• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Malinois nhà minhcuong đã sinh 11: 5 trai - 6 gái

vanglai213

Active Member
vậy hả , sao bảo tùng đang định nhập 1 em ở bỉ về , nhập 1 em ở nước ngoài về thì tốn kém gấp 3 hay 4 lần ,nhưng nếu nhập được chó đẳng cấp thì còn gì bằng nữa .

vậy hả , sao bảo tùng đang định nhập 1 em ở bỉ về , nhập 1 em ở nước ngoài về thì tốn kém gấp 3 hay 4 lần ,nhưng nếu nhập được chó đẳng cấp thì còn gì bằng nữa .
bác đọc kĩ lại đi , em nhập bên thailand mà, hiện tại e chuẩn bị đầy đủ rồi chỉ còn chờ ngày đi thôi

vanglai213

Active Member
bác đọc kĩ lại đi , em nhập bên thailand mà, hiện tại e chuẩn bị đầy đủ rồi chỉ còn chờ ngày đi thôi
uh mình đọc thông tin chỗ bác cường có vẻ nhầm ^^ dòng dõi ở bỉ , hiện giờ ở thái than.:-bd

minhcuong

Active Member
uh mình đọc thông tin chỗ bác cường có vẻ nhầm ^^ dòng dõi ở bỉ , hiện giờ ở thái than.:-bd
Anh không nhầm đâu, trại Siam Crown nhập hai con chó bố mẹ trực tiếp từ châu Âu. Một con từ Bỉ và một con từ Thụy Sĩ, lúc nhập về con mẹ đã có danh hiệu IPO3, là từng được giải nhất trong một lần thi IPO3. Em vào trang web của họ đọc kỹ sẽ rõ.

Người Mỹ sống ở Việt nam, thì gọi là người Mỹ ở Việt nam chứ không gọi là người Việt nam nói tiếng Mẽo được :D

chờ ngày các malinois được gặp nhau, cả cái đấ Hà Thành được mấy người nuôi mali ^^ hi vọng biết tới nhau hết thì mừng lắm ạ .

Khi nào Malinois đực gia đình 3 đời vô địch French Ring về đến Nội Bài, bác sẽ biết....

Còn ai nhập thì minhcuong chưa thể nói được.

ôi đọc lại câu này chú nói thấy tò mò và nóng ruột kinh khủng

Chú bác nào đã làm việc to lớn này xin mời lên tiếng cho giang hồ nổi sóng với ạ ^^!