• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_Q6 bán thổi kèn đẻ

Thm

chào a vũ.
e mê kèn màu lâu lắm rồi mà giá căng quá chưa dám mua.tháng 9 này có đợi bão giá về kèn màu.nếu e được nhận chim sau 10 ngày đặt cọc thì e đặt 4 cặp.2 đỏ 2 đen.giá cao hơn tí vẫn chấp nhận.quan trọng là được nhận chim sớm.:D:D
nếu được a có thể gửi hình vào jodie0312@gmail.com cho e.thank a 

v___q6

Member
ok anh đả nhận tiền từ tài khoản của em Thm thank you
em sẻ nhận chim sớm tại cà phê hội nhộ nhé
thân

CO QUAN 7

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cung tham gia hoi bo cau kieng

Goi anh em thich choi bo cau .
Minh vua tham gia thanh vien dien dan vietpet de cung voi cac anh em cung nhau phat trien bo cau kieng them phong phu va sinh dong.
Voi tat su chan thanh minh mong anh em choi bo cau kieng hay gat het nhung bat dong trong qua khu cung nhu tuong lai sap xay ra de cung nhau xay dung va phat trien bo cau kieng hon nua.
Xin than chao !

CO QUAN 7

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Goi vu !
Neu co chim dep de anh 1 cap ken do hoac vang cung duoc !

v___q6

Member
em sẻ trả lời cgo anh vào lô hàng kế tiếp hiện đang khóa sổ cho về
anh nên viết tiếng việt có dấu nếu không mod xóa bài của anh nhé
thân chào anh

Banh mi ap la

Dung noi la may ban muon mua, Minh nghe ja nay Minh cung thay them nua, nhung a vu nay chi ban chim cho nhung ng k biet ten tuoi tren Viet pet thoi, co bao Jo a vu nay keu ja ma co hang dau, keu 8 trieu 1 cap, thi anh fai co may cap de anh e nao quen biet mua dc de choi moi goi la co hang, ja cua a vu keu toan la ja khon k a, neu nay co hang thoi ken mau 8 trieu thi a cu ban may cap cho a e choi thu di e moi tin nay la ken mau de con ja 8tr

tháng 8 này không có show chim hả A Vũ,bùn thịt,cuối tuần này làm liveshow đi a vũ..................ơiiiiiiiiiiiiiii

cactuong

Anh Vũ có về hàng cho mình đặc 5 hay 10 cặp cũng được. Gias 8-10tr/ chim đẻ thì mua về làm kiểng cũng vui.
Thân

trum so

chào a vũ .........nếu thật sự thổi kèn màu giá 8tr 1 cặp đẻ thì e dặn 20 cặp nha a vũ , a nói là phải có đừng làm mất uy tín nha , thân .

v___q6

Member
các bạn đừng có la làng lên chim về mình thông báo giao chim tại cà phê hội ngộ nhé
ai không tin giá 8 tr thì xin mời đến xem còn đặt 10 hay 20 cặp cho dù có củng không giao cho 1 người đâu các bạn ạ . Sẻ rải đều cho mọi người .

v___q6

Member
kế hoạch giao chim đầu tháng 9 nè
kyphuong78
dinhvu17
truong_q4
seamen
còn tùy có vừa ý các bạn không sau đó giao tiếp
thân

v___q6

Member
bạn trumso mình nghỉ bạn đang ôm 20 cặp rồi còm mua thêm nũa à
hahahha:)):)):))

Banh mi ap la

Nêu a trum so dat 20cap, e cüng dat them 20cap nua nha, có hàng thì a vu dang lên mang thông báo cho a e biét nha, de a e wa lay , dung bán cho nhung nguoi la mat nha, hoac dung nói la Trung Quoc hét hàng rôi nha,

v___q6

Member
trung quốc làm sao hết được em
em viết bài viết tiếng việt còn chưa biết bỏ dấu biết em là ai mà nhận 20 cặp
mà em đặt là anh phải nhận sao ? 20 cặp là quá nhiều vì hàng tháng anh bán khoảng 9 cặp bình ổn giá cho đến khi không còn ai mua giá 8.000.000 nữa sau đó tính tiếp . tấc nhiên là sẻ kèm theo vài cặp màu vàng .
những khách hàng thân wen trước em nhé . suy nghỉ trước khi viết bài comment lịch sự anh sẻ suy nghỉ lại đề nghị của em .
thân

Banh mi ap la

Khong fai la e k Viet dau cua chu Viet, tai cai may iPad cua e la hang xach Tay, neu k Viet dc chu Viet, thi neu a co hang thi a co show Len web mua ban vietpet di, e se den cho a de lay hang, neu e k lay thi e cung thay nhieu nguoi dat hang a, 40-50 cap 1 thang lam j ban k het ha a? Wan trong la co du hang de nguoi choi chim mua ha k ma thoi ? Thoi ken do thi 1cap 8tr, Vay ken vang thi bao nhieu? 16tr ha a?

v___q6

Member
ok anh sẻ nghe theo lời em ý kiến của em rất hay và anh từng bước thực hiện em muốn đặt 20 cặp cầm tiền đến nhà anh rồi thảo luận tiếp nhé .
thân