• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LỘC LỢN... HÓA ĐIÊN... part3

condomdom

Member
:D trường phái của hungvu ngay từ khi mới nuôi pitt đã xác định ngay từ đầu là: sport dog . và hv cũng không ưa bạo lực.
:-ss:-ss:-sscó mỗi Longtroc là ưa bạo lực thôi. đã vài lần lừa hv cho đi phang chết chó nhà người ta rồi.hixhix thiện tai... thiện tai....[-O<[-O<[-O<
Hôm nào lừa lừa mang lên hn chơi cho vui, nhà em có chú chó cỏ đang định cuối tháng làm thịt nhưng ở nhà ko ai dám phang, may quá có chú kia nhà bác làm đồ tể hộ cái hị hị, xin hậu tạ cái đùi ạ hị hị

boy_armani8x

Active Member
Hôm nào lừa lừa mang lên hn chơi cho vui, nhà em có chú chó cỏ đang định cuối tháng làm thịt nhưng ở nhà ko ai dám phang, may quá có chú kia nhà bác làm đồ tể hộ cái hị hị, xin hậu tạ cái đùi ạ hị hị
Đây là diễn đàn yêu thú cưng mà bác lại viết ra ý tưởng như thế này e rằng không phù hợp cho lắm rồi. :-ss

longtroc

Member
8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x chết nguy hiểm đấy ko biết là nó sẽ làm thit chủ hay chó nữa con lộc lợn miếng nào to thì nó sơi !!! ko đc đâu thật sư nguy hiểm cho bạn đấy :-o:-o

condomdom

Member
8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x chết nguy hiểm đấy ko biết là nó sẽ làm thit chủ hay chó nữa con lộc lợn miếng nào to thì nó sơi !!! ko đc đâu thật sư nguy hiểm cho bạn đấy :-o:-o
Bác cứ lo xa, nhốt 2 con lại cho nó giao hợp với nhau thì làm sao phang chủ được hị hị

longtroc

Member
Bác cứ lo xa, nhốt 2 con lại cho nó giao hợp với nhau thì làm sao phang chủ được hị hị
ok thế hôm nào mang sang cho chúng gặp nhau đi cháu lộc lợn cũng bi bách lâu lắm rồi hiiiiiii hiiiii%-(%-(%-(%-(%-(

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Bạo mòm ghê.mình đang muốn nuôi một em pit cái trưởng thành đây.bạn nào có ới mình nhé

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bạo mòm ghê.mình đang muốn nuôi một em pit cái trưởng thành đây.bạn nào có ới mình nhé
Chó cái trưởng thành gần 2 tuôi hung quá bạn có nuôi được không ???? chó Đánh tốt cứ nhìn thấy chó gần là ***g lên đòi đánh nếu nuôi được 20 ngày nữa alo cho mình 0936978888, chó nhà mình đang nuôi con được 35 ngày :)

sonzin

Chó cái trưởng thành gần 2 tuôi hung quá bạn có nuôi được không ???? chó Đánh tốt cứ nhìn thấy chó gần là ***g lên đòi đánh nếu nuôi được 20 ngày nữa alo cho mình 0936978888, chó nhà mình đang nuôi con được 35 ngày :)
Bạn. Cho mình xem hình em pit ay đi..........."........."........................

_DIAMOND_1984

Pm giá vào hom thư mình nhé.nếu hợp lý cn mình xuống hp
Có gì cứ alo cho mình, hòm thư VP của mình bị lỗi không gửi đi được và người khác nhắn cho mình cũng ko nhận được. Riêng em cái này mình bao Test cho bạn, nếu bạn có bạn hay người thân có chó cái muốn cho test thử cũng được, ko vấn đề gì thoải mái .
Sorry sư huynh Hungvu vì đã spam trong topic sư huynh

sonzin

Cho mình xin cái ảnh chụp ngang nhé.tks.........................

_DIAMOND_1984

em nó đá xơi chết cục cưng của mình gần 1 năm về trước ( em vàng tên BUN mẹ của Lộc Lơn )

hungvu

Member

em nó đá xơi chết cục cưng của mình gần 1 năm về trước ( em vàng tên BUN mẹ của Lộc Lơn )
Tùng đánh lẻ hả tùng......................."......................
To sonzin. Chú hình như cũng ở bn hả. Mình thấy nick trong hội bn

_DIAMOND_1984

Tùng đánh lẻ hả tùng......................."......................
To sonzin. Chú hình như cũng ở bn hả. Mình thấy nick trong hội bn
Sorry sư huynh nhiều, em stop rồi ạ............................... :p:p

hungvu

Member
Ha... Ha... Em đang đặt gạch cho anh một cháu rồi đấy.chuẩn bị chuyển nhượng boxer đê
<:p<:p<:p