• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LỘC LỢN... HÓA ĐIÊN... part3

boy_armani8x

Active Member
:)) đeo trang sức những 2kg rồi lắc điên như thế này thì đúng quả là sắp lập Guinness về độ điên rồi anh ơi =)) ,bây giờ cũng có nhiều em pit hàm to lắm nhưng cũng có đu được đâu, đúng là năng khiếu chỉ 1 % còn 99% là miệt mài khổ luyện. :))

longtroc

Member
nhìn lộc lợn đợt này ra dang kinh lắm hôm nào rảnh cho sang găp các anh em cùng trang lưa mới được ;););););););););) tinh cách trâm hơn và điên hơn nhiêu khi đươc kich động !!! thât tuyệt

hê hê. chú lại nhầm to rồi. ai bảo a ế vợ=))=))=)) con lợn có hậu duệ rồi e ạ. nhưng mà nó lai với chó ta. không hiểu nó phang từ lúc nào nữa. nhưng lại chó ta với pitt nhìn ngộ phết. xong anh post
hehe...a quản lý nó kiểu gì mà để nó làm hại đời con gái nhà người ta thế.=))=))=))a mau mau up sản phẩm đi thôi:D

kubikubi

Member
Hungvu hôm nào cho anh em nó gặp nhau đi, tiện thể chỉ bảo ae cách tập luyện luôn. ah mà hôm nào anh post ảnh koai Tây lên đi nhé, giấu hàng hơi lâu rồi đấy<:p

hungvu

Member
Hungvu hôm nào cho anh em nó gặp nhau đi, tiện thể chỉ bảo ae cách tập luyện luôn. ah mà hôm nào anh post ảnh koai Tây lên đi nhé, giấu hàng hơi lâu rồi đấy<:p
:D . không phải là giấu hàng đâu. mà tại cháu nó còi so với ae nó quá. giờ a mới chăm được. lên cân được tí. nhưng mà giống con Cariber i đúc e ạ. được cái ham cắn lắm. hôm trước cắn điên quá rụng cả răng nanh ra ngoài. a sợ quá. hóa ra cu cậu đang thay răng:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
:D . không phải là giấu hàng đâu. mà tại cháu nó còi so với ae nó quá. giờ a mới chăm được. lên cân được tí. nhưng mà giống con Cariber i đúc e ạ. được cái ham cắn lắm. hôm trước cắn điên quá rụng cả răng nanh ra ngoài. a sợ quá. hóa ra cu cậu đang thay răng:D
Này nhé.......này nhé.......lấy vợ mà không mời anh em thì đừng xuống HP nữa nhé, thế này hỏng rồi bác Hungvu ơi :-?? :D

hungvu

Member
hehe...a quản lý nó kiểu gì mà để nó làm hại đời con gái nhà người ta thế.=))=))=))a mau mau up sản phẩm đi thôi:D
Thang nhìn con chó lai Pitt vs chó ta thì choáng đừng hỏi. nhìn cứ ngu ngu. mà không hiểu sao. thân hình, chân, thủ, màu lông giống hệt con lợn. mỗi tội mõm giống mẹ. nhưng mà nhìn tưởng bully mới chết:D a đang cố gắng huấn luyện chó ta đu rẻ đây:))
mấy hôm nay cháu nó bị đi ngoài nên a chưa tiện post. cháu nó khỏi cái a post ngay:D

hungvu

Member
Này nhé.......này nhé.......lấy vợ mà không mời anh em thì đừng xuống HP nữa nhé, thế này hỏng rồi bác Hungvu ơi :-?? :D
Tùng thông cảm. không phải thế đâu. vấn đề là hơi... tế nhị... hị hị hị
Tùng lại sắp có thêm thương hiệu Diamont rồi đấy. cố chờ nhé.

_DIAMOND_1984

Tùng thông cảm. không phải thế đâu. vấn đề là hơi... tế nhị... hị hị hị
Tùng lại sắp có thêm thương hiệu Diamont rồi đấy. cố chờ nhé.
Anh em như thế là lấy vợ không mời gì cả, mà sắp có tài năng nào nữa thế anh, hậu duệ của lộc lợn hả anh ??? xem chừng mát mày mát mặt quá .....:)):))

hungvu

Member
Anh em như thế là lấy vợ không mời gì cả, mà sắp có tài năng nào nữa thế anh, hậu duệ của lộc lợn hả anh ??? xem chừng mát mày mát mặt quá .....:)):))
Thì thằng Khoai Tây con của Cariber là gì. cùng một lò mà ra<:p Lộc lợn có hậu duệ rồi. nhưng lai với chó ta. nhìn ngộ lắm:))

hungvu

Member
ĐIÊN NHƯ CHƯA BAO GIỜ ĐƯỢC ĐIÊN.
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Y-ambEdLf9I[/YOUTUBE]
Vì lý do quả xích cổ 2kg nên sức bật giảm đôi chút.hihihi
ace chú ý phút thứ 3'10 về sau nhé. điên loạn nhất.

