• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LỘC LỢN... HÓA ĐIÊN... part3

longtroc

Member
Sau một thời gian vắng bóng. Lộc lợn trở lại với ace VP bằng tất cả sự điên loạn của PitViet.
mời ACE cùng chiêm ngưỡng LỘC LỢN lập kỷ lục Guinness :D

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=z_NoO4UM6XY[/YOUTUBE]

Bull_USA

Member
úi zời ơi nó đu kìa :-ss , không hiểu tay mình mà là cái lốp kia thì thế nào =)) . Nhìn cháu nó đu lốp ngoáy mông tít mù như mấy em chân dài múa lửa ý nhể :x

saoviet

Member
hàm khỏe lại còn có khả năng múa nữa ,nhìn em nó đu buồn cười quá :))

longtroc

Member
ĐIÊN NHƯ CHƯA BAO GIỜ ĐƯỢC ĐIÊN.
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Y-ambEdLf9I[/YOUTUBE]
Vì lý do quả xích cổ 2kg nên sức bật giảm đôi chút.hihihi

longtroc

Member
ngỡ ngàng quá thật sự đấy %-(%-(%-(%-(%-(%-( cố lến cố lên ka ka ka

my_lucky

Active Member
Chốt hạ...đây đúng là 1 con Pit đang bị lên cơn điên...điên thật rồi ý%-(%-(

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mát mày mát mặt khi lộc lợn mang thương hiệu PITBULL DIAMOND :D:D

Vãi luyện với Lộc lợn.....Hay quá bác Hungvu ơi ..!!!!!
:x:x

hungvu

Member
Mát mày mát mặt khi lộc lợn mang thương hiệu PITBULL DIAMOND :D:D

Vãi luyện với Lộc lợn.....Hay quá bác Hungvu ơi ..!!!!!
:x:x
Hội chứng Luyện hả Tùng:)):)):)) phải đổi là vãi Lợn chứ<:p<:p<:p

longtroc

Member
clip2 càng về sau càng sung.Ở phút thứ 3'10 về sau là LL đu điên loạn nhất.

longtroc

Member
a phương dạo này caribe thế nào anh ? hiiiii a xem sắp xếp việc hôm nào xuống bắc ninh 1 chuyên đi =))=))=))=))=))

trangphuong

Active Member
a phương dạo này caribe thế nào anh ? hiiiii a xem sắp xếp việc hôm nào xuống bắc ninh 1 chuyên đi =))=))=))=))=))
Carribe vừa salo anh bỏ để lứa sau, với lại đang rất bận em à, tiền là cái qué gì mà mệt vì nó thế ..ka..ka...

kubikubi

Member
nhìn LL đu mà thèm quá, không biết sau này con nhà em có dc như bác nó không đây:)):)

@anh Phương:dạo này anh phương đang bận kiếm tìm mấy em "Tiền" :)). lâu lâu mới thấy ông anh vào forum. vẫn khỏe chứ anh

Con Lợn Lòi

Active Member
Được như thế này, công hàng đầu phải nối là của ông chủ em nó. Chúc mừng chúc mừng ......................
Có công mài búa có ngày nên kim :D:D:D

hungvu

Member
Thằng Lộc có chơi thuốc rồi...ka..ka...=)).............50 ký tự...........
hê hê. phải cho cháu nó "đập đá" ngày ngày mới điên thế anh ạ. thỉnh thoảng cho cắn "ngựa" nữa mới đủ độ phê.=))=))=))
.
.

Carribe vừa salo anh bỏ để lứa sau, với lại đang rất bận em à, tiền là cái qué gì mà mệt vì nó thế ..ka..ka...
à con KHOAI TÂY giờ giống hệt con mẹ Cariber a ạ. giống hệt luôn. nhiều người còn tưởng dogo a ạ. lúc nào post a xem. cắn điên lắm a ạ

hungvu

Member
bác hùng vũ ơi.bác định để nó ế vợ giống bác hay sao mà k rinh cho em nó 1 cô vợ hả=))=))=))=))=))
hê hê. chú lại nhầm to rồi. ai bảo a ế vợ=))=))=)) con lợn có hậu duệ rồi e ạ. nhưng mà nó lai với chó ta. không hiểu nó phang từ lúc nào nữa. nhưng lại chó ta với pitt nhìn ngộ phết. xong anh post

hungvu

Member
nhìn LL đu mà thèm quá, không biết sau này con nhà em có dc như bác nó không đây:)):)

@anh Phương:dạo này anh phương đang bận kiếm tìm mấy em "Tiền" :)). lâu lâu mới thấy ông anh vào forum. vẫn khỏe chứ anh
cứ chịu khó tập thì sỏi đá cũng thành cơm :D. quan trọng là kiên trì. chất của pit thì 10con như 10. chúc thành công:D