Chúc mừng ông chủ BomBen nhé. Cái tên của nhóc này nghe sao giống tên của chú vượn đốm thông minh trong phim hoạt hình vậy ta :D.
dạ đúng rồi anh, tại ngày xưa em mê coi phim đó nên bị ấn tượng bởi cái tên và giờ thì đã thỏa mãn khi có 1 chú chó cưng có cái tên ngộ nghĩnh đó.

Monster của tôi chú xin bản quyền chưa? tính tiền bản quyền đó:D:D
:D:D:D cái này chú chụp tặng tôi mà... ko nhớ sao... nhưng dù sao tấm hình với monster sẽ là 1 kỉ niệm khó phai với Bomben Ayala vì sau này Monster phát triển thành "hàng khủng" e rằng sẽ khó có những phút giây vô tư thế này...:D:D:D:D:D

Kết quả thật ngoài sự mong đợi ! Xin chúc mừng ông chủ trẻ của Bomben . =D>=D>=D>
dạ đúng là ngòai sức tưởng tượng a ạ, cám ơn anh đã giành lời động viên. bản thân e còn có những việc chưa tốt, chưa hay và biết thời điểm này mình đang ở xuất phát điểm nào.... tuy nhiên e đã và đang cố gắng xây dựng lại 1 BomBen ........ trong sạch, uy tín và thân thiện :D:D:D:D:D . Hi vọng mọi người sẽ ủng hộ cho em

thanhloc

Member
Chúc mừng ông chủ BomBen nhé. Cái tên của nhóc này nghe sao giống tên của chú vượn đốm thông minh trong phim hoạt hình vậy ta :D. Sẳn đây tặng Trung thêm vài tấm hình lúc đang nhận giải nhé.

NHÂN ĐÂY QUA NHIỀU THĂNG TRẦM CHÚC CHÚ VẠN SỰ NHƯ Ý ,BOMBEN TIẾN THẲNG