_DIAMOND_1984

Thì thằng Khoai Tây con của Cariber là gì. cùng một lò mà ra<:p Lộc lợn có hậu duệ rồi. nhưng lai với chó ta. nhìn ngộ lắm:))
À rồi con Cafe kẻ vẽ đúng ko anh ??? Nó gọi Lộc lợn bằng cậu đằng bên mẹ......kakakaka :)):))

condomdom

Member
Ko biết em nó đã chiến trận nào chưa? Huấn luyện vậy là cứ để như thế thì khác gì diễn viên xiếc........ hị hị

trangphuong

Active Member
nhìn LL đu mà thèm quá, không biết sau này con nhà em có dc như bác nó không đây:)):)

@anh Phương:dạo này anh phương đang bận kiếm tìm mấy em "Tiền" :)). lâu lâu mới thấy ông anh vào forum. vẫn khỏe chứ anh
Anh bận quá, còn sức khỏe thì vẫn ok sáng nào cũng thể thao 2h mà, gần đây hàng họ ế ẩm cây cối đất cát như bong bóng vỡ chán quá...lên ít vào thăm anh em.
hê hê. phải cho cháu nó "đập đá" ngày ngày mới điên thế anh ạ. thỉnh thoảng cho cắn "ngựa" nữa mới đủ độ phê.=))=))=))
.
.
à con KHOAI TÂY giờ giống hệt con mẹ Cariber a ạ. giống hệt luôn. nhiều người còn tưởng dogo a ạ. lúc nào post a xem. cắn điên lắm a ạ
Con khoai tây mà cũng hamm cắn à, anh tưởng được mỗi bộ áo?

longtroc

Member
Anh bận quá, còn sức khỏe thì vẫn ok sáng nào cũng thể thao 2h mà, gần đây hàng họ ế ẩm cây cối đất cát như bong bóng vỡ chán quá...lên ít vào thăm anh em.

Con khoai tây mà cũng hamm cắn à, anh tưởng được mỗi bộ áo?
anh ơi nó phi thân cắn đưng hỏi luôn có khi lại bắt đâu 1 câu chuyện để mọi người nói tới haaaaaaaaaaaa về đây chơi với e đi anh ơiiiiiiiiiiii:(:)(:)((

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
anh ơi nó phi thân cắn đưng hỏi luôn có khi lại bắt đâu 1 câu chuyện để mọi người nói tới haaaaaaaaaaaa về đây chơi với e đi anh ơiiiiiiiiiiii:(:)(:)((
úi trời ôi nó cắn điên vậy ??? kinh thật >:/>:/>:/>:/>:/>:/>:/

hungvu

Member
Ko biết em nó đã chiến trận nào chưa? Huấn luyện vậy là cứ để như thế thì khác gì diễn viên xiếc........ hị hị
:D trường phái của hungvu ngay từ khi mới nuôi pitt đã xác định ngay từ đầu là: sport dog . và hv cũng không ưa bạo lực.
:-ss:-ss:-sscó mỗi Longtroc là ưa bạo lực thôi. đã vài lần lừa hv cho đi phang chết chó nhà người ta rồi.hixhix thiện tai... thiện tai....[-O<[-O<[-O<

longtroc

Member
:D trường phái của hungvu ngay từ khi mới nuôi pitt đã xác định ngay từ đầu là: sport dog . và hv cũng không ưa bạo lực.
:-ss:-ss:-sscó mỗi Longtroc là ưa bạo lực thôi. đã vài lần lừa hv cho đi phang chết chó nhà người ta rồi.hixhix thiện tai... thiện tai....[-O<[-O<[-O<
niềm đam mê của anh mà hùng vũ ! nằm ngủ a cũng mê lộc lợn chiến tiếc thật >:/>:/>:/>:/>:/>:/ sẽ lấy 1 đàn nuôi để chiến hùng vũ a ka ka ka ka